เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดนี้..สุดยอดใบชาชงแล้วรสชาดเฉียบขาดน่าดู คู่ 3 ช่อง 11...  (อ่าน 4311 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ยอดที่ว่านี้คือ ยอดขุนศึก  ส.สุชาติครับ..  เสาร์นี้ลุยกับ  เมืองเพชร  เอฟเอกรุ๊ป  ในมวยรอบช่อง 11   ทั้งคู่แพ้มาในการชกครั้งแรก   ใครชนะได้ลุยต่อ..  สุดยอดฝีมือทั้งคู่  สไตล์การชกคล้ายกัน คือข้อยบ่ยั่น เดินหน้าท้าชน  เตะเข่ารุนแรงด้วยกัน    ในทํศนะของผม..ผมชอบยอดขุนศึกครับ..ใจสู้บู๊ยันเลิก รู้จังหวะทำเกม  ชกประจำศึกเพชรยินดี ลพน. เสาร์นี้น่าลุ้นน่าเล่นจริงๆครับพี่น้อง..  ท่านล่ะว่ายังไง...เชิญครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ชอบเหมียนกันคับท่านไฟหนาว คู่ชกดูว่ายังไม่แกร่งพอเจอหนักๆมีแกว่งให้เห็นปลายๆกินแซ่บๆคับ[size=18pt][/size]

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
มักคือกัน ยอดขุนศึก

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: ชอบๆๆๆ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ผมคงต้องตามท่านแล้วละครับ  ท่านไฟหนาวสายตาท่านชั่งแหลมคมนัก  บองตองผมไม่กล้าทำสวนโดยเด็ดขาดครับผม

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอตามด้วยครับคู่นี้

ไฟหนาว

เมื่อเช้ายอดขุนศึก ลดน้ำหนักแค่  .5  ปอนด์    เพื่อนไปดูตอนชั่งน้ำหนักแล้วยกนิ้วให้ เพราะร่างกายดูดีจริงๆ    คงไม่ต้องคิดให้ปวดหัวแล้วละครับ..  ยอดขุนศึก..น่าลุ้นที่สุดเลยแหละพี่น้อง..ยังไงก็สูสีมีเสียว..เสียวแล้วรับครับพ้ม..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ระวังไว้หน่อยก็ดี วันที่ชกกับยอดแสนชัย(โดนนับ-ไม่อยากชนะ) ชกได้ติดตามาก ถ้าคีบในได้เป็นเรื่องเลยนะครับ คู่นี้ดูแล้วเล่นหมดยก 2 เข้ายังทันครับ

ไฟหนาว

น้ำชายี่ห้อ...ยอดขุนศึก..ดื่มแล้วชุ่มคอชื่นใจไหมครับพี่น้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal