เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจคนสองเล...ครับ......................................  (อ่าน 8599 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
จากใจคนสองเล...ครับ......................................
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:06 »
       วันอาทิตย์นี้   ผมต้องขอโทษทุกท่านด้วย ที่ติดตามแล้วผิดหวังครับ ผมพยายามเสาะหาข้อมูลดี ๆ มาเพื่อกลั่นกรอง แล้วชี้แนะมวยตัวที่คิดว่าน่าจะชนะ และผมชอบ ให้กับพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆ ได้พิจารณาเอาเป็นแนวทางในการตัดสินใจ แต่วันนี้ผมทำให้ทุกท่าน (ที่ติดตาม) ผิดหวัง ผมก้อผิดหวังไม่น้อยไปกว่าท่านหรอกนะครับ (พลาดหมดทั้งสี่ตัว) ผมขอโทษมาด้วยใจจริงครับ พิจารณาแล้ว...ผมคิดว่ากระทู้นี้คงไม่เป็นแนวทางที่ดีแก่พี่น้องเราอีกต่อไปแล้ว...ผมจึงขอปิดกระทู้ "มวยชอบ..ไม่สนกระแส..." ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปครับ จากใจจริง..... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนสองเล

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
Re: จากใจคนสองเล...ครับ......................................
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:11 »
ผมเข้าใจพี่ชานะครับที่ยอมรับผิดอย่างลูกผู้ชายแต่การพนันมันมีได้กับเสียมีถูกก็ต้องมีผิดอย่าท้อเลยครับพี่สู้ต่อไปนะครับเป้จกำลังใจให้พี่ชายที่ชื่อ " พี่ชา เวปบางบอนเสมอครับ " ..
                                                                                  จากใจผมครับ จิตรมหา..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
Re: จากใจคนสองเล...ครับ......................................
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:12 »
มะเปงรายงับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:15 »
ผมไม่ยึดติครับสิ่งนี้ มวยมีแพ้ มีชนะ เป็นธรรมดาครับพี่ชา ผมก็ยังเป็นกำลังใจให้พี่ชาเสมอครับ :Onion-s-113[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:19 »
น้องขอเป็นกำลังใจให้พี่ชายครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:21 »
แพ้-ชนะ ธรรมดาคับอย่าไปคิดไหร้มาก ไม่มีใครเก่งกว่าใคร

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:30 »
...

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 16:58 »
ไม่เอาพี่ สู้ต่อไป ใครๆก็อยากชนะทุกคน ของพันนี้มีชนะมีแพ้ ผมก็เจ้บจนจุกเหมือนพี่นั่นแหละ สู้ต่อครับพี่ หนึ่งกำลังใจ จากน้องชายสีเดียวกัน  :dookdik_smile-circle_81[1]:  :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 17:19 »
น้องหงอคง...เป็นกำลังใจ..ให้พี่คนสองเล..ครับ..

thoney2530

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 17:21 »
ผม ไม่ได้เป็นเซียนมวย ผมเป็นพนักงานโรงงานนี่และครับ ผมติดตามเว็บบางบอนมาเป็นปีแล้ว โดยฉเพราะ เซียนอาสาทั้งหลาย ซึ่งมี พี่ชา อยู่ด้วย
ซึ่งเวปนี้ เป็นเว็บที่ผมประทับใจมากที่สุด ข่าวสารข้อมูลแน่นกว่าที่อื่น
    ถ้าเป็นความคิดของผมนะ
ผมรู้ว่า พี่คนสองเลมาขอโทษชาวเว็บอย่างนี้ ผมยิ่งอายตัวเองมองแล้วตัวเองไม่ได้มีประโยชน์อะไรเลย
แต่กับมาอาศัยคนอื่นเขา พูดแบบลูกผู้ชายนะคับ ขอบคุณพวกพี่ๆ ทุกๆคนเลยจากใจโทรนี่ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 17:40 »
       วันอาทิตย์นี้   ผมต้องขอโทษทุกท่านด้วย ที่ติดตามแล้วผิดหวังครับ ผมพยายามเสาะหาข้อมูลดี ๆ มาเพื่อกลั่นกรอง แล้วชี้แนะมวยตัวที่คิดว่าน่าจะชนะ และผมชอบ ให้กับพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆ ได้พิจารณาเอาเป็นแนวทางในการตัดสินใจ แต่วันนี้ผมทำให้ทุกท่าน (ที่ติดตาม) ผิดหวัง ผมก้อผิดหวังไม่น้อยไปกว่าท่านหรอกนะครับ (พลาดหมดทั้งสี่ตัว) ผมขอโทษมาด้วยใจจริงครับ พิจารณาแล้ว...ผมคิดว่ากระทู้นี้คงไม่เป็นแนวทางที่ดีแก่พี่น้องเราอีกต่อไปแล้ว...ผมจึงขอปิดกระทู้ "มวยชอบ..ไม่สนกระแส..." ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปครับ จากใจจริง..... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนสองเล
ข้อความข้างบน ก็บอกได้เป็นอย่างดีแล้ว ว่าควรมีกระทู้ " มวยชอบ ไม่สนกระแส " อยู่ต่อไป
ใครให้มวยไม่เคยผิดบ้าง ตัวท่านให้ข้อมูลดีๆตามที่ได้มา บางท่านให้ตามความรู้สึก บางท่านชอบฉายหนัง ก็ว่ากันไป ผมขอให้ท่านกลับมาอยู่ช่วยเหลือกันครับ อยู่กันแบบพี่น้อง ให้ข้อมูล ให้กำลังใจกัน มวยมีทุกอาทิตย์ ได้-เสีย เรื่องธรรมดา อย่างน้อยวันนี้ 2 คู่ ตัวที่ท่านให้ก็เป็นต่อ5/2-3/1 เก่งสยาม มีถึง5-6/1 ด้วยซ้ำ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 18:16 »
ไม่มีใครโทษใครหรอกครับ
อย่างผม ก็ชอบเหมือนท่านทั้งสี่ตัว
ท่านแค่เติมเต็มความคิดผมเท่านั้น
เล่นไม่เล่นมันอยู่ที่ผมเองต่างหาก
อย่าคิดมากครับ
สู้ต่อไปครับท่าน หนึ่งกำลังใจครับ

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 18:27 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]: น้องชายคนสุดท้อง คนนี้ขอเปันกำลังใจให้ครับพี่  :Onion-s-163[1]: สู้ต่อครับ

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 18:35 »
เคารพนับถือท่านคับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

aotobot444

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 19:03 »
กำลังใจเอาไปเลย ผมใไห้เกินร้อย  :dookdik_smile-circle_58[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 19:32 »
...วันนี้เจ็บ  เก่งสยาม   เก็บทุกราคา  5-4   3-2  2-1 ไม่ออกตัวเลยว่ากินหวาน ๆ ที่ไหนได้ขมยิ่งกว่าบอระเพ็ด  ออก  5-1 เล็กน้อย  ตายครับตาย....แดงคายฟันยาง  นั่นแน่ส่งซิก เข้าน้ำเงินไปอีก เละครับเละมวยอยากแพ้ชัด ๆ   มายก 5  ออกทะเลเลย   .....เจ็บหนัก หมื่นกว่า  กัดฟันรองสะท้านฟ้าทุกราคา 5-4  เสมอ  3-2  เกือบตาย หากไม่ได้ล้มปลายๆ ยก 5 มีหวังผมหาทางกลับบ้านไม่เจอแน่....มีกำไรนิดหน่อย....วันนี้ยอมรับว่าเ่ล่นยากส์มาก.......ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลมา ผิด ถูก ไม่ว่ากันครับ  บาดแผลในสนามรบ คือประสบการณ์ที่ได้รับมา  ว่าเรานี่แกร่งแค่ไหน.....เหมือนมวยคู่เอกวันนี้ต่อให้แน่แค่ไหนก็ตายได้ เพราะมันแพ้ชนะกัน 10 วินาทีสุดท้าย....คนที่สบายคือ คนที่บัง....ละก็บัง.......ขอบคุณมากครับ....อาทิตย์หน้ารบกวนใหม่......ในข้อมูลของท่านผู้รู้ทั้งหลาย......แล้วเจอกัน....คืนเขาบ้างเล็ก ๆ น้อย ๆ คงไม่เป็นไรหรอกครับ.......

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 20:17 »
 บางครั้งผมได้เต็มแบบไม่ออกตัว เพราะมวยไม่สนกระแสของพี่ท่านนี่แหละครับ  เพราะบางทีมันมีความชอบส่วนตัวงัยครับ ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับจังหวะและเวลาเราเลือกเข้าตัวเล่นครับท่านพี่ สู้ๆๆครับ

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 20:47 »
ผมก็ไม่ต่างจากท่านครับ ก็คิดว่าแน่นแล้ว ผิด 2 คู่ยังดูว่าไม่น่าถึง วันนี้ผิดตั้ง 3 คู่ครับ โดนหนัก เข้าใจคนที่ให้ข้อมูลนะครับ มีแต่คนเสียสละที่จะต้องมานั่งพิมพ์ให้ข้อมูล สละเวลาทุกวันเลยนะครับ ไม่เป็นไรครับ ไม่มีใครใส่ใจหรอกครับ พวกเรามืออาชีพอยู่แล้ว สำหรับผมแล้วเรื่องเสียเป็นเรื่องปกติ เรื่องได้สิแปลก อย่าซีเรียสครับ วันนี้เสียเงินแต่มีสายฝน เสียงฝนตกให้นอนหลับสบายแฮ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 21:09 »
เป็นกำลังใจให้จิตอาสาทุกท่าน แพ้ชนะมันเกิดขึ้นได้ คราวหน้าเอาใหม่ จะรอทุกท่านครับ
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

คนสองเล

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 21:56 »
    ผมคนสองเล..ขอขอบคุณทุกแรงใจที่มอบให้ครับ  ไม่น้อยใจนะครับ แต่เสียใจที่ทำให้หลายท่าน (ที่ติดตาม) ผิดหวังครับ
                         :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 09:55 »
ไม่เป็นไรครับพี่อาทิตย์หน้าเอาคืนหนักๆ  :Onion-s-98[1]:เอาเต็มทุกตัวอย่าท้อครับพี่

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:00 »
ขอให้กำลังใจพี่ชา ครับ สู้ต่อไป

คนป่า

• ชอบกด Like + 68
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:10 »

ครับน้องชายให้กำลังใจ
ทุกสิ่งทุกอย่างบนโลกไม่ 100 %  ครับพี่
ให้กำลังใจเด้อครับพี่ชายที่คนป่าเคารพอีกคน

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:10 »
เป็นกำลังใจให้พี่ชาอีกคนครับ อย่ายอมแพ้นะพี่  :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:16 »
อย่าคิดมากเลยครับพี่ชา น้องชายคนนี้ยังเป็นกำลังใจให้พี่เสมอนะครับ เมื่อวานผมเชื่อว่าน่าจะบาดเจ็บกันหลายๆท่านส่วนตัวผมเองก้อเจ็บไม่น้อยครับเมื่อวานได้มาแค่มนต์ขาวตัวเดียวนอกนั้นตายเรียบครับ ดีที่วันเสาร์ได้มาทุกคู่ หักลบแล้วยังพอเหลือ++ทำทุนเสาร์-อาทิตย์หน้าเล็กน้อยครับ...................................
ผมอยากบอกว่าอยู่ที่บ้านหลังนี้อบอุ่นมากๆเป็นกันเอง อยู่แล้วสบายใจต่างคนต่างมีจิตอาสาหาข้อมูลมาเพื่อมาแชร์มาแบ่งปันกัน มันย่อมมีถูกมีผิดบ้างเป็นธรรมดา คงไม่มีใครที่ให้ถูกตลอด หรือผิดตลอด วงการมวยมันมีอะไรให้คิดเยอะแยะมากมายครับ สู้ต่อครับ
หนึ่งกำลังใจให้พี่เสมอครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:31 »
ผมก็ผิดพลาดเหมือนกันคับพี่ชา ผมต้องขอโทษทุกๆท่านและพี่ชาด้วย มวยมันแพ้ชนะกันได้คับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 10:51 »
 :Onion-s-163[1]: สู้ต่อไปครับ...เป็นกำลังใจให้-และติดตามข้อมูลเสมอครับ

pizaro

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 11:06 »
มาให้กำลังใจอีกคนครับพี่
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 11:31 »
ทำต่อไปคับทุกวันนี้ คนทำดีไม่หวังผลตอบแทนหายากมาก จิตอาสาอย่างแท้จริง นับถือเป็นอย่างสูงคับ
การเสียสละของพี่ เป็นตัวอย่างและแนวทางให้น้องๆเป็นคน เสียสละเช่นเดียวกัน ความจริงใจเท่านั้นคือมิตรแท้และถาวร

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 12:04 »
อีกหนึ่งกำลังใจครับท่านคนสองเล  สู้ๆๆๆๆต่อไปครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 12:11 »
จิตอาสาตัวจริงที่ให้ข้อมูลจากใจและประสบการณ์อย่างน้องชา บ่องตงพี่นับถือ..   ให้มวยผิดไม่ใช่เรื่องร้ายแรงอะไร.. ไม่ต้องคิดมาก  มวยมีแพ้มีชนะ..   เราวิเคราะห์ก่อนเกมโอกาสผิดพลาดมีอยู่เสมอ..   เพราะเมื่อมวยชกกันจริงๆบนเวทีแล้วมีตัวแปรเยอะแยะ..   แฟนๆเข้าใจครับ   พี่เป็นกำลังให้น้องชาเสมอ
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

หนุ ปาระศักดิ์

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 14:06 »
สู้ต่อไปครับ...

เด็กไชยา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 14:31 »
ผมคนนึงไม่หลาบจัดต่อไปคับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 14:43 »
อย่าคิดมากเลยครับ

nu omnoi

• ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 15:37 »
ถึงพี่ชา ..... ผม ณุ อ้อมน้อย คอยให้กำลังจัยพี่เสมอ และจะติดตามผลงานพี่นะครับ อย่าน้อยจัยครับเราไม่ได้ชกด้วยอะไรก้อเกิดขึ้นได้ อย่างคู่ 3 เมื่อวานช่อง 7 ถ้าคนรู้จักออกตัวไม่โลภมาก ยังไงก้อได้ตังค์ ตอนคายฟันยางราคาไหลไป 5-1 ถ้าออกตัวยังไงก้อรับ เล่นมวยทุกวันนี้ต้องรู้จักออกตัวบังทุน

คนสองเล

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 17:15 »
        :dookdik_smile-circle_83[1]:ผมขอขอบคุณอีกครั้งครับกับ 32 แรงใจ ผมตื้นตันใจจริง ๆ ครับ (โดยเฉพาะอย่างยิ่งน้องพงษ์ หรือคนป่า..คนแรกสุดในบ้านบางบอนแห่งนี้ที่ผมรู้จัก และได้คุยกันปากต่อปาก เสียงต่อเสียง)  ผมขอพิจารณาตังเองอีกทีครับ ผมนับถือน้ำใจของทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:   ....คนสองเล.....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 17:30 »
[color=green]เป็นกำลังใจให้ครับท่านคนสองเลครับ   ผมก็ตายเกลี้ยงครับ  คู่ 1  บวกนิดหน่อย   คู่ 2  มันต่อยได้แค่เนี้ย เอง เจ๊ง    คู่ 3  ออก 4 - 1 เกือบตาย   คู่ 4 ต่อ 10 - 9 เสมอ  ไม่ออกขอวัดใจกรรมกร  กรรมการอีกที  ล้มคามุม ลิเกเลิก  หันหลังกลับมา  บ้านเราอยู่ทางไหนเนี๊ย  เบิ้ด....ขอบคุณท่านคนสองเลสำหรับข้อมูลเจ็งๆครับ  มันอยู่กับเกมบนเวทีด้วย  สู้ๆ ครับ รอติดตามผลงานตลอดครับ[/color] เอาเป็นว่าอยู่เป็นร่มโพธิ์  ร่มไทร  ให้ผม และสมากชิกเวบเราได้พึ่งพิงเหมือนเดิมนะครับ  ให้พวกเราได้มีอาวุธไปสู้กับคนอื่นบ้างครับ  ขอบคุณครับ

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 19:20 »
สู้ๆต่อไปครับ ผมคนหนึ่งแหละที่คอยติดตามข้อมูลตลอด  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โมเม

• ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 20:57 »
สู้ๆคับ นายหัว น้องชายสุดหล่อขอเปนกำลังใจ...คนทำงานย่อมมีการผิดพลาดเสมอ..แพ้เปนพระ ชนะเปนแพะ.5555
นายหัวไปแร้วผมจะอยู่กะใครละ.  มีผิดมีถูกเปนเรื่องปรกติ ผมเสียคู่ดีไซร์ 7หมืน ผมยังหลับสบาย เล่นเพื่อความบรรนเทิง
และใจรัก ....พี่หลวงอย่าเพิ่งปิด อย่าเพิ่งไปนะๆๆๆๆๆๆ

จากใจจิงของน้องโมเม ภูเก็ต :Onion-s-113[1]:

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:05 »
สู้ต่อไปครับพี่ชา เป็นกำลังใจให้ครับ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:27 »
อีกสักหนึ่งเสียง...สำหรับกำลังใจ...ให้พี่ชา...พี่ชายที่แสนดี...
คนทำดี...มีจิตอาสา...ผมขอชื่นชมครับ...อย่าพึ่งท้อน่ะครับพี่ชา...

ting_zz

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:28 »
เป็นกำลังใจ..ให้คับ

คนสองเล

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 11:32 »
   ขอบคุณคับน้องนพ .. ขอบคุณทุกท่านครับ....ขอบคุณด้วยความจริงใจ :dookdik_smile-circle_83[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:44 »
เป็นกำลังใจให้
ติดตามผลงาน
ตลอดครับ

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:56 »
ธรรมดาคับแพ้..ชนะ..พี่ชาให้ข้อมูลมาดีที่สุดคับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]:ไม่หลาบ :Onion-s-48[1]: :Onion-s-163[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:57 »
]อย่าท้อนะเพ่

คนสองเล

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 21:33 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 21:53 »
ทุกคนก็ต้องมีถูกและผิดครับสู้ต่อไปครับรอลอกการบ้านอยู่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal