เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ VS ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง  114ป. ใครจะชนะ

เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์
39 (45.9%)
ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง
46 (54.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 83

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง7สี)เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ VS ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง ใครจะชนะ  (อ่าน 23469 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
รู้สึกจะเป็นมวยแก้มือกันนะครับ  ดอกไม้เงินแพ้น๊อค มาจากปักษ์ใต้....

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
คู่นี้แก้มือครับ เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะน๊อคยก4 ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง (28 มิถุนายน 2556)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
คู่นี้เจอกันมาที่ ลุมพีนี แบบขึ้นมาแย่งกันต่อเพชรกะรัตตัวเดียว 3-4/1 เซียนมวยมองว่าดอกไม่เงิน ร่างกายไม่ดี สุดท้ายแพ้น็อคตามคาด
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
พี่เป้ง...ครับ..น้ำหนัก 114 ป.  เวตใครครับ....

ใครชกได้ดี...ที่สุดครับ.....

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: 114ป.เล่นเพชรกะรัตน์ไปเลยครับ

ป.จง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ดอกไม้เงินครับ  ตัวดูใหญ่กว่า

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ตัวใหญ่ต้องคุมน้ำหนักเยอะครับ...คุมเยอะก็ซ้อมได้ไม่เต็มที่

เป้งปากน้ำ

ผมว่าเพชรกะรัต หนักแรงกว่าครับ ฝ่ายหลังอยากต้องคุมเยอะหน่อยเพราะใหญ่กว่า ต้องดูหลังชั่งอีกทีครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68

ไม่มีนอก ไม่มีใน  เล่น  ไอ้เม่น  ไม่เสียเงิน  จำไว้น่ะครับ

คนป่า

ครั้งล่าสุด  มันไม่อาบน้ำมา
เหยียบเจ็ดสีทุกครั้ง  คนป่า อัดฉีดทุกครั้ง  แต่มีข้อแม้  ต้องสู้

คนป่า

แม้แต่ค่ารถทัวร์ ค่ากิน  ค่าอยู๋  จากสารคามไปกรุงเทพ   ทีม+ผมยังเคยให้
แต่มันไปถึง  ดันไม่ไปชก รายการเขาเสีย เมื่อหลายปีก่อน

ไม่มีข่าวก่อนชกไม่ใช่ ไอ้เม่น

หนุ ปาระศักดิ์

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ทีมเสือร้าย  ดอกไม้เงิน สู้จริงร้ายมาก

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชอบดอกไม้เงินเป็นพิเศษครับ

เป้งปากน้ำ

ดอกไม้เงินต้องต่อยอย่างสราวุธ พทักษ์ป่าผาแดง อย่างนี้ชนะเห็นๆเพราะได้ใหญ่ได้ลูกหนัก อย่าแลก ถอยเตะเนื้อๆแลกแล้วโอกาสไม่ครบยกสูงคางเพชรกะรัตน่าจะแข็งกว่า แต่เข่าและเตะดอกไม้เงินได้หนักและเพิ่มเวตขึ้นมาให้อีก1ปอนด์ไม่ต้องคุมเยอะครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
คราวที่แล้ว ลพน บักเม่นต่อยเหมือนไม่เป็นมวย จำตอนที่ต่อยกับโบวี่ คนละเรื่อง ยังงัยขอเอาคืนที่ 7 สีละกัน ตามเป็นกำลังใจมาตั้งแต่เข้า 7 สีใหม่ๆ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ครั้งนี้เอาจริง ก็น่าจะเหมือนกับต่อยกับโบวี่ แหละครับ

ชาวสยาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
เล่นเพชรกะรัต...มวยมาสู้สบายใจกว่าครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ใครต่อก็รองไว้ก่อนค่ะ มวยแบบนี้ออกตัวได้แน่ ถ้าดอกไม้เงินยังดันทุรังแลกหมัดล่ะ
โดนน็อคอีกแน่ แต่ถ้ารอจังหวะสอง ดักเตะดักแทงไม่ใช้อารมณ์ น่าจะผ่านสบาย
ตัวใหญ่ต้องใช้สมองด้วย (พูดเหมือนจะรู้จริง แต่จริงๆไม่ได้รู้อะไรกะเค้าเล้ยยย 55+)

อำนาจ

ไอ้เม่นคือดอกไม้เงินใช่ไหมครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
บักเม่น=ดอกไม้เงินครับ

อำนาจ

dr.mauy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ดอกไม้เงินขอเอาคืนครับ มาแก้มือใหม่ ที่สำคัญแพ้ติดมาหลายไฟต์แล้วน่าจะมาชนะบ้าง

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบดอกไม้เงิน ไฟร์นี้ไม่แลกหมัดเยอะน่าแก้มือได้

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: แต่สภาพตอนนี้ผมว่าเพชรกะรัตน่าจะพร้อมมากกว่านะครับ เพชรกะรัตกับโบวี่ผมว่าคนละสภาพกันเลยครับ

คนธรรม

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบจิตรเมืองนนท์ ค่ายนี้เขาทำมาเล่น มวยมาสู้ทุกตัว

ผ้าขาวม้า

• มวยดาวรุ่ง
ทั้งฝีมือและความหนักหน่วงต้องดอกไม้เงินตัวเดียวถ้ามาสู้ร้ายมาก  รอดูหลังชั่งอีกที

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก

ชอบ ดอกไม้เงีน ป.พงษ์สว่าง ครับ

เป้งปากน้ำ

มวยคู่นี้มีดีมาบอกรอหลังชั่งครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
อาทิตย์ที่แล้ว หนัก อาทิตย์นี้ขอตามพี่เป้ง ทุกตัว ทุกช่อง ไม่เปลี่ยนใจแล้ว คงไม่แพ้มากกว่าชนะแน่นะพี่ พี่บอกให้ขายนามาเล่นนะ ก็ต้องลองแล้วละ ไม่ได้คืนก็คงเหลิงไปอีก หนู ว่าแต่พี่เป้ง ฟันธงเลยนะคะว่าเข้าตัวไหนก่อน แค่นี้พอ ส่วนกลาง ๆ ปลายๆ หนูค่อยดูซิกประกอบคะ ไว้ใจพี่เป้งนะนม

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชอบดอกไม้เงิน

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เพชรกะรัต สู้ตายคับงานนี้

Kom

• ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้ชกกันที่ช่อง 7 วันนั้นทุกสำนักจัดไปที่ บักเม่น โดนเพชรกะรัตน็อคผมก็คิดว่าดอกไม้เงินมาแทนไฟต์นี้ทำให้ผมหยุดแล้วก็คิด (คู่ 3 ช่อง 7) :Onion-s-2[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์  จัดไปสู้จริงแน่นอน ดอกต่อดอกปลายๆดีกว่ามาก ใจก็ดีอาวุทไม่เป็นรองต่อยกลางวันช่อง7 เล่นยาวไปได้เปรียบแน่นอน ลองคิดดีๆนะคับทุกท่าน

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ชอบ..เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ มาสู้ครับ (อาจจะมีนับน็อคอีกครั้ง)

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เพชรกะรัตน์ครับ ต้องชวนทะเลาะชวนแลกให้ได้เข้าทาง

:Onion-s-23[1]: จัดไป ดอกไม้เงีน

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ใจหนูชอบเพชรกะรัตมากๆๆ ชอบมวยบู้อยู่แล้ว แต่ย้อนกลับไปดูตอนที่เพชรกะรัตชกกะสราวุธแล้ว
มันเคืองหัวใจยิ่งนัก เตะจนกระเด็น ราคาไม่มาซะที สุดท้ายได้ออกอ่าวไปเอง ต้องมาทนดูมวยเส้น
ยืนชูมือทำเท่ห์ เกรงว่าจะเป็นแบบนั้นอีกจัง จึงยังเหยียบเรือสองแคมอยู่ แต่ยังเอียงไปทางเพชรกะรัตอยู่อ่ะค่ะ
มวยมาสู้ บู้จนวินาทีสุดท้าย  :Onion-s-168[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-7[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
น้องจะ รอง ดู พูดมีเหตุผล ทำเอาเริ่มชักจะเขว้ รอดูหลังชั่ง ราคาเรตดีกว่า ค่อยตัดสินใจ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนชอบเล่น

• มวยใหม่
  • **
คู่นี้ได้เสียแน่นอนครับเรื่องหัวใจผมมองไปทีเพชรกะรัตแต่ฝีมือชอบดอกไม้เงินตัดสินใจลำบากครับ...คงต้องรอข้อมูลเด็ดๆหลังชั่งจากท่านเซียนๆทั้งหลายและพี่น้องชาวเวปบางบอนหน่อยนะครับ..อาทิตย์ที่แล้วตายทุกคู่เดินกลับบ้านตัวเบาเลยครับ..แต่ไม่เป็นรัยครับใจรัก..อาทิตย์นี้ขอถอนทุนนะครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     คู่นี้ ความหนักหน่วงรุนแรง พอ ๆ กัน ฝีมือเอน ๆ มาทางดอกไม้เงินนิด ๆ ความแข็งแกร่ง ทรงมวย การยืนระยะน่าจะอยู่ที่เพชรกะรัต ราศรีมวย คงมาจับอยู่ที่เพชรกะรัต เพราะเคยชนะน็อคมาแล้ว
     โดนต่อโดน ใครทนกว่ากัน การออกอาวุธมวยใครออกอาวุธแม่นยำกว่ากัน คงเห็นกันมาแล้วครับ...
           ผมชอบ..เพชรกะรัต*** (มวยมาสู้จริง หน้าเสื่อก้ออุ้มไม่อยู่ครับ)

เสือดำ 104

ดอกไม้เงิน สู้จริงร้าย มาก แต่ส่วนมากจะไม่สู้ คะ อิอิ หลายตัวแล้วที่ผ่านมาบอกสู้จริงร้ายมาก แล้วผลที่ปรากฎ ไม่สู้ร้ายกว่าเยอะ
จัด เพชรกะรัต ยาวๆ เล็กกว่าไม่ใช่ปัญหา ใหญ่กว่าต้องคุมน้ำหนักมาก ซ้อมไม่เต็มที่ ( ของพี่เป้ง คะ ) ข้อมูลนี้ลงความเห็นด้วยกับพี่เป้งเป็นอย่างยิ่ง คะ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ชอบมากสุดๆดอกไม้เงิน  ไฟส์นี้ถ้าไม่พาด และต่อยรัดกุม มองไปที่  ขอรองดอกไม้เงินชูมือ เด็ดๆ

เสือดำ 104

โดนต่อโดน ใครทนกว่ากัน การออกอาวุธมวยใครออกอาวุธแม่นยำกว่ากัน คงเห็นกันมาแล้วครับ...
           ผมชอบ..เพชรกะรัต*** (มวยมาสู้จริง หน้าเสื่อก้ออุ้มไม่อยู่ครับ)[/b]
( ขออนุญาตของอาคนสองเล คะ ) ถูกต้องคะความเห็นนี้น่าจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกมากนะคะ อา ขอบคุณอาคนสองเล กันหน่อย คะ
[/color][/size] :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ดอกไม้เงีน แก้มือ สำเร็จ

คิม

• มวยใหม่
  • **
คู่นี้ผมกลัวเป็นเหมือน  วราวุต  มวยมาแก้มือช่อง  7  ดูดีๆนะสมาชิก

คนธรรม

รอท่าน อ คนป่า confirm การฟิตซ้อมและการมาครับ แต่ส่วนตัวชอบบักเม่น มวยของ เสธ ดำ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal