เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน !!.ฉลามขาว.นักล่าลุย 7 สี ไฟต์นี้ชอบมั้ยพี่น้อง เชิญจ้องคู่2..เด๊อ...  (อ่าน 31206 ครั้ง)

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
ผมชอบ "ฉลามขาว" มากเลยคับพาผมซ้อนท้ายไปด้วยคนน๊ะคับท่านไฟหนาว !

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เข่าหนัก แถมใหญ่ยาว..เอาไปฉลามขาว  จับตีได้มีเฮ.. ปล้ำไม่ได้ไอ้ย้อยเก็บฉากทันที       ชอบฝีมือ หลักเหลี่ยมขั้นเทพ..ดักเตะดักแทงเจ็บๆทั้งเผ็ดทั้งเค็มใส่ไป เจมส์ศักดิ์..    จะเป็นหนังม้วนเก่าหรือไม่ อยู่ที่..ตัวเดิน คือฉลามขาว.. ผมว่าดูเกมบนเวทีก่อนดีไหม..   อย่าลืมนะครับ เข่าของฉลามขาวธรรมดาซะที่ไหน  ขนาด..ตลาดแขกโดนมาแล้วร้องโอยก็แล้วกัน...มวยคู่นี้แหละที่เขาเรียกว่า รักพี่เสียดายน้อง  เพ่ละว่างัย บอกมาดิ้

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
         ผมชอบเจมส์...ครับท่านพี่ (โดยเฉพาะเจมส์บอนด์...พระเอกตัวเก่ง ในใจผมครับ) เจม..ตัวนี้ก้อเก่ง พอ ๆ กับเจมส์บอนด์ครับ ........  เจมศักดิ์ 007

เสือติดปีก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
จัดไปที่ฉลามขาวยาวๆเลยครับ ได้เปรียบรูปร่าง หัวใจดีกว่ากันเยอะ....
เจมส์ศักดิ์ โดนถากๆ เฉี่ยวหู มันก็นอนแล้ว...จำกันได้ไหมครับ....

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ส่วนตัวผมชอบ เจมศักดิ์ ครับ ชกเจ็ดสีกลางวันแสกๆน้ำอดน้ำทนมันดีครับ ใช้ลูกฝีมือเอาตัวรอดใด้ครับ ปลายๆรัดใต้ปีกเททิ้งสาดแข้งสกัด ชิวๆๆๆครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
เจมส์ศักดิ์ อีกหนึ่งเสียงครับ  :Onion-s-113[1]:

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
จัดไปอย่าให้เสียครับ ท่านไฟหนาว
อีกหนึ่งกำลังใจครับ

นักสู้มวยไทย
 :Onion-s-163[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
มวยมันมีดีคนละอย่าง รูบร่างก็มีผลครับ
อ่าน ขม พี้ๆ มาถึงนี้ ละหว่างสีมึอ กับ เข่าใน ส่วนตัวก็ชอบ
มวยสายแววปลายๆครับ เหมึอนกรังปรีย์น้อย ชอบมากครับ
เบียดกันไป กันมา แล้วสนุกดี
:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ฉลามขาว..จับในได้เมื่อไหร่..เฮ      เจมส์ศักดิ์..ฝีมือหลักเหลี่ยมเทพชัดๆ..พลิ้วได้ใสกริ๊บ   คู่นี้ดูง่ายครับ  มวยคนละสไตล์   ดูเกมบนเวทีก่อนและจำไว้ให้แม่นว่า
เจมส์ศักดิ๋..นอกของ I         ในของ YOU (ฉลามขาว)

อำแดง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ทำใจให้นิ่ง เจมส์ศักดิ์ัตัวเดียว ถึงวันชกก็ไม่ต้องสนใจกระแส เรื่องนำ้หนักจะมายังไงก็ช่างอย่าสนใจ...ทุกอย่างเตรียมไว้หมดแล้ว ทำมากินโดยเฉพาะ ขออภัยท่านไฟหนาวด้วยที่มาแอบในกระทู้ของท่าน...ที่มาโพสถ้าอยากดังตั้งกระทู้เองแล้ว้...ขอโทษมันคันปากจริงๆ รู้มาก็บอกไป ใหญ่เล็กไม่ต้องไปสนใจ เจมส์ศักดิ์เท่านั้นพอ.

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]: รู้มาจากแหล่งไหน
ครับท่านพี่อำแดง
ถึงกล้าฟันธงครับ
ขอบคุณครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
555 -ขอตามนายหัว ไฟหนาว ไปด้วยคนครับ ใช้คับ ในของผม นอกก็ไม่กลัวคับนายหัวไฟหนาวดูไอ้หลามต่อยกับ เจ้าเงาะ โหดสุดๆ สรุปว่า ขอให้ ฉลามขาวต่อยแบบวันที่ชนะ เจ้าเงาะเป็นใช้ได้คับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับที่ร่วมด้วยช่วยกันแสดงความเห็น    ถึงเวลาที่ผมต้องชี้เป็นชี้ตายแล้วซินะ  ก็ดีให้มันรู้แล้วรู้แร่ดกันไปข้างหนึ่ง...อยากรักพี่เสียดายนัองดีนักนี่เรา..ผู้ที่จะชนะในวันนี้คือ..เจมส์ศักดิ์  ศักดิ์บุรีรัมย์ ครับ CONFIRM..เจมส์ศักดิ์..JEMSAK..IS THE WINNER.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ใครติดตามกระทู้นี้ไม่น่าผิดหวังนะครับ   เชิญเข้ามาคุยกันหน่อย..

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ต่างแค่ความคิด มิตรภาพพวกเราไม่มีเปลี่ยน บ้านแห่งนี้เป็นบ้านที่อบอุ่นที่สุด แน่นด้วยข้อมูล มากด้วยความจริงใจ และให้มิได้หวังสิ่งตอบแทน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal