เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงลุงคนสองเล คะ  (อ่าน 1435 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ฝากถึงลุงคนสองเล คะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 20:52 »
ลุงคนสองเลคะ อย่าน้อยใจไปเลย กำลังใจ จากน้องๆ พี่ หลานๆ ยังมีให้อีกมากในบ้านบางบอน หนูคนหนึ่งที่เคยติดตามกระทู็ลุงและเคยชนะมาแล้ว แต่แค่น้อยนิด  มาอาทิตย์นี้ เบี้ยเลี้ยง เสี่ยงภัย ออก จัดหนัก เลยตายหนักคะลุง อาทิตย์หน้าขอใหม่นะคะ อย่าน้อยใจ หนูหลานลุงคนสองเล อยู่พัทลุงคะ ให้กำลังใจเสมอ ไม่เชื่อคนบ้านเราแล้วจะเชื่อใคร  ใครนะที่จริงใจ อาจเป็นศัตรูเราก็ได้ เพราะไม่รู้จักชื่อเสียงเรียงนามจริงๆ กันเลย นอกจากหนูเท่านั้น การพนันขันต่อไม่มีแน่นอน ไม่มีสิ่งไหนที่จะไม่โกงกัน ขอบคุณคะ รอนะลุง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: ฝากถึงลุงคนสองเล คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:50 »
    ลุงขอขอบใจหลานสาวมาก ๆ นะคับ ลุงว่าอิหยุดสักพัก เหนื่อยใจเหลือเกิน แต่เพื่อหลานสาวที่เคยติดตามมา ก้อค่อยว่ากันไปนะคับ ได้มาแค่ไหนก้อให้ไปแค่นั้น ให้ด้วยใจไม่เคยคิดหวังสิ่งตอบแทน เพียงขอรอยยิ้มหลังมวยจบ พอเห็นน้ำตาหลังมวยจบ ลุงก้อไม่บายใจครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: ฝากถึงลุงคนสองเล คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 09:13 »
น้องเป็นกำลังใจให้ท่านพี่สู้ๆครับ (วายอาก้า ขายถูกต้องตามกฎหมายแล้วท่านพี่)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal