เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดีกว่ากัน(4. ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค 131 ป. กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง  (อ่าน 18232 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.ยอดบัวงาม เอส.บี.พีคาร์เน็ตเวิร์ค 131.ป
.กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ตอนนี้ ชอบยอดบัวงามมากกว่าครับ ส่วนตัวผมมองว่ายอดบัวงามมีโอกาสชนะได้ จุดเด่นของกรังปรีซ์น้อย คือเข่าที่เด้งตีไ้ด้เป็นชุดๆแต่ก้อมีจุดอ่อนคือ คางไม่ค่อยดีนัก อาจมีหล่นได้.....คู่นี้ใครชนะน่าจะได้ชิงแชมป์กับสิงห์พยัคฆ์นะครับ......น่าสื่อน่าจะอยู่ที่กรังปรีซ์น้อยครับเพราะซ้อมที่เพชรพญาไท

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ผมรอรองเหมือนคู่มนต์ขาวเลยรอเล่นยกสาม ต้นๆถือว่ายอดบัวงามอันตรายมากเตะก้านคอมาอย่างน้อย4รายแล้ว ถ้าไม่น๊อคเข้าได้เลยครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
คูนี้มีที่มา มีคนนึงปะแป้งแต่งหน้ารอก่อนที่เจ้าเป๋จะปลดเข็มขัดแล้ว และทำฟอร์มรอไว้แล้ว แต่ที่ไปจะเป็นอย่างไร โปรดติดตามและช่วยกันวิเคราะห์ด้วยครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
[font=trebuchet ms]อีกละ บอกกันตรงๆ ได้มั๊ย ยอดบัวงาม หรือ กังปรีด์น้อย ที่ประแป้งรอ
คนอ่านมึน จะลงในกระทู้มาทำไม  หลายครั้งแล้วมีคนประเภทนี้ หรือแทงกั๊กไว้ กลัวเสียชื่อถ้าออกมาผิด [/font]

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 ::ชอบส่วนครับกรังปรีย์น้อยครับของจริงครับไม่ชอบสวนได้ครับ :

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมชอบคุณปฐมาภรณ์ครับ ชัดเจน ไม่ต้องแปล

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ท่านน้อย เล่นหนักครับ ขอมวยแพ้ไม่เป็นซักตัวนะครับเดือนละครั้งก็ยังดี ยังคิดถึงท่านคีรีขันธ์ตลอดครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ถูกต้อง นะคะ รถญี่ปุ่นไม่นั่งคะ อิอิ

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ผมว่ากรังปรีผ่านฉลุยแน่

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ตัวที่ปัดแป้งรอคือตัวที่ตรงข้ามกับตัวที่พี่ชอบอะครับน้องปฐมาภรณ์ แต่ไม่ได้หมายความว่าตัวที่ปัดแป้งรอคือตัวที่ต้องชนะเสมอไปนะครับ
เห็นมาหลายตัวแล้วครับ เหตุผลเช่น ขออนุญาตยกข้อความท่านเป้งมาประกอบนะครับ

อ้างถึง
คู่นี้ผมรอรองเหมือนคู่มนต์ขาวเลยรอเล่นยกสาม ต้นๆถือว่ายอดบัวงามอันตรายมากเตะก้านคอมาอย่างน้อย4รายแล้ว ถ้าไม่น๊อคเข้าได้เลยครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
คนที่ปะแป้งรอ ผมก็ได้ข้อมูลมาจาก เวปนี่แหละน้อง คาดว่าน่าจะเป็นรถแข่ง และก็คาดอีกว่าไฟต์นี้น่าจะเป็นที่มาของรถคันนี้ที่จะไปขอเข็มขัดจากไอ้ลักษณ์ เท็จจริงอย่างไร เราต้องคอยตามข้อมูลจากสมาชิกที่มีข้อมูลมาแชร์ครับ ดังนั้นไม่มีประเด็นเรื่อง กลัวผิด ถูก ครับ น้องสาว

.11.45..เจอกันครับคู่เอกอาทิตย์นี

คู่เอาอาทิตย์นี..น่ากิน.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอฟันธง จากท่านผู้รู้ครับผม

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
คู่นี้ระหว่าง ยอดบัวงามมวยฝีมือดี กับ กรังปรีย์น้อยมวยเข่าในเหนียวแน่น  
คู่นี้ผมมองว่า 3 ยก ยอดบัวงามวงนอกต่อยแบบพระเอก ฝีมือเชิงชกแพรวพราว มีลูกเตะก้านคอที่รุนแรงและแม่นยำ แต่ยก 4-5 กรังปรีย์น้อยต้องเดินเข้าหาเล่นวงในจับตีเข่าไล่แขนซึ้งเป็นลูกถนัดของตัวเองยอดบัวงามเจอเข่าเหมือนเห็นลูกระเบิดหนีีอย่างเดียว อย่าลืมน๊ะคับมวยฝีมือสมัยนี้เซียนมวยไม่ค่อยให้ควาเชื่อถือเท่าไหร่ ไม่เชื่อลองถาม "เลิศศิลา ชุมแพทัวร์" ฉายาปลาไหลใส่สเก็ต เป็นนักมวยที่ชาวต่างชาติชื่นชอบมากเป็นพิเศษ เพราะชกมวยออกอาวุธแม่ไม้มวยไทยได้สวยงาม เชิงชกแพรวพราว แต่ไม่ค่อยชนะใครเพราะมันไม่ใช่พวก "ขุนเข่าถูขี้ไคล" ที่เซียนมวยในสนามส่วนใหญ่คอยเชียร์คอยอุ้มหน้าเสื่อให้แล้วก็ชนะไปในที่สุดทั้งที่บางครั้งอาวุธมวยไม่ได้ชนะเลยแ่เคยได้ยินมั้ยคำที่ว่า มวยเข่าอะ "ราคานำหน้าอาวุธ" ปลายยกตีเข่า 2-3 ทีราคาพุ่งแน่ ๆ

:Onion-s-26[1]: คู่นี้ กรังปรีย์น้อย จะเข้าถืงตัว ยอดบัวงาม หลือปล่าว   :dookdik_smile-circle_92[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ท่านเอ่ย วิเคราะห์ได้น่าคิดค่ะ มวยคู่เอกซะด้วย ถ้าสู้กันไม่ได้ ป๋าเขาไม่จัดมาหรอกค่ะ
แต่ยังไงก็เข้ายอดก่อนดีกว่าค่ะ กว่ากรังด์ปรีซ์จะมา ได้ราคารองไปแล้ว ลึกๆแล้วก็ชอบ
กรังด์ปรีซ์นะคะ ถ้ารูปเกมส์ต้นๆให้ยอดเป็นต่อ เจ้ารถแข่งต้องฮึดเดินเข้าแทง ซึ่งน่าจะทำได้ดี
(ถ้าไม่เข้าหลวมนะ) แต่ปัญหาคือ เวตนี้ ใครเจ๋ง วานท่านผู้รู้ด้วยค่ะ ถ้าน้ำหนักไม่เป็นปัญหา
จะเข้ายอดก่อน แล้วรองออกกรังด์ปรีซ์ไปเยอะๆ  :Onion-s-35[1]: :Onion-s-35[1]:

วิธีเล่นผมแนะยก123เข้า(แดง)
วิธีเล่นผมแนะยก45 ออกตัวไห้ไว
..คิดเห็นสวนตัวนะจ๊ะ...ดูคู่3 อาทิตย์ทีแล้วสิเป็นย้งตายๆๆ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
กรังปรีย์น้อยใหญ่กว่าบาน
น้ำเงินหมู
ถ้าอยากได้เงิน จิตรเมืองนนท์ ตัวเดียว  :Onion-s-34[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
ท่านคีรีขันธ์..ผมกลัวว่ามันจะไม่ได้ออกตัวนะครับ....หากเข้ายอดบังงาม  เพราะคนจะรอเล่น กรังปรีย์น้อยเป็นส่วนใหญ่  เล่นเพื่อรอยก 4 - 5  ยก 1-2-3 ไม่สน เสมอมาทุกราคา 4-5 เสี่ยงว่าจะอยู่หรือจะไป หากอยู่ก็ชนะยาว  หากไปก็คงออกไม่ได้....ตามสถานเดียว.....ยก 1-2-3 ยอดบัวงาม ผมว่าน่าจะไม่เป็นต่อนะ...ปลายยก 4 หากจะเป็นต่อ....สรุป มวยคู่นี้หากราคาเสมอ ผมขอเสี่ยงเข้ากรังปรีย์น้อย เพราะมีโอกาสออกตัวมากกว่าครับ........วันชกกจริง ๆ เป็นไงไม่รู้...แต่ตอนนี้คิดอย่างนี่ครับ.....

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ยอดบัวงาม1-2-3ทำได้ราคาก็ไปไม่ไกลหรอกครับ ราคารอเข่าเหมือนเรารอนั่นแหละ ทางที่ดียกต้นๆเป็นรองให้รีบรองๆไว้ ยังไงจะไม่ต้องกินของแพง :Onion-s-35[1]: :Onion-s-35[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ท่านน้อย ไม่ลงกระทู้แล้วหรือครับ  รอติดตามผลงานอยู่ครับ  ผมจัดหนักที่เจ้าบิลครับ  คู่นี้เล่นไม่มีนับน็อค  ต่อ 5-2

.กรังปรีย์น้อย.ถ้าชกถูกวีธี.ไม่นับน็อกแน่ถ้าชกไช้สมองถ้าชกเอาแต่กำลังจบข่าว
คิดเห็นสวนตัวครับ..พูดจากใจ.น้อย เล่นหนัก

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
น่าจะเป็นฝ่าย กรังปรีย์น้อยนะครับที่ปะแป้งรอชิงแชมป์ ชัว :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ถ้ากรังปรีน้อยแพ้ก็ไม่รู้จะว่ายังไง ได้ครบทุกวงจร

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
เหมือนกับไฟฟ้าหรือป่าวครับ  ครบวงจร  เปิดเมื่อไหร่  ติดเมื่อนั้น..........น็อคได้ให้รู้ไปซิ....ไม่ใช่มวยคาดเชือกนะจะมาน็อคกันง่ายๆ.......ใช่มั้ยครับ......ท่านอัจฉริยะ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
   :Onion-s-160[1]:   ขอบคุณทุกๆท่านครับ ขอตามกรังปรีย์น้อย ด้วยครับ  :Onion-s-160[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: รอท่านน้อยแพ้ไม่เป็นซักหนึ่งตัวครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอตามกรังปรีย์น้อยด้วยคน(ท่านม้าก้านกล้วย)(ท่านอำนาจ)เเละทุกท่านที่ชอบกรังปรีย์น้อยเด็ดๆๆๆ5ดาว

่joss

• ชอบกด Like + 71

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
:Onion-s-7[1]:คู่เอกไม่ต้องคิดมากครับยิงแดงไว้ก่อน... ต่อด้วยดำแดงดำแดงแต้มขาด..... :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
คู่นี้ผมชอบยอดบัวงามครับอาวุธเยอะไปก่อนแน่อาจได้นับหรือน๊อค ราคาไปไกลออกตัวบังไว้ก็ไม่เสียแล้ว  เด็ดครับ

.เป็นงัยบ้างครับสมาชิกมวยพิเศษ
(ไห้เล่นพิเศษ)

TonTonTon1

• มวยคู่เอก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal