เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 14เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกจ้าวมวยไทยวันเสาร์ที่-10 ส.ค.นี้  (อ่าน 5954 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับ ทรรศนะ14เซียน สำหรับช่อง3 อย่างที่เคยบอกนะครับว่าทรรศนะของ14ท่านนี้ได้ให้ไว้ก่อนนักมวยทำการชั่งน้ำหนักซึ่งควรพิจารณาเหตุผลหลายๆอย่างในการตัดสินใจด้วย เช่นน้ำหนักมาเกินหรือเปล่า-ใช้เวลาลดนานใหม-เนื้อตัวดีใหมและที่สำคัญคือสถานะการณ์บนเวทีเป็นอย่างไรด้วยครับ เพรา
 "หมัดมวยกล้วยปิ้งครับ มีโอกาสพลิกได้ตลอดเวลา."
จะเชื่อหรือไม่แล้วแต่ทุกท่านพิจารณาและตัดสินใจครับ เป็นแค่หนึ่งทางเลือกให้ได้ใช้ประกอบในการนำไปต่อสู้กันครับ "รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง" :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
จากใจ 14เซียนจิตอาสา

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
 :Onion-s-97[1]: ขอบคุณครับ เปอร์เซ็นต์สูงมากน่าตามทุกตัว  :dookdik_smile-circle_51[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ขอบคุณท่านสนครับ..

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ขอขอบคุณท่าน  สนทะเลครับ  ที่เสียสละเวลาทำเพื่อสมาชิก  แล้วผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมเวปบางบอนของเราทุกคนครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ข้อบคุณมากๆๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับ ที่เสียสละเวลาหาข้อมูลดีๆมาแบ่งปันเพื่อนๆ ณ บ้านอันอบอุ่นแห่งนี้
ถึงแม้เราจะไม่เคยเห็นหน้าค่า
ตากันแต่สิ่งที่มีคือคำว่ามิตรภาพไร้พรหมแดนครับ..
ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้กับ14เซียนจิตอาสาครับ พวกเราสัญญาครับว่าจะทำหน้าที่ตรงนี้ให้ดีที่สุด

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
เยี่ยม...ซึ้งใจมากครับ... :Onion-s-160[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
         วันนี้ ผลจะออกมาอย่างไร.....แต่ก้อมาด้วยจิตรอาสา....ขอบคุณท่านสนมากครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44

คนหลังเขา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ยอดเยี่ยมมากมายเลยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
กราบเรียนทุกท่านที่เคารพ  คู่ไหนไม่แน่ใจ ดูว่าออกตัวลำบาก

โปรดใช้มวยหูบางบอนเป็นตัวประกอบครับ    ตรงข้ามเขาคงไม่เอาเงินในกระเป๋าท่านไปเป็นแน่แท้

จิตรอาสา  แนะนำ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
  ตามคู่ 1 กับคู่ 4คับ ชัวววว :dookdik_smile-circle_93[1]:

สนทะเล

ไม่เป็นไรครับพี่ชา..ขอบคุณอีกครั้ฝครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ท่านคมฟอร์มเข้าฝักอีกแล้วครับ สุดยอด..

สนทะเล

เยี่ยมครับท่านคม 4คู่รวด  :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal