เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 11 ส.ค. 56  (อ่าน 18229 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9 

คู่       1     2      ส้มแดง      ขาวน้ำเงิน   คู่       3    4    5      สลับ

ราคา    ตั้ง     นอน      แกว่ง      ลาย     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7   

คู่       1     2      4      5    เปิดเสื้อแดง      ปิดเสื้อน้ำ       3     สลับ

ราคา      หู      คาง        ไหล่       ชูกำปั้น                  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9  (   สูตร  5  )

คู่      1     3    เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน

ราคา    ตรงถูก     ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่       2    4     5       ตั้งแดง      นอนน้ำเงิน

ราคา     ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด 

ช่อง  7   (    สูตร   3   )  

คู่      1         3          เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน

คู่     2     4       5         สลับ

ราคา   มือซ้ายถือกระดาษจับคางแพง     มือขวาถือกระดาษจับคางขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9   

คู่    1       2      ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่     3     4      ถือกระดาษเป็นแดง         ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก      วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

ทุกคู่          เปิดเสื้อหรือใส่หมวกสีขาวเป็นแดง    ปิดเสื้อหรือใส่หมวกสีแดงเป็นน้ำเงิน   

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง  9    จักรกฤษณ์  และ  ตี๋เล็ก

ช่อง  7     เพชร   และ   สิทธิศักดิ์

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบ

ด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
ขอบคุณครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

black devil

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
ขอบคุณมากๆครับ ท่านอัศวิน

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ขอบคุณคับผม[size=24pt][/size]

จัดไปอย่าให้เสีย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ   :Onion-s-113[1]:

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับท่าน

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ  :Onion-s-97[1]:

NENG11

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านมากๆๆ

456กับแกล้ม

:dookdik_smile-circle_83[1]:

อาร์ม ดงบัง

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_58[1]:

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับ

KKK

• ชอบกด Like + 12

tong

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เหนือเทพ

• ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ  :Onion-s-25[1]:

ยาจกซู

• ชอบกด Like + 3

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal