เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มองมุมไหนก็ไม่น่าจะเเพ่สำหรับคู่อาวุธเล็ก. พี่น้องบางนอนคิดยังไงครับ  (อ่าน 18554 ครั้ง)

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
เจ็บๆๆๆๆอย่างหนักสำหรับคู่อาวุธเล็กยก4เหมายกราคาไป4/1 5/1ยก5มาถอยๆๆๆกำมะการให้เเพ้ๆๆๆ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ท่าน..มวยขอนแก่น...

..มองอย่างเป็น..กลาง...ครับ..อย่ามอง..ราคา..เซียน..

อาวุธเล็ก...ได้แค่กลางยกสี่..แค่นั้น..ครับ..

ยก 5 โดนเตะ..ทั้งยก..แพ้ชัดเจนครับ...

มวยขอนแก่น

ท่านหมอคงครับผมว่าให้เสอมเป็นกลางสุดกับอีกคู่ท่านหมอคงคู่3เเดงชนะเห็นๆๆๆกับให้เสอมๆๆๆ :dookdik_smile-circle_92[1]:(วันนี้คงต้องกินมาม่า555)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมมองว่ากรรมการตัดสินถูกครับถ้าพูดเรื่องราคาตู้ผมดูน้ำต่อ20/1ครับโดนยก
5เหมายก แพ้ตามระเบียบ

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ครับขึ้นยก5ราคา(ในเวที)5-1ยังถือว่าเบียดอยู่แต่นี่ไม่โต้เลยก็จบสิคับ

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
ยกสี่ต่อยท้องแทงเข่ารุ่งราวีถึงกับตัวแข็ง แต่ดูผลงานไม่อย่างงั้นฉ้อยเก็บฉาก ยกสุดท้ายทำเป็นดูผลงานเร่งนิดเดียวก็เข้าเส้นแล้วคู่นี้มีผลของมวยคู่สามแน่ๆไม่กล้ายกมือให้ชนะ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
แพ้รุ่งราวีครับ ได้อัน 4 อันเดียว ยก 5 ไม่ได้โต้เลย ถ้าเดินอัดอีกชุด เรียบร้อยครับ ทีมงานอาวุธเล็กทำไมไม่ให้เดิน

มวยขอนแก่น

ผมลืมๆๆออกตัวครับยก4ยังเอาอาวุธเล็กไล่ต่อ2/1เก็บอีกต่างหาก(วันนี้เจ็บๆๆหนักครับคู่น่าจะได้เงินก็เสอมคู่คิงค์ผมไล่ต่อ5/4ตั้งเเต่ยกเเรก

เล็ก

• มวยคู่เอก
หมดอัน 4 ราคาไป 3/1   4/1 ปล่อยตัวยก 5 ไปถึง 5 ต่อไปห้ามโลภมาก บังไว้ก่อน ท่อให้ขึ้นใจ ได้น้อยดีกว่าเสีย สู้ๆครับ

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
กังปรี....ปานเพชร...ล่าสุด...รุ่งราวี.. :Onion-s-13[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
แพ้ชัดเจร  อาวธเล็ก  เป็นรองตลอด  ได้ปลายยก 4  ยก 5 รับทั้งยก  คะแนก็น่าจะประมาณนี้ครับ  ยก 1 2 10-10      ยก 3 10-9     ยก 4    9 - 10    ยก 5  10-9  ........รึป่าวครับ  ท่านผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ

ใครเล่นอาวุธไม่มีเสียหรอก  3 4 1  บังไว้กิน 2 ข้าง จบ.........

มวยขอนแก่น

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ยกห้ารับเละครับ...ประหยัดอาวุธจนแพ้ :Onion-s-98[1]:

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
คิงส์เดิน 5 ยก ให้เสมอ  อาวุธเล็กถอย ยก 5 ให้แพ้  เอางัยวะท่านกรรมโกง

มวยขอนแก่น

ท่านรุจกำเเพงพูดได้ถูกใจผมมากคิงส์เดินทำตั้งเเต่ยกเเรกคว้าคอเเทงเข่าเงินเเท้เสียอาการมากครับตอนหมดยก4(ยังว่าต้อยธุรกิจบรรเทิงเนอะครับ)เส้นๆๆใหญ่เเต่ผมดูยังไงเงินเเท้ก็เเพ้เห็นๆๆๆๆๆ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
คู่แรกเขาให้ชนะแล้ว
สองคู่หลังตามเวรตามกรรม
อย่างที่เห็นชนะไม่ได้ทั้งสองตัว..

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
อาจิตร มหา พูดถูกที่สุด คะ หนูก็ทุ่มคิงส์ สุดๆ เสมอยกแรก 2,000 ไม่ออกตัวบาทเดียวจนออกเสมอ แข็งใจไม่กัน มั่นใจว่าผ่าน แต่นึกขึ้นได้ ต้อยธุรกิจ เพื่อการบันเทิง ช่อง 7 ด้วย เกือบจะแพ้เสียกอีกนะคะ เออ อาจิตร มหา คะ ถูกต้องนะคะ 555

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
การพนันต้องมองเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน หุหุ....... แบบว่ายกสี่โดนตัวแข็งไปเลย(มองว่าเหมือนโดนนับแปดเลยนะเนี่ย?) ยก5ก็ใช่ว่าโดนเตะฝ่ายเดียว มีโต้บ้าง สรุปว่ามันแพ้ตรงไหน?! ไม่ได้เล่นแต่คิดว่ามันมไม่น่าแพ้เหมือนท่านมวยขอนแก่น
             ครั้งหน้าว่ากันใหม่จบแล้วได้แค่แสดงความคิดเห็น

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: แพ้ยก5ครับฟี่นอ้งอาวุธเล็กโดนเตะจนขาไหม้ครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ถือว่าเป็นเกียรติ...มากแล้วที่ได้แพ้แบบนี้
มวยมีแพ้ชนะกันได้........แต่ไม่ใช้ทุกคู่.....
กินหมูมา2-3ตัวแล้ว

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
เดาใจกรรมการยากครับ ที่ช่อง 7 สี รุ่งราวีได้ ยก3  อาวุธเล็ก ได้ยก 4 ทำให้ราคาไปถึง 3/1  4/1  ยกห้า ปกติแล้วช่อง 7 ใครเดินเข้ายกห้าแสดงว่าคะแนนตามหลังอยู่ถ้าไม่ได้เนื้อจริงๆไม่ผ่าน

แต่วันนี้หน้าเสื่อคุมทำให้ชนะไปได้ครับ

ดูมวยวันนี้แล้ว คิดถึง ดีไซน์ กับ สะท้านฟ้าครับ  ท่านมวยขอนแก่น   แม้วันนี้ผมจะเล่นแดง  แต่ผมดูแล้วถ้าไม่มีหน้าเสื่อคุมผมเจ็บแน่ๆเพราะยกห้า รุ่งราวีเองก็ไม่ได้ชัดเจนอะไร  อาวุธเล็กเองก็ไม่ได้ชัดเจนอะไร ถ้าตัดสินให้ถูกต้องที่สุดมวยคู่นี้ต้องออกเสมอกันครับ

ว่าด้วยมวยคู่ 3   คู่นี้ชัดเจนกว่าไม่น่าจะออกเสมอ  คิงส์โดนก่อนช่วงต้นๆ ยก 1 2  ส่วนเงินแท้โดนช่วง ยก 345  ออกอาการชัดเจน บวกลบกลบหนี้แล้ว คิงส์หน้าจะเข้าป้าย   คู่นี้เล่นน้ำเงินผมเตรียมเงินไว้จ่ายแล้วครับ กรรมการชูเสมอ  โอววโชคดีไป แบบงงๆ

นึกย้อนหลังไปผมจึงเข้าใจว่า  เกียรติเจริญชัยวันนี้มาใช้หนี้ หลังจากที่ขอกัน(ขอปานเพชรผ่าน) นี่หละครับหมัดมวยมันคือธุรกิจไปแล้ว 

ต่อไปนักมวยเงินแสนคงไม่มีแล้วครับ  นักมวยหลายคนตอนเริ่มชกมวยใหม่ๆหวังอยากเป็นยอดมวยเหมือนกับนักมวยในตำนานหลายๆคน แต่พอชกไปชกมาไม่ได้เป็นยอดมวยครับ กลายเป็น "นักแสดงมวยยอดเยี่ยม" แล้วก็ไปไม่ถึงฝั่งฝัน เรื่องทำนองนี้ผมไม่โทษนักมวยหรอกครับไม่มีนักมวยคนไหนอยากแพ้ มีแต่คนอยากชนะแต่ก็ฝืนไม่ได้ครับ วงการมวยถ้าใครอยากอยู่ได้นานต้องชกได้ตามใบสั่ง ชกให้ชนะก็ได้ ชกให้แพ้ก็ได้  แต่ถ้าไม่ชกตามใบสั่งหวังเอาแต่ชนะอย่างเดียวไม่ได้เกิดครับ  ชนะแล้วไงครับ รายการชกออกตู้เริ่มห่างเริ่มหายไปเรื่อยๆ  แล้วต้องไปชกตามภูธร บางคนโชคดีได้กลับมาชกออกตู้อีกครั้ง บางคนก็หายไปเลย  ผมคนนึงในอดีตเคยเจอมากับตัวเองแล้วครับ ต้องตันสินใจ ว่าจะทำตามฝันของตัวเอง หรือ จะตอบแทนบุญคุณแล้วเป็น นักแสดงมวยต่อไปได้อย่างสวยหรู

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
วรรคสุดท้ายสุดยอดครับ ท่านหนุ่มแก่นขอน
                                        .............................................
ต่อไปนักมวยเงินแสนคงไม่มีแล้วครับ  นักมวยหลายคนตอนเริ่มชกมวยใหม่ๆหวังอยากเป็นยอดมวยเหมือนกับนักมวยในตำนานหลายๆคน แต่พอชกไปชกมาไม่ได้เป็นยอดมวยครับ กลายเป็น "นักแสดงมวยยอดเยี่ยม" แล้วก็ไปไม่ถึงฝั่งฝัน เรื่องทำนองนี้ผมไม่โทษนักมวยหรอกครับไม่มีนักมวยคนไหนอยากแพ้ มีแต่คนอยากชนะแต่ก็ฝืนไม่ได้ครับ วงการมวยถ้าใครอยากอยู่ได้นานต้องชกได้ตามใบสั่ง ชกให้ชนะก็ได้ ชกให้แพ้ก็ได้  แต่ถ้าไม่ชกตามใบสั่งหวังเอาแต่ชนะอย่างเดียวไม่ได้เกิดครับ  ชนะแล้วไงครับ รายการชกออกตู้เริ่มห่างเริ่มหายไปเรื่อยๆ  แล้วต้องไปชกตามภูธร บางคนโชคดีได้กลับมาชกออกตู้อีกครั้ง บางคนก็หายไปเลย  ผมคนนึงในอดีตเคยเจอมากับตัวเองแล้วครับ ต้องตันสินใจ ว่าจะทำตามฝันของตัวเอง หรือ จะตอบแทนบุญคุณแล้วเป็น นักแสดงมวยต่อไปได้อย่างสวยหรู
                                         ..............................................
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

เล็ก

• มวยคู่เอก
ถ้าคู่ 3 ไม่ออกเสมอก่อน คู่เอกวันนี้ ออกเสมอแน่นอนครับ

มวยขอนแก่น

ท่านพี่ๆๆหนุ่มขอนแก่นพูดได้ถูกใจผมมากๆๆๆครับคู่คิงส์ผมไล่ต่อเก็บ5-4มาเกือบหมื่นยก5เลยออกตัว3/1ไป200ออกเสอมโครตเซ็งมวยอะไรเป็นเเบบนี้กรรมต้องเป็นกลางให้มากกว่านี้ไม่นั้นปีหน้ามีสิทธิ์ตกลำดับครับ(ส่วนคู่อาวุธเล็กยก4อาวุธเล๊กเหมือนได้นับรุ่งราวีคู่นี้ออกเสอมๆๆไม่น่าเกลียด

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ต่างคนต่างความคิดคู่เอกน่าเสมอมากกว่าคู่รองอีกคนับใครๆก็มองว่าอาวุธเล็กได้ยก4ยกเดียวแต่123รุ่งราวีก็ไม่ได้ทำอะไรมากมายแถมเกร็งไม่กล้าเข้ามวยมากกว่ายก4เรียกนับ8ก็ได้โดนแข็งเป็นท่อนไม้ยก5เตะแปะๆผ่านเฉยเลย

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ได้ยก4ยกเดียวครับอาวุธเล็ก(คิดว่ารุ่งราวีปล่อยให้ตี)
เพราะว่าหมดยกรุ่งราวีกะโดดตีลังกากลับหลังเฉย มีพละกำลังเหลืออีกถึงยก7
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ถ้าเราเล่นมวยแบบมีอคติมีแต่เจ๊ง............ผมเคยแล้ว..........เราต้องคล้อยตามกระแสบ้างก็ดีครับ..............เราคุณสังเกตุมั้ยว่าแดงเดินอย่างเดียว..........แต่ทำไมเขาร้อง  รองอย่างเดียว......ต้องระวังบ้าง......ตามสายตามีแต่เจ๊ง.......สายตาหรือจะสู้เส้นใหญ่..............คู่3 ผมก็ออกตัวมาเล่น  ช่วงมวยสูสี  มาเล่น รองแล้วมาเล่นเสมอขอ ..........คู่เอกนี่กินแบบดิบๆเลย  4-1  ใครไม่รองก็ช่วยไม่ได้ครับ.........ทุกวันนี้.........ถือคติ  ได้น้อยดีกว่าเสีย.......วันไหนซวยจิงๆยอมไป........

มวยขอนแก่น

ท่านเพชรพญาเเลความคิดของท่านเหมือนผมทุกประการ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:

....หงอคง...บอกแล้วไง...ครับ...พี่น้อง...

**** เล่นเอาเงิน.....อย่าเล่น..เอามันส์...***

...ท่านมวยขอนแก่น....ครับ...

.....แล้วยกไหน...ที่..รุ่งราวี...ต่อยฮุบซ้ายปลายคาง..อาวุธเล็ก...ล้มทั้งยืนน่ะครับ..

....มวยมาแทน...แล้วยั

หงอคง

มวยมาแทน...แล้ว..ไม่พอ..มาขอน้ำหนัก 126 อีก...

..ชกแก้มือ..ใหม่..ก้อได้ครับ....แต่รุ่งราวี...ขอที่...128 ปอนด์..

....ถ้าชก 128. ปอนด์...ผมหงอคง...

เอารุ่งราวี....ต่อ. 2-1..เลยครับ...

....มวยชิงดำ...โดนเตะยก 5. ทั้งยกก็แพ้..สิ..ครับ..

.... หงอคง...

มวยขอนแก่น

ครับท่านหมอคงเล่นเอาเงินไม่ใช่เล่นเอามันส์ครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    เพราะน้ำเงิน มันไม่ชนะ ....แค่นี้เอง ใช่ไหมครับท่านอัจฉริยะ.....
      (ชนะก้อได้ตังค์ แพ้ก้อได้เงิน)

มวยขอนแก่น

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
โดนแข้ง ยก 5 ทั้งยกก็แพ้สิครับท่าน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ราคา5/1ถือว่ามวยชิงดำ ในเทคนิคการเล่นผมเขียนไว้หมดแล้วต้องอ่านนะครับ เล่นมวยได้ราคางามๆบังไว้ดีที่สุดตัวอย่าง คุณเสมออาวุธเล็กมา4หมื่น เขาร้องต่ออาวุธเล็ก5/1คุณรองไป 2 หมื่น ออกอาวุธเล็กคุณได้2หมื่นคุณได้6หมื่น เล่นอย่างนี้ดีกว่าครับสบายใจออกข้างไหนก็ได้เงินครับ

หงอคง

เพื่อน..ๆ..เค้า..เล่นเอามันส์..ครับ..พี่เป้ง..

...เค้า..ไม่ได้เล่นเอาเงิน....

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
คู่นี้ดูเหมือนจะใช้หนี้คู่สาม  ยกสี่น้ำเงินเดินแทงเข่า  แดงทำท่าตัวแข็ง  ยกห้าแดงมาแตะไ้ด้ 2-3เม็ด  ออกเสมอน่าจะงามที่สุด

เรามาคุยหลังเกมก็เท่านั้นครับ..........เสียแล้วเอาคืนไม่ได้  ทั้งๆที่คณน่าจะได้เห็น  ออก 4 5 1  กินเต็มอยู่แล้ว  ไม่ต้องไปซีเรียสกับผล  แพ้  ชนะ  อย่าไปโทษกรรมการเลยครับ   ตัวเราเองที่ไม่ฉาบฉวย  เข้าถูกไม่บังทุน  คุณคิดว่า  อาวุธเล็ก  ไม่น่าแพ้  รุ่งราวี...........แล้คุณคิดว่า........ดีไซด์......น่าแพ้.....สะท้านฟ้ารึป่าว.......ชิงไฟต์แรก...........จะยังงัยก็ตาม  เราต้องปรับสภาพตามสถานการณ์ให้ทันแล้วกันครับ.

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ท่องให้ขึ้นใจครับปัจจุบันมวยคือธุรกิจ

่joss

• ชอบกด Like + 71
ผมฝังแล้วฝังอีกอยากรวยทางลัด สุดท้ายโดนฝังเอง

ถ้าเรารับสภาพตัวเราเองได้ก็ไม่เป็นไรครับ............มวยชกอาทิตย์ครับ

มวยขอนแก่น

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
มวยไม่มีแพ้รุ่งราวรต่อย 1-4  ปลายยกสี่แค่โดนเขานิดหน่อย ถ้ามองภาพรวมแล้วอาการแล้วอาวุธเล็กออกอาการกว่า ดูเทปครับ คู่นี้ผมก็เสียดันต่อคืนกับหูเขาด้วย ต่อไปผมจะดูด้วยตากรรมการด้วย ผมต่อทีไรพลิกคืนทุกที จงมั่นใจคนที่ให้ข้อมูล แต่ก็เข้า 2 เสมอ 1 เข้าแดงเสียหนึ่ง กำไรเล็กน้อย อาทิตย์หน้าแก้ตัวใหม่ครับ เล่นไปเถอะ ....ตื่นเมื่อเช้าเห็นหน้าจังว่ายัง.. ( ยังมีชีวิตอยู่)

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
หมัดมวยกล้วยปิ้งสองอาทิตย์แล้วละครคล้ายกันจริงไหมครับ

มวยขอนแก่น

ตามที่ผมคิดนะครับยก123คะเเนนน่าจะเสอมแต่ยก4อาวุธเล็กทั่งเเทงเข่าทั่งต่อยหมดเรียกว่าเหมาๆๆยกเลยก็ว่าได้ตามอาการมวยยก4รุ่งราวีถึงกับออกอาการเลยนะครัยปลายยก4รับอย่างหนักพอยก5รุ่งราวีมาเตะอาวุธเล็กก็บังเเล้วก็โต้ๆๆยก5รุ่งราวีไม่น่าผ่านอย่างน้อยรุ่งราวีก็ลุ้นได้เเค่เสอมกับเเพ้(กรรมให้ชนะ) :dookdik_smile-circle_92[1]:เป็นใครใครจะไม่ต่อครับยก4อาวุธเล็กระดมอาวุธใส่ทั่งเข่าทั้งหมัดรุ่งราวีถึงกับออกอาการยอมๆๆเห็นทั่งทรงมวยเเละอาการมวยหมดยก4ผมต่อ2/1เก็บอีกด้วยซ้ำ

อย่าคิดมากท่านมวยข่อนแก่น...ร้องไห้ไปก็ไม่ได้ตังค์คืนหรอก........มวยชกทุกอาทิตย์........คุณมองให้เหมือนกรรมการพอ.....ตัดสินแล้วเอาคืนไม่ได้..จบ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

มวยขอนแก่น

ครับพี่ม้าก้านกล้วยผมต้องฝึกอีกเยอะครับ(บทเรียนอันรำค่า)

วุฒิ เพชรตะวัน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
อาวุธเล็กคือมวยแทนที่เรียกเสริมมาใช้เฉพาะการรู้แต่ต้นแล้วว่าดีกว่าอยู่เฉยๆ แพ้ เสมอ หรือชนะไม่ใช่ประเด็น แต่นักมวยที่ชื่ออาวุธเล็กคนที่ดูมวยไทย 7 สีมีคำตอบไว้แล้วในใจ

เอาเป็นว่าเราเก็บข้อมูลไว้สู้อาทิตย์นี้กว่านะ.................มวยไม่มีใครมาโกงเราได้หรอกครับ  เราตัดสินใจเราเอง  มีบ้างตามสถานการณ์ขัดตาคนทั้งประเทศ  อันนั้นถือว่าซวยไป  คงไม่เกิดขึ้นบ่อยหรอกครับ........ผมเคยเสียมาแล้ว  หมดยก    เป็นต่อ  5 หรือ 10  1 จำไม่ได้  วันนั้นตู้ที่เล่นเสือกไม่มีหู  หน้าตู้รู้รึป่าวก็ไม่รู้  หมดยก 5 ต่อมา 2 1  5  3  เสมอ  ด้วย.เพราะถ้ามีหูคงได้ออกตัวไปแล้ว..........ที่ไหนได้ต่อฝัง.....มาอีก........มวยเป็นรองดันชนะ........เจ๊งเลย..........ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นคู่  ทวน  กับ  หนึ่งเทพ  รึป่าว   ที่ช่อง 7  สี  วันนั้น  หนึ่งเทพชนะ.......ลองเปิดคลิปดูได้.ถือว่าซวยไป........แค่นั้นครับ.....อาทิตย์หน้าก็มาสู้ใหม่.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal