เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ7สี  (อ่าน 1993 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้คักๆมักหลาย-ต่อแพงกะน่าต่อเด้อพี่น้อง
คมกฤชฯ- 2 ฟอร์มหลัง 19 พค 56 ชนะคะแนน วันมงคลฯ 20 มิย 56ชนะคะแนน ไมค์-ศิษย์เจ้ฯ เป็นมวยประเภทฝีมือหลักเหลี่ยมดี-เตะต่อยหนัก-ประกบในมีเข่าหักตี-เก๋า-แข็งแรง-แข็งแกร่ง-เก่ง

ปลุกเสกฯ  1 ฟอร์มหลัง 20 มค 56 แพ้คะแนน จงสนั่นฯ (เห็นฟอร์มชกออกตู้ครั้งเดียว)เป็นมวยประเภท-ฝีมือพื้นๆ-เตะต่อยพอใช้-หลักเหลี่ยมน้อย-ระยะหลังๆสะกดคำว่าชนะไม่เป็น

มุมมอง คมกฤชฯ (น่าจะใหญ่กว่า)เป็นมวยประเภทฝีมือ-เก๋า(กระดูกต้มน้ำซุปน้ำตาลยังเรียกพี่555...)-เก่งมาก- หลักเหลี่ยมดี เดินหน้าเตะต่อยรุนแรง -แข็งแรง-แข็งแกร่ง-ประกบในมีปล้ำตีหนักๆเน้นๆ
ปลุกเสกฯ เป็นมวยประเภทฝีมือพื้นๆ-เตะต่อยพอใช้-หลักเหลี่ยมน้อย-ประกบในมีปล้ำตีเข่าสู้-ทรงมวยไม่แข็งแรง-ปลายๆ มียุบมีแผ่ว

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชก- ต้นๆเกมส์การชกคงสูสี คมกฤชฯ (น่าจะได้ใหญ่กว่า) คงเดินหน้าสาดแข้งต่อยหมัดประกบในปล้ำตีเข่า ปลุกเสกซึ่งเป็นมวยฝีมือพื้นๆ-เสียเปรียบครบวงจรคงสู้ได้อย่างเก่งไม่เกิน 3 ยกน่าจะยอมเผลอๆไม่ครบยก

ข้อมูลเสริม-ครั้งสุดท้ายชกกับไมค์ฯ(ที่ว่าเก่งๆ) นน.เกินประมาณ4ปอนด์ ไม่ยอมลดยอมแพ้แบบตกตาชั่ง- ยังเตะไมค์ฯกระเด็นไปมาเป็นลูกฟุตบอลแพ้ขาดกระจุยเลย วันนี้มา นน 44.6 x2.3 ประมาณ 104 ป.ปกติจะชก 100 ป. นน.นี้ชงให้คมกฤชฯ ชัดๆ ประตูเดียวที่คมกฤชจะแพ้คือไม่อยากชนะ

ชอบ คมกฤชฯ มากถึงมากที่สุดครับ-ท่านละมักไผ
วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มีและที่เคยเห็นฟอร์มการชก(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขเสริมให้ด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูล
ประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 10:15 »
ขอบคณท่านไฟหนาวที่มีน้ำใจชวนไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเรือสุโขทัยฟรีอีกครั้ง อาทิตย์นี้น่าจะมีคู่มวยหาค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีอีก เพื่อนๆสมาชิกเอาอีกบ่ ถ้าเอายกมือขึ้นถ้าบ่เอาสิเซาโพสแล้วเด้อ มวยศรีวังโพสไม่ค่อยได้เสีย โพสแต่มวยได้(ตัดเสียออก)555...

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ7สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2013, 10:22 »
รอครับท่านศรีวัง เขยหล่ามีทุนตลอดเลยครับ พี่แดงครับนี่ครับหลานผมลดขนาดรูปมาให้พี่ดู

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal