เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ((((...วันนี้ที่ช่อง 7..ขอวิจารณ์ด้วยคน...))))  (อ่าน 3575 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
หลังการชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง...7...
ขอวิจารณ์ด้วยคน...
คู่ที่ 1.    ผมว่า 50 -50 นะ น้ำเงินได้ใหญ่ กิมซองได้ฝีมือ   ฝีมือกับความใหญ่ต้านไหวมั๊ย หากได้ผ่าน หากไม่ได้ก็เรียบร้อย คู่นี้ 50 -50  เลือกเอาครับ....ส่วนตัวผมชอบมวยฝีมือ  กิมซอง.....หากชิงดำยก 5 มวยฝีมือย่อมได้เปรียบ มวยเล็ก ๆ  ผมว่ากรรมการจะให้รูปมวยมากกว่า......กิมซองครับ....ฝีมือ ต้านเข่า......
.................
คู่ที่ 2. โบวี่ – ชายน้อย  คู่นี้ก็ 50 -50 ไม่เด็ดโบวี่เก๋าหมด 4-5 ประจำ   ชายน้อยเข่าแต่งุ่มง่ามไปนิด ไอคิวเป็นรอง   แรงปลายโบวี่ไหวหรือไม่   ชายน้อยทนแต่ไหนกับศอกหมัด หากทนได้มีโอกาสชนะเช่นกันจับตีเข่ายก 4-5  เลือกเอาครับ ...ส่วนตัวผมชอบ โบวี่ ฝีมือดีกว่า หากแรงปลายไม่หมดน่าจะต้านอยู่....บางทีอาจจะไม่ครับยก....อาศัยความเก๋าสยบความสด....วัดดู.....โบวี่ ครับชอบฝีมือ ลายเสือน่าจะยังเหลืออยู่.....หากหมด 4-5 ก็ตัวใครตัวมัน.................
................
คู่ที่ 3.  เพชรกะรัต – ดอกไม้เงิน  สดบดเก๋า เข่าบดฝีมือ เพชรกะรัตสดเข่าตีตีตี  ดอกไม้เงินฝีมือ ศอก ๆ  หมัด ๆ หล่นหรือไม่หล่น ยก 1-2-3  ทนได้ทนไปหากทนไม่ได้นอนซะ ต่อยไม่หล่น โดนตีเข่าอ่วมแน่......ดอกไม้เงินแรงปลายเป็นรองเห็น ๆ คู่นี้  ต้น ๆ ต้านได้ปลาย ๆ อ่อนประจำ วัดใจครับ.....ไปที่เพชรกะรัต.....ยืนระยะให้ได้ 1-2-3 ยก 4-5 เป็นของเราดุเดือดแน่คู่นี้.......เสี่ยงไปที่ เพชรกะรัต ครับ เข่าปล้ำตี 4-5 น่าจะผ่าน...หากมันมานอนหลับก่อนก็แล้วไป.............เพชรกะรัต ครับ คู่นี้.......
...........
คู่ที่ 4. ยอดบัวงาม – กรังปรีย์น้อย  เอาอีกแล้ว ยอดบัวงาม มวยแพ้เข่า กรังปรีย์น้อยมวยแพ้หมัดและศอก อะไรกันนักหันหนา มวยวันนี้  ยกต้น ๆๆ กรังปรีย์น้อยโดนสอยล่วงหรือไม่ หากไม่ ยก 4-5 จับเข่าตายแน่ ๆ เจ้ายอดบัวงาม มวยตัวนี้แพ้เข่าชัด ๆ วงนอกของเขาแต่วงในแก้เข่าไม่เป็น.....เลือกเอาครับ....ส่วนตัวผมขอเสี่ยงไปที่ กรังปรีย์น้อย เล่นไว้รอยก 4-5  หากไม่หล่นวันนี้รับเต็ม ๆ  หากหล่นก็เสียเต็ม ๆ เหมือนกัน........กรังปรีย์น้อยครับ....ชอบเข่า....แต่ไม่ชอบหมัดและศอก........
..................................................................
นี่เป็นเพียงมุมมองมวยของผมเท่านั้นนะครับ.....วิจารณ์ตามที่ได้เคยเห็นมวยชกมา ไม่มีอย่างอื่นแอบแฝง..........แพ้-ชนะดูเกมบนเวทีประกอบด้วย........
คำเตือน   ส่วนตัววันนี้มวยไม่ใสเหมือนเมื่อวานช่อง 3 นะครับ .....ทุกคู่โอกาสหลับมีให้เห็นตลอด หากไม่หลับถึงจะมีโอกาสขย่มเข่าชนะ....คนจัดผมว่าสุดยอดวันนี้....ยากส์ต่อการเสี่ยงแบบชี้ชัดทุกคู่เลย......ตามเหตุผลที่ผมวิเคราะห์ไว้........
มวยชอบ   วันนี้ผมชอบ  โบวี่..ครับ....กระดูกแข็งโป๊ก...หากคู่ชกไม่แกร่งจริง..ผ่านยากส์..
                อีกตัว    กรังปรีย์น้อย....เหตุผล เข่า ครับ เข่า ซึ่งคู่ต่อสู้ไม่ชอบเอามาก ๆ เช่นเดียวกัน หมัดครับหมัด ศอกด้วย ซึ่งกรังปรีย์น้อยก็ไม่ชอบมาก ๆ เหมือนกัน......
............บางทีอาจจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยแก่ผู้ที่สนใจอ่านนะครับ...........ขอบคุณ....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ((((...วันนี้ที่ช่อง 7..ขอวิจารณ์ด้วยคน...))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:49 »
นีแหละ สุดยอดเลย ไม่มีนัยยะ ฉายออกมาตรงๆ เหตุและผลของแต่ละตัว ไม่ใช่พูดเป็นนัยยะ ให้คนอ่านสืบหาเอาเอง
สุดยอกคะ เป็นไทยไม่ต้องแปล ไม่ต้องย้อนถามกลับ ชัดเจน แจ่มแจ้ง เลือกใครเลือกเอา ตามเหตุ และ ผล คารวะ คะ ท่านพี่

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
Re: ((((...วันนี้ที่ช่อง 7..ขอวิจารณ์ด้วยคน...))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:58 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: แจ่ม

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 11:00 »
.....ขอบคุณครับ...ผมก็วิจารณ์ไปตามสิ่งที่เคยรู้และเห็นมา....แต่เวลาชกจริงๆ  มันอาจจะไม่เป็นดังที่พูดและคิดไว้ก็เป็นได้..........อย่ามั่นใจ ให้มากนัก หมัดมวย....เหมือนกล้วยปิ้ง....คำนี้ยังใช้ได้เสมอครับ....ท่านที่เล่นมวยใหม่ ๆ ที่ัยังไม่เสียเยอะ ๆ เหมือผม ระวังไว้เป็นการดี.....เสียหมื่น แล้วมาเก็บเงิน ร้อย  คิดแล้วมันน่าน้อยใจ........ต่อเท่าไหร่เขาก็ไม่รอง.....เพราะเขาได้แล้ว.....ส่วนเรานี่ซิ....ก็เสียแล้วเช่นกัน...

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 11:03 »
ผมก็เคยโดนเช่นท่านว่าเป็นประจำ บางครั้งต่อยังไงก็ไม่ติด โดดไปรองเฉยเลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal