เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ขุนพลเกียรติเจริญชัย..ใครน่าลุ้นใครน่าใส่ 7 สี !!  (อ่าน 7307 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เป็นเกียรติประวัติที่ต้องบันทึกไว้  เมื่อนักมวยจากค่ายมวยยอดเยี่ยมประจำปี  2555 ...เกียรติเจริญชัย..มีนักชก  3  คน ชกในศึกมวยไทย  7  สี  อาทิตย์นี้    ถือว่าเป็นความกรุณาอันใหญ่หลวงจาก..ป๋าชุ้น  เกียรติเพชร     งานนี้เป็นการพิสูจน์ผลงานของโกเกียรติ..สมเกียรติ  เลียงประสิทธิ์  นายหัวใหญ่ใจกว้างดังทะเลแห่งสตูล..ว่าทำมวยมีคุณภาพเพียงใด     คงต้องมาแชร์ความคิดกันซะแล้วว่า..โกส่งเข้าประกวด 3  จะวินรวด   ชนะ 2  หรือชนะ 1  โปรดพิจารณาและแสดงความคิดเห็น..ผมเองมองไว้แล้ว แต่จะขอสรุปรั้งท้าย คงไม่ว่ากันนะครับ
คนที่ 1  ชกคู่ที่ 1   จ้าวอินทรีย์  เกียรติเจริญชัย
คนที่ 2  ชกคู่ที่ 3   คิงส์  เกียรติเจริญชัย
คนที่ 3  ชกคู่เอก   อาวุธเล็ก  เกียรติเจริญชัย   

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ตามดูครับท่านจะเก่ง 3 ยกเหมือนเดิมไหม?

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สามฟอร์มหลังวินรวด ชนะรักเกียรติ-ชนะลูกแมน-ชนะปิ่นเงิน
แต่เวทนี้น่าคิดครับสำหรับนักมวยที่ผู้หญิงไม่ชอบอย่างเจ้า"อาวุธเล็ก" 55 :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ผมขอ..ทายว่า....เกียรติเจริญชัย...

จะ....แพ้ถึง 2 ตัว..ครับ..แพ้ 1 ตัวครับ..

.....แค่การคาดเดา...น่ะครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ครับน้องหงอคงผมมองว่าช่อง7มา3แต่จะชนะแค่ตัวเดียวเท่านั้นครับ..(ความคิดส่วนตัวครับผม)

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ผมขอ..ทายว่า....เกียรติเจริญชัย...

จะ....แพ้ถึง 2 ตัว..ครับ..แพ้ 1 ตัวครับ..

.....แค่การคาดเดา...น่ะครับ...

แพ้ 2 ตัว...ชนะ 1 ตัวครับ...แก้ไข...

เหมือนพี่สนทะเล..ครับ...

ไฟหนาว

คู่ลุยของ อาวุธเล็ก...ไม่ธรรมดาเลยเพ่..ดูดิ้ !

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
น่าจะเข้าวิน คู่ที่ 1 (ถ้าไม่เล็กกว่ามาก)...........ส่วนคู่ 3-4 ขอไปตรงข้าม
แค่ความคิดเห็น

คนโนนเปือย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ถ้าคู่1แพ้คู่3ผมจะคูณ2 คู่3แพ้คู4เล่น2เท่า แต่ถ้าเข้าตั้งแต่คู่แรกย้ายข้างทันที อิอิอิ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มีโอกาสชนะ1แพ้2ครับอยู่ที่ราคาเรตเป็นตัวกำหนด(ธุรกิจ)

ไฟหนาว

คู่ชกของ คิงส์  เกียรติเจริญชัย....คือ เงินแท้  ต้อยธุรกิจบันเทิง (นครสวรรค์  น.ศรีผึ้ง) เป็นคนอำเภอภูเขียว  จังหวัดขอนแก่น  อายุ  26  ปี   กระดูกแข็งโป๊ก ชกมานาน ประสบกาณ์เหลือหลาย    ไฟต์ที่ชกแพ้คิงส์ที่ช่อง  11..(น้านนานมาแล้ว)   เพิ่งหวลคืนเวทีมาใหม่ๆ สภาพร่างกายไม่เข้าที่  ผล..โดนคิงส์อัดซะย่ำแย่แถมยังโดนทาร์ซานโห่ฮิ้วอีกต่างหาก     จากนั้น ก็ตระเวณเดินสายชกหาตังค์ตลอด  เพราะชื่อเสียงมวยไม่ธรรมดา ต่อยระดับคู่เอกหลายไฟต์  เคยลุยกับโอโรโน่จนจำกลิ่นเต่ากันได้   ล่าสุดมาโซ้ยกันอีกทีที่  7  สี...หยั่งที่ผมและท่านเห็น..เงินแท้อัดโอโรโน่ซะเละเป็นจุน..    เงินแท้ ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่าย ศิษย์ลมหนาว
ระยอง  มีต้อย ห้วยโป่ง สนับสนุนสุดตัว    ผมมองว่า งานนี้ไม่ง่ายสำหรับคิงส์แน่..   ท่านล่ะครับยังชอบคิงส์อยู่หรือเปล่า ..

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
คู่เอกขอจัดไปที่รุ่งราวีครับทุกท่าน

ไฟหนาว

ในมุมมองของผม  มีคนเดียวครับ มีโอกาสมากที่สุด  คนนี้เลยจร้า..

ไฟหนาว

โชคดีได้เงินใช้กันบ้างหรือเปล่าครับพี่น้อง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal