เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม VS เจนณรงค์ ต.ทักษิณ  127ป. ใครจะชนะ

สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม  
55 (72.4%)
เจนณรงค์ ต.ทักษิณ
21 (27.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 73

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง ช่อง7สี)สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม VS เจนณรงค์ ต.ทักษิณ ใครจะชนะ  (อ่าน 14134 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44

คนเมืองดอกบัว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
สตาร์บอย  ลูกรัก เจ็ดสี ครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เวทนี้เจ้าเจน เสียเปรียบครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สตาร์บอย  ชนะ มาแล้ว 2 ครั้ง รึป่าวครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:  อะไรก็เกิด ขึ้นได้ครับผม  :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
สตาร์บอย  ชนะ มาแล้ว 2 ครั้ง รึป่าวครับ
ครับผม ที่ช่อง7และล่าสุดที่สุราษฎร์ครับ ครั้งแรกเจนณรงค์โดนปักลูกทอยชักตาค้าง และแพ้คะแนนไปครับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
อ้างถึง
ครับผม ที่ช่อง7และล่าสุดที่สุราษฎร์ครับ ครั้งแรกเจนณรงค์โดนปักลูกทอยชักตาค้าง และแพ้คะแนนไปครับ

ขอเพิ่มเติมครับพี่สน...สตาร์บอย เจอ เจนณรงค์.......น่าจะ 3 ครั้งครับ

ครั้งแรก ชกกันที่ช่อง7สี ช่วง ก.ท.ม.น้ำท่วมใหญ่ สัญจรไปที่ ม.กรุงเทพธนฯ ขึ้นมาสตาร์บอย เป็นต่อค่อนข้างแพง
ยก3-4 เจนณรงค์เริ่มได้ดีเริ่มเบียด แต่กลางยก4พลาดท่าโดนศอกร่วงลงไปนับโดน8 ก่อนสตาร์บอยเอาชนะคะแนนขาดลอย (เวต 124ป.)

ครั้ง2 เจอกันที่ จ.ตรัง 5 ธ.ค.54(วันรวมพลคนรักพ่อ) วันนั้นไปดูมาเกมการชกสูสีได้เสีย พลิกไปมา
หมด4ยกเจนณรงค์พลิกเป็นต่อ กดคอมาเสียบได้ชัดเจน...ยก5 ชิงดำเป็นสตาร์บอย ทำได้ดีได้ลูกหักล้ม 2ครั้ง ก่อนพลิกเอาชนะไปอีกครั้ง (เวต 125ป.)

ครั้งที่3(ผมไม่ได้ดู)เอาตามข่าวที่ท่านกอบ นำมาฟอร์มหลังมาลงครับ คู่นี้ชกกันที่ เกาะสมุย สุราษฏร์ 19 ก.ค.56 วันนั้นถ่ายทอดทางช่องสยามสปอร์ตไลฟฟ์
เป็นการชิงแชมป์สหพันธ์มวยไทยอาชีพโลกรุ่นเฟเธอร์เวท(126) ผลเป็นสตาร์บอย ที่เอาชนะไปได้อีกครั้ง..คู่นี้ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติม นำมาแลกเปลี่ยนได้เลยครับ

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
สธิติมีไว้ทำลาย

หรือครับ  นึกว่า 2 ครัง......ได้ดูแต่ครังแรกครับ..........

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ไม่ต้องคิดมาก สตาร์บอย ยาวๆๆ

ทอแสง

• มวยใหม่
  • **
ที่เด็ดแดงครัผม

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ระวังงูเหลือมในกอไผ่นะครับ..... :Onion-s-23[1]:

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เด็กดาว ติดทหารใช่มั๊ยครับ ผิดถูกประการใด ช่วยให้ความกระจ่างด้วยครับ

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆสตาร์บอยเป็นการส่วนตัวครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
สตาร์บอย ชอบมากๆ   :Onion-s-163[1]:

ถ้าพูดการที่  สตาร์บอย.........ชนะมา 2 3 ครั้ง ......แล้วมาแก้มือ อีก ที่ ช่อง 7  มีอะไร รึป่าว.......เพราะรู้ทั้งรู้  เจนณรงค์  เสียเปรียบทุกประตู.......ถ้า  เจนณรงค์    ชนะมา  แล้ว  สตาร์บอย  มาขอแก้มือ  ช่อง 7  อันนี้  สวยกว่า......เดี๋ยวรอซะก่อน

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
จะมีอะรัยลึกๆป่าวครับ
 :Onion-s-26[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
-ขออย่าให้มีละครเลยใครมีข้อมูลบอกหน่อยนะ

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
บ่องตรง !!! เล่น... ยากคู่นี้

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
บ่องตรง !!! เล่น... ยากคู่นี้

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ถ้าเป็นละครอีกผมครั้งจะเด็กนั่งดูเชยๆๆๆๆเเล้วครับช่อง7

ภูวพันธ์

เล่นเจ้าบ้านก่อนครับ :Onion-s-163[1]:

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
ท่านม้าก้านกล้วยมีเหตุผลครับ
 :Onion-s-23[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
คงจะแพ้อิก หรึอชนะ :Onion-s-26[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ช่วยกันเชียเจนณรงน่ะคับบบ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ภูวพันธ์

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
ละครหลังบ่าย

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
ถ้าพูดการที่  สตาร์บอย.........ชนะมา 2 3 ครั้ง ......แล้วมาแก้มือ อีก ที่ ช่อง 7  มีอะไร รึป่าว.......เพราะรู้ทั้งรู้  เจนณรงค์  เสียเปรียบทุกประตู.......ถ้า  เจนณรงค์    ชนะมา  แล้ว  สตาร์บอย  มาขอแก้มือ  ช่อง 7  อันนี้  สวยกว่า......เดี๋ยวรอซะก่อน

ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นน่ะครับ
ที่เอามาชกกันที่ช่อง7ไฟต์นี้อาจจะเป็นเพราะ
สตาร์บอยไม่ชนะใครเลยที่ช่อง7มาหลายไฟต์แล้วครับ เจนณรงค์เป็นตัวที่สตาร์บอยกินง่ายที่สุด
เลยจัดมาให้ผ่าน(เอามาให้สตาร์บอยเกิด)ก็อาจจะเป็นไปได้น่ะครับ
    ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมาน่ะที่นี้ด้วย
                       มือใหม่หัดคิด อีสานลุยกรุง ครับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
แนะนำครับ......
ใครชอบพี่บอยรอเข้ายกสาม.
ราคาประหยัดครับ.....
:dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
น่าคิดนะ ท่านอีสานลุยกรุง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal