เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี...18/8/56....ไม่มีเจ้าบ้าน..ไม่มีเกียรติเพชร...แต่มี..หงอคง..เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 28133 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

7....สี...เด็ด....ๆ...ไม่มีเจ้าบ้าน...แต่มี...............

ไว้เย็น..ๆ.วันเสาร์.....พี่น้องเรามา..พบกัน..น่ะครับ...

.....เล่นเพื่อเอาเงิน....ไม่ได้เล่น..เอามันส์...

......... ถูกบ้างผิดบ้าง..ก้อให้อภัย..น้องหงอคง...ด้วยน่ะครับ...

......... จากใจ....หงอคง.....

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
รอท่านหงอคงนับถือ นับถือ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ช่อง3 ตัวเด็ดไหมท่าน

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอรอด้วยคนครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ถึง..ท่านศักดิ์มนตรี....มวยช่อง 3

ไปหาข้อมูล..ที่..พี่ไฟหนาว....และ..พี่เป้งปากน้ำ..ได้เลยครับ.

ทั้งสอง..ท่านนี้...ข้อมูลช่อง 3..ไม่ต้องห่วงครับ..ปรมจารย์..ครับ..

...หงอคง..ไม่ค่อยถนัด..ช่อง 3. ขอรับ...

*** ฝากพี่ไฟหนาว...และ..พี่เป้ง..ด้วยน่ะครับ...

......ขอบคุณ...จากน้องหงอคง...

ขอบคุณท่านหงอคงมากครับ

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
รอ ท่าน  หงอคง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสือกล้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
รอท่านหงอคงเช่นกันครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รอๆๆๆๆๆท่านหมอคงครับหวังว่าวันอาทิตย์ช่อง7ท่านคงมีอะไรมบอกพี่น้องชาวบางบอนนะครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
รอท่านอาจารย์
หงอคงคร๊าฟพ๊ม :Onion-s-90[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ท่านหงอคง จะตามผมไปใหมหนอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ7สี :dookdik_smile-circle_63[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ต้องดู..กรมอุตุ....ก่อนครับ...ว่าทิศทางพายุ..ลมฝน...

จะพัดพา..ไปทิศทางไหน..ครับ...ท่านส.วีรกุล...

......ไว้วันเสาร์...อาทิตย์...ค่อยว่า...อีกทีครับ..

......ขอบคุณ..ครับ....หงอคง...

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณ ท่านหงอคงจะรอครับท่าน

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
มาแล้วท่านไซอิ๋วฮีโร่ปะจำเวปเรา
บอกใว้ก่อนห้ามสวน..ก่อนหน้านี้ผมเคยสวนมาแล้ว
มวยจบกลับบ้านตัวเบาดี๊ดี...
:Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
นู๋ก็รอด้วยๆๆ นะคร๊
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
น้อง ส.น่าจะไปด้วยกันกับผมนะครับ..จัดไปครับเน้นๆหนักๆ

หงอคง

มวยไทย 7 สี ส่งศิลปะมวยไทย. เพื่อ..ต้อย ธุระกิจบันเทิง..

***อ้าว..พูดผิดครับ...เพื่อความบันเทิง*** น่ะครับ

***** หงอคง***//

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ถูกใจคำพูดท่านหงอคงอย่างแรง   กับคำว่าเล่นเอาเงินไม่ได้เล่นเอามันอิอิชอบมากๆครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_56[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:

ฝันเห็น...ชายแก่คน..นึ่ง...ถือกระดาษเดินมา...

ผมถามเขาว่า...จะไปไหน...เค้าบอกว่า..จะไปขึ้นเงินหวย...

เค้า..ให้ผมดูกระดาษ...เห็น.เลข 811 = 200*200..

...ผมว่าจะรองเสี่ยง...ดูสัก...50*50. ครับ.

.....เป็นความฝัน..น่ะครับ..เผื่อโชคดี...

...........หงอคง.......

โซดาไฟ

เอาทุกอย่างหรือท่านการพนัน
ของผมดีกว่า9-2-4บนข้อมูลเชิงลึก+555
:Onion-s-113[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]:

หวยก้อ..เล่นบ้าง..นิด..ๆ..หน่อย..ๆ..ครับ

พอเป็นกะสัย....เล่นมวย..ง่ายกว่า..ครับ...

.... ท่านหลังศาล....เชิงลึก..แค่ไหน..ครับ..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
วันอาทิตย์นี้วันแห่งโชคลาภ  พี่ติดตามกระทู้ดี มีคุณภาพของน้องหงอคงมาเป็นประจำ..ความแม่นยำยังสุดยอด   แค่เกริ่น..ระนาดเริ่มโหมโรงเท่านั้น..พี่น้องเราก็เข้ามารอดูแล้ว  นี่แหละ หงอคง..ลิงเกเร..ผู้ชนะมาแล้วทั้งเทพบนสวรรค์และอสูรร้ายใต้บาดาล  พี่น้องเรา..มาช่วยกันกด LIKE ให้..หงอคง ดีไหมครับ ?

ไฟหนาว

น้องหงอคงกะพี่เนี้ยะมีอะไรที่ชอบเหมียนๆกันเลยนะ  ทั้งหวยทั้งมวย..คือพลังแห่งชีวิต      สำหรับ หวย..แค่ออเดิร์ฟ   แต่มวยอาหารจานเด็ดเลยแหละ..    พี่รู้มาว่า ถ้าผู้ชายฝันเห็นตัวเลข  ตัวท้ายให้เพิ่ม 1 กิ๊ก  ผู้หญิงฝันลด 1 กิ๊ก..ดังนั้นน้องหงอคงฝันเห็นเลข   811  ก็ซื้อไว้เป็นตัวหลัก แล้วซื้อ   812  เป็นตัวกัน  แต่ถ้าใจรู้สึกมองผู้ชายแล้วถูกสะเป๊คก็กันไว้   810   เผลอๆ..เจ้าลิงเกเร ตัวนี้..จะแสดงฤทธ์เดชวันนี้เลยก็ได้..ใครจะรู้ !
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โซดาไฟ

ตอบท่านหงอคงครับ.
ข้อมูลเชิงลึงไม่มีครับ
ล็อคเองเข้าสองในสาม.
เช้าวุ่นวาย
บ่ายตื่นเต้น
เย็นนั่งเศร้า..

โซดาไฟ

สงสัยรูปท่านไฟหนาว..
รูปไซอิ๋วตัวปลอมแน่
ของแท้ต้องมี พญานาคด้วยครับ...
:Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

ไฟหนาว

งั้นเอานี่เลย..หงอคง ตัวจริงป่ะ..น้องหลังศาล 001     เราเนี้ยะชั่งสังเกตจังเลย..ว่าแต่มวยช่อง 7 เชียร์มวยอิสานหรือใต้ล่ะ.. ฟังพี่นะน้อง..อย่าไปแซวคนมักหวยดิ้..หนุกๆแค่นั้น..

หงอคง

ขอบคุณ.....ครับ..พี่ไฟหนาว......

ผมจะ.ทำให้ดี..ที่สุด...ในหน้าที่นี้....ในบ้านแห่งนี้..

...ผมอยู่แล้ว..ผมมีความสุข..ผมอยู่แล้ว..ผมมี..

...พี่..มีเพื่อน..มีมิตร....ผมรักที่นี่..ครับ..

....ขอบคุณพี่ไฟหนาว..ครับ....

...........หงอคง.....

หงอคง

พี่..ๆ..เพื่อน..ๆ..น้อง..ๆ..ครับ

*** อาวุธเล็ก...ที่จะชกกับ..รุ่งราวี....

.....อาวุธเล็ก..เคยได้แชมป์...อะไรเวทีไหน..บ้างครับ..

.....พอจะมี..ประวัติ..ไหมครับ...

.....ขอบคุณครับ......หงอคง......

หงอคง

** คู่เอก...ใครชนะ...เข้าไปเจอ...กับ..เมืองไทย..**

** ตามเดิม..รุ่งราวี...ต้องชกกับ...เมืองไทย..ก่อน..ที่ช่อง 7

*** แต่เมืองไทย...โดนฉีกไป...ให้เขาสอนมวย..ให้ใหม่...

*** เมืองไทย. ต้องกับมาทำฟอร์ม..ออกตู้ใหม่.....

สาม_อ

• มวยใหม่
  • **
ข้าน้อยรอท่านตั้งนานนนนนแล้วนึกว่าจะไม่มาดีใจขอตามเหมือนเดิมครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
รุ่งราวี...ชกกับ...เมืองไทย..ที่ใต้พิกัด 127 ป. แต่รุ่งราวีลดเยอะถึง3ปอนด์เลยหมดยกที่5 พลิกแพ้เมืองไทยจากราคา5/1มาครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ..พี่เป้ง...

ผมว่า...เมืองไทย...ต้องให้..รุ่งราวี...แก้มือ..ที่ช่อง 7. ครับ

....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ชนะไฟต์นี้มีโอกาสเจอกันไม่แน่อาจที่128-130 ปอนด์แบบสบายๆทั้งคู่รอผมคุยกับเฮียชุ้นก่อนครับ

หงอคง

...พี่เป้ง...ฝากบอกป๋าซุ้น.ด้วยครับ.

....ผมอยากดู...เสือคิม...ชกกับ....ดีไซน์...ที่ 7..สีครับ..

......ขอบคุณครับ..พี่เป้ง...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
โฮ้......รุ่งราวีพลิกแพ้เมืองไทย ราคา 5-1 หรือครับท่านเป้งปากน้ำ  ไม่ธรรมดา  คิดหนักอีกแล้วเรา  ชอบรุ่งราวี แต่กลัวหน้าเสื่อ  มาแทนแบบนี้ มีเหตุผลมั้ย.....

เอิธ อลาสก้า

• มวยใหม่
  • **
ครับท่านหงอคงผมก็ยากดู เสือคิม กับ ดีไซน์ ผมมันแแน่ :Onion-s-163[1]:

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
วันนั้นรุ่งราวี - เมืองไทย ชกที่สงขลา...หมด4ยก รุ่งราวีต่อไม่ต่ำกว่า 10-1 ยก5หนีเข่าไม่ออกพลิกแพ้คะแนนเมืองไทย

หงอคง

คู่เอก...อาทิตย์นี้....ครับ...มีมาฝาก...

เป็นการชอบ..ส่วนตัว...ครับ....

ชอบมาก..ๆ....

โซดาไฟ

รอ...แล้ว... ตาม...
 น่าจะเป็นของอาลัยเล็กๆนี้แหละ.. ถ้าเดาไม่ผิด..
:Onion-s-26[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ช่อง..3. สี....ไม่เด็ด..น่ะครับ..

*** ผมจะรอง...ฉมวกเพชร....รุ่น 4-5.....

*******  มวยช่อง 3. พลิกได้ตลอด...ระวังต่อแพง..ๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

วันนี้...เจ้บ..ๆ..นิด..ๆ..คู่..3...คู่1-2..เข้า...

พรุ่งนี้...มาจัดเต็ม..จัดหนัก...เลยครับ..

***  เย็น..ๆ..เจอกันครับ...

หงอคง

วันอาทิตย์นี้วันแห่งโชคลาภ  พี่ติดตามกระทู้ดี มีคุณภาพของน้องหงอคงมาเป็นประจำ..ความแม่นยำยังสุดยอด   แค่เกริ่น..ระนาดเริ่มโหมโรงเท่านั้น..พี่น้องเราก็เข้ามารอดูแล้ว  นี่แหละ หงอคง..ลิงเกเร..ผู้ชนะมาแล้วทั้งเทพบนสวรรค์และอสูรร้ายใต้บาดาล  พี่น้องเรา..มาช่วยกันกด LIKE ให้..หงอคง ดีไหมครับ ?

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]: รอท่านอาจารย์
อยู่ครับพ๊ม

รอท่านหงอคงครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal