เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ............ถ้าได้ต่อยกันจริงอะไรจะเกิดขึ้น ที่ 7 สี แห่งเดียวเท่านั้น.......  (อ่าน 3889 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.........1.ดีไซด์  ราชานนท์  vs  วังจั่นน้อย  ศิษย์อุ๊อุบล.......119  ปอนด์
.........2.สิงห์พยัคฆ์  ม.หมู่บ้านจอมบึง  vs  กรังปรีช์น้อย  พิทักษ์ป่าผาแดง  130 ปอนด์ (ป้องกันแชมป์)
.........3.สะท้านฟ้า  ซากามิ  vs  เพชรชาติชาย  ชาวไร่อ้อย (ป้องกันแชมป์)
.คู่เอก....สิทธิ์ศักดิ์  เซ็งซิมอิ้วยิม  vs  ยอดพนมรุ้ง  SPB คาร์เน็ตเวิร์ค  135 ปอนด์
........5.คฑาเพชร  ส.สุเดช  vs ตระกูลเพชร  ส.สมหมาย  114 ปอนด์
........6 เพชรบ้านแขก  ส.สมหมาย  vs  ตลาดแขก  ศักดิ์สัมฤทธิ์  117 ปอนด์

ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ  เพื่อความบันเทิงครับผม

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ยอดพนมรุ้ง .ตลาดแข็ก

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ติดตามชมครับ :Onion-s-163[1]:

ผมว่าได้เสียกันทุกคู่แน่ครับ  ไม่มีม้วนเดียวแน่นอนครับ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
วังจั่นน้อย สู้ได้ 2 ยก
สิงห์พยัคฆ์ ฉลาดกว่านิด
สะท้านฟ้า กระดูกแข็งกว่า
ตระกูลเพชร โดนน๊อค
ตลาดแขก ใหญ่กว่า
แต่ผมว่า คงไม่ได้ดูซัก / คู่ยกเว้นคู่ สิงห์พยัคฆ์ น่าจะอีกซัก 2-3 เดือน

55555555ผมก็ว่างั้นแหละท่าน

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ที่เราคาดไว้นั่นแหละว่าคู่นี้เป้าหมายคืออะไร

ครับผมท่านเป้ง.......คู่เอกบอกไว้ไม่มีผิดเลยครับ.........สุดยอดครับพี่เป้ง.......... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: ผมอยากให้จัดเร็วๆนี้ด้วยซ้ำครับ

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
อนาคต โปรโมเตอร์ ในไม่ช้า    :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
อาทิตย์ไหนท่านเป้งปลายเดือนแล้วกัน :Onion-s-163[1]:

ท่านเอ่ย.....ท่านคม.........ท่านเป้ง...........วันสบายๆเป็นงัยครับ.......แฮปปี้เหมือนเดิมนะครับผม

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ผมว่าท่านไปเป็นโปรโมเตอร์มวยได้อย่างสบายๆๆๆมากครับ

pakpiorn

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ถ้ามีผมรออยู่ครับ

ขอบคุณครับท่านมวยขอนแก่น........ผมว่าท่านเอ่ย  ท่านคม  ท่านหงอคง  ท่านเป้ง....อีกเยอะสุดยอดกว่าครับ......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal