เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชายเล็ก ควายทองยิม vs แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต ใครแชมป์  (อ่าน 3716 ครั้ง)

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชายเล็ก ชิงแชมป์ แสนเก่ง  122 ป  ครับ
 25 สค 56 นี้ ใครแชมป์ครับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
นอกสูสี แสนเก่งเหลื่อมนิดๆ ในต้นๆอาจจะดูสูสี ชิงเหลี่ยมแต่บดท้ายๆ ชายเล็กแกร่งและอึดกว่าครับ บดตลอดคิดว่าเอาอยู่ครับ ตามปกติผมชอบและเชียร์แสนเก่ง เพราะเป็นมวยที่ออกอาวุธสวยงาม เตะหนัก ถีบเก่ง หมัดคมและหนัก ศอกใช้ได้ดี อาวุธมวยไทยออกได้เนียนตา เพลงเข่าก้ถือว่าไม่เป็นสองรองใคร วันชิงกับจงอางหวงไข่ แรกๆคิดว่าแพ้เข่าสะท้านฟ้า ยก 4 ตัดสินใจชนเข่า ชนะเห็นๆ แต่ยก 5 มาผ่อน ผล ไร้วาสนา แต่ครั้งนี้ ใจจะเชียร์แสนเก่งครับ แต่เล่นเอาเงิน จะเล่นชายเล็กครับ กระดูกดีกว่า เบียดบดแล้วได้แกร่งครับ

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_81[1]: น้ำหนักนี้ ชอบแสนเก่ง ครับ หนักแรง ไม่มีหมด  :Onion-s-2[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ชายเล็ก ควายทองยิม :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
เเสนเก่งขวัญใจผมเลยครับชกไหนผมตามเล่นตลอดๆๆไม่ว่าจะภูธรหรือออกตู้ผมตามเชียร์เชียรฺเเสนเก่งสุดใจครับ

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
น้ำหนักนี้ ชอบแสนเก่ง ครับ หนักแรง ไม่มีหมด 

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
แต่ แสนเก่ง เป็นรองทุกอย่างแถมยังไฟร์นี้ถือว่าขึ้นชั้นเลยก็ว่าได้
ตามจริง เสี่ยคำจันทร์ อยากชิงกับ สะท้านฟ้าอีกครั้งนะครับ
แต่ ป๋าเรา จัดให้ชิงกับ ชายเล็ก ในพิกัด122 ป ซึ่งเป็นพิกัดดี
 สำหรับชายเล็กนะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal