เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สะท้านฟ้า..พร้อมพิสูจน์ศักดิ์ศรีดีกรีแชมป์ 118 ปอนด์ 7 สี !!  (อ่าน 11014 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]http://] [/img]http://] [/img]http://][/img]
คงไม่ต้องบรรยายภาพนะครับ    ชอบก็ลุยไปไม่ต้องสนกระแส....สำหรับพ้ม..มักเก๋าส์ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
สุดยอดครับ
ท่านตามๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
สวัสดี...พี่ไฟหนาว....สบายดีน่ะครับ.
ยังไม่ได้โทร..หาพี่เลย..ครับ..

ไปด้วยกันครับ...วันนี้...สะท้านฟ้า.....

ไฟหนาว

http://][/img]
RETURN  MATCH  AGAIN

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ไปด้วยคนครับท่านไฟหนาว....

ไฟหนาว

http://][/img]
14  เซียน..ส่วนใหญ์ให้ ดีไซน์ชนะ      ส่วนผลโหวตแฟนเว็บให้สะท้านฟ้าชนะ..       น่าคิดครับ  น่าคิด.. คู่คี่ยากส์ที่จะตัดสินใจ..  ถึงยังงัยผมเอง..ดูว่าเก๋าส์ดีกว่านิดๆนะ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คู่นี้ผมขอตามท่านไฟหนาว (เมื่อวานมีทุนไว้ลุยวันนี้แล้ว)

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอสวนกระแสด้วยคนครับ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:  ถ้าชนะไม่ขาดก็อย่าหวังเอาเข็มขัดไปเลย  ขนาดรอบที่เเล้วชนะขาด เขายังไม่ยกให้  อิอิ ถ้าจบยก 5  ต่อ เเบบ  5  -4  10 -9  10 -8  เเบบไม่ใช่ราคาขาด รับรองได้เงิบอีกเเน่  งานนี้  ... 

ไฟหนาว

ราคาเรตเปิด สะท้านฟ้า เป็นรองดีไซน์  5 - 4   วันนี้สนุกแน่ครับ   ทนายต๋อยและทีมงานสะท้านฟ้า..มั่นใจแทงเรตไว้เยอะ   ราชานนท์ก็มีตัวเงินมาสู้..    รักใครเชียร์ไปเลยครับ  เหรียญมี 2 ด้านครับ เมื่อโยนตกลงมาเดี๋ยวก็รู้เองว่า ออกหัวหรือก้อย   ผมชอบสะท้านสฟ้าครับยิ่งเป็นรองยิ่งชกดี
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
ราคาเรตเปิด สะท้านฟ้า เป็นรองดีไซน์  5 - 4   วันนี้สนุกแน่ครับ   ทนายต๋อยและทีมงานสะท้านฟ้า..มั่นใจแทงเรตไว้เยอะ   ราชานนท์ก็มีตัวเงินมาสู้..    รักใครเชียร์ไปเลยครับ  เหรียญมี 2 ด้านครับ เมื่อโยนตกลงมาเดี๋ยวก็รู้เองว่า ออกหัวหรือก้อย   ผมชอบสะท้านสฟ้าครับยิ่งเป็นรองยิ่งชกดี
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

อิอิ  ดีไม่ดี มันยกให้เสมออีกมั้งผมว่า  เเค่เสมอ  เข็มขัดก็อยู่ที่เดิม  ง่ายออกนะผมว่า  พอมวยเบียดยกเสมอ ดีทุกฝ่าย  เพราะว่าตอนที่สะท้านฟ้าชก ตั้งเเต่กับ  เพชรมรกต  โชคปรีชา  ผมว่ามันก็เเพ้มาทั้งนั้น  เเต่เขายกให้ชนะ  มีเเต่ชกกับคู่เเฝดชื่อไรเเล้วอะ  ที่ชนะตัวเดียว  ชื่อไรเเล้วนะ  ศรทอง  หรือ ศรชัยเเล้วละ  ที่ชนะ  เเต่ชกกับตัวอื่น  ผมว่าเเพ้ทุกตัว  รอบนี้น่าคิดอีก  +555   :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:

ไฟหนาว

ลึกๆไฟต์นี้..ดีไซน์ น้ำหนักเกินพิกัด พยายามทำ น.น.ที่ค่ายมาแล้ว  วันนี้ต้องมาลดหน้าตาชั่งอีก 1.1 ป.    โปรดนำไปพิจารณาด้วยครับพี่น้อง
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
สุดยอดครับพี่แดง...
สะท้านฟ้าชิงความได้เปรียบตอนท้ายต้องยอมครับเก๋าจริง...

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ดีนะที่กันไว้เสมอดีไซน์มาแล้วบังทุนที่2/1(ไม่ฝังได้ตังค์)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

จิตร มหา

เอาไปเลยของขวัญจากใจน้องชายครับพี่...

จิตร มหา

นี่..พี่แดง (สะกิด) ถ้าไม่ไหวบอกผมนะครับพี่ 555 อย่าฝืนนะค๊าบ..

เรือทอง

• มวยใหม่
  • **
ยังไงก็ยังเป็นแชมป์ คับ ดูอย่างเดียวเลย ไม่ได้เล่น  :dookdik_smile-circle_92[1]:

ไฟหนาว

เป็นอย่างไรบ้างครับพี่น้อง.. นี่.. ก็เป็นบทพิสูจน์ว่า บางครั้งเก๋าเกมอย่างสะท้านฟ้าก็แก้สถานการณ์ที่เป็นรองพลิกกลับมาชนะได้ อย่างใสสะอาดปราศจากข้อกังขา..  ผมลุยเต็มสูบ ผมเห็นวิธีการชก การแก้สถานการณ์เมือประกบเข่า   โดยใช้สองแขนโอบรัดต้นแขนทำให้ดีไซน์ตีเข่าไม่ได้ถนัด  การเตะสกัดการพลิกเหลี่ยม  เป็นรูปแบบที่นักมวยควรนำไปใช้   สู้ตามเกมไม่มีลูกตุกติก...  ผมยังมองว่าสะท้านฟ้าคนนี้..ใครก็มาแย่งเข็มขัดแชมป์  118  ปอนด์ ออกไปจากเอวได้ยากครับ      ท่านใดกระเป๋าตุงออกมาส่งเสียงหน่อยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
แสนเก่ง ขอลอง :Onion-s-163[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ด้วยความเคารพ...พี่ไฟหนาว..น้องหงอคง...ขอจับมือ..ครับ

.....อิ่ม...ๆ..ครับ...เก็บทุกเม็ด...เลยครับ..ผม...

.........สะท้านฟ้า..เก่งครับ...

........

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ตอนท้ายๆเกม ที่เอาดีไซด์ล่มได้  ลองดูดีๆ กรรมการจะเดินผ่านดีไซด์ครับ  พริบตาที่กรรมการบัง สะท้านฟ้าอาศัยจังหวะนั้นจูโจมทันที่  เก๋าจริงๆๆๆๆ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่ให้ทรรศนะดี ๆ เข้าเป้า 3 สัปดาห์แล้ว รู้สึกดวงกำลังเฮง เล่นแล้วอย่าโชว์ ขนาดรถเราบังคับมันยังลงถนนได้ ฮ่า ๆๆ บ่ต้องยืมเงินเมีย

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
จิตร มหา เณรคำหรือเพ่ คิดว่าใจพระใจเจ้า ที่แท้ ก็ เณรคำ ทั้งนั้น นี่แหละสาเหตุที่มวยไม่เข้า ชอบลามกกันพี่ๆ

ไฟหนาว

เห็นแม่นกกำลังป้อนเหยื่อให้ลูกนกที่อยู่ในรัง ที่เต็มไปด้วยหญ้าครึ้มดกดำแล้ว..บ่องตงว่าผมต้องทำใจพักใหญ่  ทำไมรังจึงสวยงามขนาดนั้น  ดูรังใหญ่ดีจังเหมาะสมกับการเป็นที่อยู่อาศัยของลูกๆซะจริงๆ..น่าประทับใจในความรักที่แม่มีต่อลูก  ผมคิดอย่างนี้จริงนะ ขอบอก..ใครไม่เชื่อผมบอกมาเล้ย..ขอบคุณน้องสาวเด๊อที่รู้ใจพี่ๆ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
 :Onion-s-13[1]:--------> :Onion-s-88[1]:--------> :Onion-s-7[1]:
เข้ามาดูรังนกด้วยคนครับผม

ไฟหนาว

ใครที่ชอบดูรังนกยกมือขึ้น..เอ๊ย..ชอเสียงหน่อย นอกจากท่านสนทะเลแล้ว ยังมีใครอีก..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal