เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลประกอบการวันนี้เล่าสู่กันฟังหน่อยครับเพื่อเป็นสีสัน..  (อ่าน 1944 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ส่วนตัววันนี้เข้า ปตท. บวกนิดหน่อย
เข้าเจ้าสัวน้อย โดนทั้งแถบ..
ชอบแสนสะท้าน ดั้นไปเข้าดาวประกาย
ราคาตู้ใหญ่ไม่รู้เป็นไงกระแสรองดาวประกาย แรงส์จริง
สุดท้ายเสร็จ เพราะราคารอแล้วรอเล่า แต่มวยไม่มีสภาพ
สรุปช่อง 3 ลบ บ  บ 5555
มาถึงช่อง 11 โดนตั้งแต่คู่แรก เข้าป่าหวายพาผมเข้าป่า
หมดยก 4 เป็นรองไม่ต่ำกว่า 20/1 ก่อนปล่อยตัวเหลือประมาณ 10/1
สุดท้ายผลิกกับมาชนะ ผมโดน 10/1 ไล่ต่อจอมกิตติออกตัว ไม่รอดครับคู่นี้
มาคู่สอง เข้าโทมัสมวยฟอร์มสด โดนอีก คู่สาม อยู่รุ่งเกียรติ แต่ก็ได้ไม่เท่าไหร่
แต่มวยคู่นี้ในเวทีเสียงเชียร์มวยรองสู้เหลือเกิน แต่ตู้ใหญ่ไหลต่อยังกะแพ้ไม่เป็น
ช่อง ลบ บ บ บ อีก..
ใครเล่นแดงคู่แรกแล้วได้เงินนี่ เทพมากครับท่าน อือๆ... :Onion-s-98[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
หงอคง...บวก..พอสมควร..ครับพี่จิตร มหา.

ผมจะเล่นแบบ..หนัก..เฉพาะคู่ที่มั่นใจ.....ครับ...

....ผมเน้นช่อง 3 กับ ช่อง 7  ครับ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านจิตรโทรมาบอกฝากเพื่อนรองให้แปบเดียวไปยังไม่ถึงตู้ :Onion-s-65[1]: พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ไม่เป็นไรครับท่านจิต พรุ่งนี้เอาใหม่ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ส่วนตัวผมช่อง3วันนี้+พอสมควรครับ(ผมเล่นตามที่ผมให้ไว้ในทรรศนะ14เซียนนั่นแหละครับ)
คู่แรกได้ครับ ณัฐพล
คู่สสองเสียครับ เจ้าสัว
คู่สามได้ครับ แสนสะท้าน
คู่สุดท้ายได้ครับเพชรหัวไทร สดมากๆ

ขอบคุณครับ เจอกันพรุ่งนี้ครับท่านจิต

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
น้องหงอคง มีอะไรเด็ดๆพรุ่งนี้บอกกันมั่งนะครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

ครับ...พี่สนทะเล.....พรุ่งนี้ครับ..

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-1[1]: ผมโดน คู่แรก ช่อง 11  หมดยก4 ผม ต่อหนักเลย ที่เดียว   ผล สุดท้ายคืออ้ายเจ็บ  :dookdik_smile-circle_92[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
วันนี้ผมพอลืมตาอ้าปากได้ครับท่าน  จิตร  มหา   ราคาแพงๆต้องบังครับ

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
:Onion-s-168[1]: ได้เด่นพนม ห้าร้อยมาจ่ายเพรชอุทัยงับ เสียดายแท้ไม่งั้นบวกเกือบพัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal