เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน....วันนี้ที่ช่อง 7...))))  (อ่าน 4227 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
ขอวิจารณ์ด้วยคนช่อง 7 วันนี้

คู่เอก ช่อง 7  รุ่งราวี  กับ อาวุธเล็ก    คู่นี้ดูแล้วรุ่งราวีจะได้เปรียบนิด ๆ ตรงความแข็งแกร่งและการยืนระยะ ประสบการณ์ อาวุธเล็กมวยเข่าใน ปล้ำตี แต่ก่อนนั้นโดดเด่นมาก...หาตัวจับยาก   ห่างสนามเวทีไปนานกลับมาครั้งแรก กลัวว่าจะไม่เหมือนเดิม ต้น ๆ อาจจะทนได้ ต้านได้ ปลาย ๆ เจอหมัดและเตะซ้ายจะไหวหรือไม่  วันนี้จึงเห็นว่า รุ่งราวีเป็นมวยที่น่าเล่นที่สุด สำหรับวันนี้  วันนี้มาดีแน่นปึ๊ก แกร่งปั๊ก...เผลอ ๆ อาจจะไม่ครบยก....ก็อาจจะเป็นได้......รุ่งราวีทุกราคา.....รุ่งราวี......

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
Re: ((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน....วันนี้ที่ช่อง 7...))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 08:59 »
คุณไม่ได้ดู  วันน้ัน  กับ รักเกียรติ

NEW มวยหมัด

Re: ((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน....วันนี้ที่ช่อง 7...))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 11:15 »
...ครับท่าน  หากมวยชกออกนอกตู้แล้ว....ผมคงไม่ได้ดู....ส่วนใหญ่ก็ดูเฉพาะในตู้ครับ....ทัศนะผมมองเท่าที่เคยเห็นผ่านมาครับท่าน....อาวุธเล็กนั้นฝีมือไม่เบาครับ...ตอนรุ่งที่ช่อง 7 ผมยังนึกชอบอยู่ครับ....เข่าตีได้แน่น....วันนี้  50 -50 สำหรับผมนะ.....แต่ขอเล่นมวย...ในพื้นที่ก่อนแล้วค่อยขยับขยายหากมีโอกาส....ท่านอัจฉริยะ มีความเห็นเช่นใด....ช่วยแสดงทัศนะด้วยครับ...คงจะเป็นประโยขน์ไม่มากก็น้อยแก่พี่น้องเรา..........อีกคู่  ผมอยากให้รอง  เงินแท้ ครับ  กระดูกประสบการณ์ไม่เป็นรองคิงส์....สภาพคิงส์ เท่าที่เห็นผมว่ายังไม่เข้าที่นะ ....คิงส์แพ้เข่า.....เงินแทัแกร่งกว่าสายลับ....ผมคิดว่า คิงส์ จึงเป็นมวยที่น่ารองที่สุดสำหรับวันนี้  3-2 ผมรองแน่นอนครับ  แพ้-ชนะ ค่อยว่ากันทีหลัง.....นครสวรรค์ น.ศรีผึ้ง....ชื่อนี้ทุกท่านคงจำได้....เขาล่ะ...เงินแท้......อดีตฝีมือไม่เบา....น่ารองครับ....ส่วนตัวผมนะ...

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 11:20 »
....ขออภัย...พิมพ์ผิดครับ.....วันนี้ รองเงินแท้....ครับ....ส่วนตัวผม จะขอรองมวยตัวนี้ครับ.....ท่านอื่นว่าอย่างไร...........

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 11:24 »
…..ขออภัย  พิมพ์ผิดครับ.....วันนี้อยากให้รองไปที่  เงินแท้ครับ........ส่วนตัวผมจะขอรองมวยตัวนี้ครับ....3-2 ราคา กำลังเหมาะ......แล้วท่านอื่นว่าอย่างไรครับ....

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 11:30 »
 :Onion-s-1[1]: ผมก็ชอบครับเงินแท้เข่าในเหนียวแน่นจริง

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 11:40 »
ผมมองว่าคิงส์มีหัวใจดีกว่าตั้งใจชค จะเบียดชนะครับท่านNew
 :Onion-s-163[1]:

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 15:31 »
.....วัดใจครับ..........ยก 5 เหมาทั้งยก....ผ่านรุ่งราวี.....การยืนระยะที่ดีกว่า....จึงมีชัย.....

.....เสียดาย เงินแท้......เสมอ....ทั้งที่ยก 5 ผมว่าทำได้นะ............ไม่เป็นไรแก้มือใหม่.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal