เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนไว้เล่นคู่เอก 7 สี(ถ้าไม่เปลี่ยน)  (อ่าน 3601 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้คักๆมักหลาย
ซีอุยฯ- 2ฟอร์มหลัง 26 พค 56 ชนะน๊อก เจ เจฯ 23 มิย 56 แพ้คะแนน เพชรเทวดา (หมดแรงข้าวต้มทั้งคู่)
เป็นมวยประเภทบู้ทรหด-เดินหน้าคว้าคอคีบตีเข่า-ต้องลงทุนสูง-ทรงมวยไม่นิ่งไม่แข็งแรง-ช้ากว่า-หลักเหลี่ยมไอคิวน้อย-ปลายๆมียุบมีแผ่วให้เห็น

วันมงคลฯ  2 ฟอร์มหลัง 10-มีค-56 ชนะคะแนนไผ่ตันฯ 30 มิย 56 แพ้น๊อก บุญมากฯ(ซุปเปอร์แฟ้ม)เล็กกว่าเยอะ เป็นมวยประเภท-เตะต่อยไว-หลักเหลี่ยมดี-ประกบในมีปล้ำรัดเอวตีเข่า-เร็ว 3 ยกไปก่อนแน่ถ้าไม่เล็กกว่ามากน่าเล่น

มุมมอง ซีอุยฯ เป็นมวยประเภทชวนทะเลาะเดินหน้าคว้าคอคีบตีเข่า หลักเหลี่ยมน้อย ไม่ค่อยฉลาด ปลายๆมียุบมีแผ่ว(ดูจากฟอร์การชกครั้งสุดท้ายกับเพชรเทวดา)สีเสื้อดีแน่เพราะเป็นมวยกรรมการ วันมงคลฯ เป็นมวยประเภทฝีมือ เตะต่อยหลักเหลี่ยมดี -ฉลาด-เร็วกว่า 1 กิ๊ก - ประกบในมีรัดเอวตีเข่าสู้

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชกซีอุยฯ(น่าจะได้ลอยกว่านิดๆ) ต้นๆจะพยายามประกบในคว้าคอคีบตีเข่า วันมงคลฯ จะใช้ความเร็วหลอกต่อยเตะฟรีคิ๊กไปเรื่อยๆประกบในมีรัดใต้ปีกใช้หลักเหลี่ยมปล้ำตีเข่าสู้-ยิ่งเดินเข้าหามีสิทธิ์โดนหลอกเตะฟรีคิ๊กกินเปล่าสูงต้นๆอาจสูสีปลายๆถ้าซีอุยเริ่มยุบเริ่มแผ่วมีสิทธิ์โดนเตะโดนต่อยล่อเป้าม้วนเดียวจบแน่นอน

ชอบ วันมงคลฯ มากๆครับ-ท่านละมักไผ(อย่าบอกว่ามักน้องเมียนะ-เดี๋ยวได้นอนนอกบ้านเด้อสิบอกไห่ 555ๆๆ)
วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มีและที่เคยเห็นฟอร์มการชก(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขเสริมให้ด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูลประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สุดยอดครับท่านศรีวัง   มองเกมเฉียบแบบนี้..ผมไปด้วยเด๊อ..   ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ท่านศรีวัง  คู่นี้ไม่ได้ชกซะแล้วครับ หมดรมณ์เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal