เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชร อ.พิมลศรี..ซุ้มดีซ้อมเข้าขั้นทั่นรองสนใหม ? คู่3ช่อง7 !!  (อ่าน 14000 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                        http://][/img]
เพชร  อ.พิมลศรี (ลูกมะขามหวาน,เอกบางไทร)..จะชกกับคู่ปรับเก่าคือ  เก่งกล้า  ส.โชคกิจชัย  เป็นคู่ที่ 3 ช่อง 7 สีเวทีละคร วันอาทิตย์นี้   และเป็นครั้งแรกที่อดีตแชมป์  105  ปอนด์ รดน. ข้ามแดนมาชกในถ้ำของ เก่งกล้า.. เคยแพ้มาแถมมาชกในเวทีที่ไม่คุ้นเคย..  น่าหนักใจแทนเพชรครับ     ผมเคยเห็นเพชรชกออกตู้มาเท่าที่จำได้ประมาณ 3  ครั้งครับ    เป็นมวยบู๊สู้ดี เคยชกกับแสงมณี  ส.เทียนโพธิ์(ศิษย์กรรชัย) แบบว่าผลัดแพ้ชนะกันมา    เพชรน่าจะรุ่งไปนานแล้ว  แต่สภาพร่างกายไม่เวิร์คเท่าไหร่ ปลายๆมีแผ่ว   ต่อมาย้ายค่ายจาก..ลูกมะขามหวาน  ไปอยู่กับท่านประธาน เอก บางไทร  หัวหน้าค่ายมวยเอกบางไทร ชลบุรี มีการชกเคลื่อนไหวตลอด ร่างกายดีขึ้นเยอะ   เพชรจะชกประจำศึกวันทรงชัย ของบิ๊กซ้ง..เป็นชกสนุกถูกตลาด
แฟนมวยเชื่อถือ     ล่าสุด เพชร ได้รับการสนับสนุนจากนายตำรวจรักมวย  คือ  พ.ต.อ.อัคราเดช  พิมลศรี รอง ผกก.กองบังคับการปราบปราม  กองบัญชาการตำรวจสอบสวนกลาง   ให้ใช้สีเสื้อ  อ.พิมลศรี    ผมเข้าใจว่าวันอาทิตย์นี้ท่านคงขึ้นถอดมงคลให้เพชรแน่นอน       พ.ต.อ.อัคราเดช  รู้จักคุ้นเคยกับประธาน เอก  บางไทร  และ ไก่ยักษ์  เอกบางไทร(อุบล) ซึ่ง 2 คนนี้ก็ขอให้นักมวยในค่ายใช้สีเสื้อ  อ.พิมลศรี   จึงเป็นที่มาของ  เพชร  อ.พิมลศรี..ไก่ยักษ์ 1 ในทีมงานเทรนเนอร์บอกว่า เพชรฟิตซ้อมดี ไม่มีสะดุด   ในมุมมองของผม..ยังชอบฝีมือเหลี่ยมเชิงมวยของเพชร..ประสบการณ์ความเก๋าส์ไม่เป็นรองเก่งกล้า..นักมวยตั้งใจมาแจ้งเกิด   ผมขอเป็น..ทั่นรอง..ยังงัยก็ได้ลุ้น..เอ้าใครอยากเป็นทั่นรอง ขอเสียงหน่อยครับ   รวมทั้งทั่นต่อเก่งกล้า ก็เข้ามาคุยได้ เชิญครับ

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
จัดไป คร๊าฟฟฟฟ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

ชัยณรงค์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ชอบๆๆๆ

ไฟหนาว

เพชร เคยปะทะกับ ไอ้หมัดยาสั่ง พิชิตชัย  อบต.กำพี้มาแล้ว  โดยเพชรต่อน้ำหนักให้  4  ปอนด์     หมัดของพิชิตชัยทำอะไรเพชรไม่ได้    แต่พิชิตชัยพกหลวงพ่อโตมาด้วย   ท้ายๆเพชรหมดแรงต้านไม่ไหว จึงพลิกแพ้ไป..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมอีกเสียงครับท่านเพชรแก้มือได้ครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ปกติชอบเก่งกล้านะคะ มวยฝีมือ นอกได้ในดี อาวุธเยอะครบเครื่องฝุดๆ
แต่คราวนี้อะไรดลใจให้เอียงไปหาเพชรไม่รู้ค่ะ คาดว่าคู่นี้เกมส์จะคล้ายๆ
กับคู่เรือเอกกับสึนามิ เพชรไม่ร่วง ไม่น่าแพ้ (ความคิดเด็กๆอ่ะค่ะ)  :Onion-s-90[1]:

ปล.คิดว่าเพชรจะไม่ร่วงและไม่แพ้ (แต่ขอดูข้อมูลจากท่านเซียนทั้งหลายก่อนด้วยค่าา)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ขอบคุณข้อมูลอัพเดทล่าสุดครับพี่แดง
ชอบมากๆครับมวยเก่งตัวนี้
ที่ว่าไม่คุ้นเวทีนี่
น่าจะไม่คุ้นทั้งคู่นะครับ
เพราะเป็นเวทีเฉพาะกิจครับ..

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขออนุญาตร่วมเชียร์ เพชร กับพี่ๆอีกคนครับชอบมากเลยครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
วันที่เพชรแพ้เก่งกล้านั้น เพชรเป็นต่ออยู่ 3/2,7/4 แต่พลาดโดนศอกเก่งกล้าถึงกับหล่น แต่กรรมการไม่นับแต่ก็คงทศไว้ในใจ ทำให้เพชรต้องเร่งหวังเอาคืน เลยกลายเป็นรนไปเสียมากกว่า เก่งกล้าคุมรูปมวยคอยโต้คอยบังเลยเข้าวินไป แต่วันอาทิตย์นี้....คงไม่ใช่หนังม้วนเดิมเอามาฉายใหม่แน่นอน......อีกหนึ่งความคิดเห็น

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ชอบตรงข้ามครับ!!!
ชอบมวยเจ้าบ้านชกประจำ คลาวนี้ละครับจะดูหนังเก่า
สายใหม่แต่สนุ๊ก กว่าเดีมแน่ครับ!!

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ตามครับ :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องรัก..จิตร มหา..จริงด้วยไม่คุ้นเวทีทั้งคู่ เพราะไปต่อยกันที่อาคารกีฬาเวศน์ ดินแดง โน่นเลย..ขอบคุณข้อมูลดีๆจากท่าน..เต่าตกมัน..   สำหรับน้อง จะ รอง ดู..ก่อนลุยฝ่ายไหนก็เก็บข้อมูลเหล่านี้ไปพิจารณานะครับ   ท่านใดเห็นยังงัยก็เพิ่มเติมได้เลย ไม่มีปัญหา เราคุยกันได้เสมอ เพราะเราคือพี่น้องกันจริงไหมครับ     วันอาทิตย์คงได้เห็นภาพผู้ที่สนับสนุนเพชรคือ พ.ต.อ.อัคราเดช  พิมลศรี ขึ้นเวทีถอดมงคลให้เพชรแบบนี้แน่นอน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ใหญ่กว่า เก่งกล้าต่อน่ารอง

ไฟหนาว

ประกาศรับสมัคร..ทั่นรอง..  ใครสนใจบ้าง..ขอเสียงหน่อย..

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
หนึ่งเสียง หนูไปกะพี่อีกทีนะคะ  :Onion-s-168[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ยาจกซู

• มวยดาวรุ่ง
เพชร ด้วยคนครับ :Onion-s-163[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
เพชรครับตามด้วยคนครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ว่าไงว่าตามกัน... :Onion-s-17[1]:

ชัยณรงค์

• มวยใหม่
  • **
มักๆๆๆ ไปนำแน่เด้อ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เก่งกล้า  ส.โชคกิจชัย  จากไฟต์ที่แลกแข้งแลกเข่ากับ พลกฤต  ก.กัมปนาท..

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
เก่งกล้าครับ :Onion-s-163[1]:

สาม_อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ตามเพชรด้วยคนเด้อ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

แฝดอันตรายจากชุมพร..เก่งกล้า-เก่งกาจ  ส.โชคกิจชัย    วันนี้ดู เก่งกล้าครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ชอบมากครับซ้ายผ่านตลอด :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

รองไว้ได้ลุ้นครับ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ครับ ขอลองด้วยครับ เพชร

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ผมเข็ดแล้ว! อย่าให้เหมือนเมื่อวานนี้นะ เอกบางไทร
คางกระจกจริงๆ วันนี้ตัวเล็กอีก ลุ้นเหนื่อยอีกละ

ไฟหนาว

ไม่ลอง ไม่รู้ครับ     ลงทุนน้อย..ได้เยอะก็น่าเสี่ยงนะผมว่า..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal