เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ชายเล็ก ควายทองยิม VS แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต 122ป. ใครจะชนะ

ชายเล็ก ควายทองยิม  
57 (58.8%)
แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต
40 (41.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 96

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก ช่อง7สี ชิงแชมป์) ชายเล็ก ควายทองยิม VS แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต ใครจะชนะ  (อ่าน 30145 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
เวตนี้ ของแสนเก่งรึเปล่าครับ   :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:   ชอบควายทองยิม  :Onion-s-90[1]:

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ชายเล็ก ผ่านสบายชอบมากๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ชายเล็กผ่านของแข็งมามากกว่า อึดกว่า ที่สำคัญใจเกินร้อยอีกต่างหาก วันที่ล่อเป้าเมืองไทย คิดว่ากู่ไม่กลับแล้ว อาจจะบอบช้ำที่สุดเท่าที่เคยเห็นมา รับทุกอย่าง อิ่มแปร้ไปเลย หวนคืน 7 สีอีกครั้ง พบ สามีของเรียม ราคาเบียดเลยขึ้นมาต้นๆ เพราะคนยังเห็นภาพล่อเป้า ที่ไหนได้อัดขาดกระจุย ไม่ได้ลุ้นสักอันเดียว ส่วนแสนเก่งไม่ธรรมดา นอกน่าจะข่ม ฝีมือดีกว่าแน่นอน ในต้นๆเบียดและเหลี่ยมเข่าไม่เป็นรอง ...ปัญหา...อยู่ที่การยืนระยะ บดเบียด เสียดสี กันไป ชายเล็กทนได้ ...แสนเก่ง..แผ่วแล้วเฉา ผู้เข้าป้ายคือ ชายเล็กครับ แนะ...กล้าเข้าแต่ต้นๆ จนสุดท้าย กินที่แรงเสียดทานครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มันก็ไม่แน่ครับท่าน...........ดูทิศทางอื่นประกอบด้วยครับ............แสนเก่งจอมฝีมือคนนึงครับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
ผมชอบแสนเก่งมากครับ เป็นมวยที่อันตรายทุกอย่าง ออกอาวุธได้สวยงาม หมัดคม ศอกไว เท้าหนักทั้งซ้ายขวา เข่าก็ไม่ธรรมดา อัดจงอางหวงไข่เกือบไปไม่รอด ดีที่ยก 5 แสนเก่งมาผ่อน ไม่งั้นได้แชมป์ 118 ปอนด์ไปเรียบร้อยแล้ว ....จุดต้องพัฒนา...ปอดเล็กครับ ถ้าโดนบดต่างคนต่างโดน เจอคู่ต่อสู้ที่อึด จะแพ้แรงปลายครับ ...ครั้งนี้ก็น่าจะเป็นเช่นนั้น เพราะชายเล็กทั้งใจและกำลัง โดยเฉพาะวงใน ต้นๆอาจเบียด ปลายๆเอาอยู่

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ใช่ครับปอดเล็ก.......โดนแล้วโคลงเคลง..........ชายเล็กใช่ว่าจะเก่งอะไรมากมายหรอกครับ.....บางทีออกทะเลไปดื้อๆ..........ดูทิศทางลมค่อยว่ากันอีกทีครับ..

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
แสนเก่ง สิน่าจะแชมป์มากกว่า   ชายเล็กโดนมากก็ออกทะเลดื้อๆ

ทอแสง

• มวยใหม่
  • **

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
แสนเก่งคับ หมัด เท้า เข่า???ศอก???มีครบเครื่องอิกอย่าง ((ชิงแชม))ให้คะแนนเปนยกถ้าไม่เล็กกว่าเยอะก็น่าลุ้นคับไม่มีม้วนเดียวแน่นอน  !!ชอบเปนการส่วนตัวคับ!!

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
122เวตชายเล็กสบายๆๆๆๆ

ป.จง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เวทนี้น้ำหนักสบายทั้งสองฝ่าย กินกันที่แรงปลายส่วนตัวชอบรณพีร์ แห่งวังจุฑาเทพ

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ชอบล่วงหน้า แสนเก่ง :Onion-s-98[1]:

มวยขอนแก่น

1ความคิดครับ122ชายเล็กดูใหญ่กว่าเห็นๆๆๆๆๆๆๆ(ช่วงนี้เจ้าที่เเรง)

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้อะไรเล็กๆไม่น่าสนครับ ดูอาทิตย์ที่ผ่านมาอาวุธเล็กเป็นตัวอย่างครับ

pakpiorn

• มวยใหม่
  • **
คู่นี้ผมกลัวว่าชายเล็กจะเดินไปคว้าคอมาคีบตีเข่าไม่ได้ แต่ยังรักชายเล็กอยู่ ณ ตอนนี้

khone

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-160[1]:  ขอถามหน่อยครับเพื่อนๆพี่ๆทั้งหลาย  แสนเก่ง อัด ทวน ล่าสุดที่ 7 สี เวทไหนครับ   :Onion-s-160[1]:

มวยขอนแก่น

ผมว่าเเสนเก่งชกกับทวนที่ช่อง7น่าจะประมาณ118-119ถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะครับ

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
วันที่เจอทวน จำได้ว่ามาแทน ต่อย 126 ป. นะครับ ชอบ แสนเก่ง ครับ :Onion-s-98[1]:

มวยขอนแก่น

เเสนเก่งเท่าที่ผมดูมาๆๆเเสนเก่งไม่เคยชกถึง126หรอกครับ

วุฒิ เพชรตะวัน

• มวยใหม่
  • **
ถ้ามวยคู่นีไม่มีการเปลี่ยนแปลง ชกในน้ำหนักนี้ผมมองไปที่แสนเก่ง แสนเก่งครับอาวุธมากกว่าจุดที่ทำให้เกมส์เปลี่ยนมีแน่นอนครับ การวางแผนของเทรนเนอร์ประกอบกับตัวนักมวยและเกมส์การชกเส้นทางของแสนเก่งสะดวกสดใสกว่าแน่นอนครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
คู่้เอก 7 สี ถูกโฉลกกับมุมแดง ชี้ไปที่ ชายเล็ก ควายทองยิมส์ 
:Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ใช่ครับท่านเขยลำปางพูดถูกแสนเก่งเคยต่อยกับทวน126ป.ซึ่งแสนเก่งมาแทนจ๊อกกี้เล็ก จ๊อกกีเล็กป่วยในวันนั้น แล้วแสนเก่งก็ชนะทวยไปในพิกัด126ป.เมือปี พ ศ55ปีที่แล้ว แสนเก่งเคยแพ้ทวนมาที่ช่อง7ต่อยในน้ำหนัก121ป.

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ครับ126แสนเก่งชกดีมากครับ
ที่ชนะทวนวันนั้น
ผมมองว่า แสนเก่งน่าจะชกเวตตํ่ากว่านี้
ลำบากแล้วครับ ดูว่าตัวใหญ่มาก
ลดลงมา122มีหมดให้เห็นแน่นอน
แล้วชายเล็กน่าจะมาแบบสบายๆครับกับเวต122
แรงปลายดีกว่า แบบเข้าล็อกของเจ้าบ้าน
ที่ต้องการแชมป์ และใด้มาจากการชนะมวยเก่ง
อย่างแสนเก่งด้วย ยิ่งน่าสนใจไปอีก
ไฟร์นี้ชงให้ชายเล็กเต็มๆครับ ไม่ต้องสงสัยเลย :dookdik_smile-circle_51[1]:

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ทวนแสนเก่ง122/23มิ/56ครับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
มีบางกระแสบอกว่า คู่นี้อาจไม่มีครับอาทิตย์นี้ แต่ไม่ยืนยันนะครับ ถ้าไม่ได้ต่อย เซ็งเลยครับ รอถึงวันศุกร์ ถ้าไม่เปลี่ยนคงได้ดู

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
      ขออย่าให้ถอน... ชายเล็ก....ตัวเดียว ใครชอบ..ตามมา (ใครไม่ชอบ สวนหนัก ๆๆๆๆ ครับ) :dookdik_smile-circle_90[1]:

khone

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ขอบคุฌครับเพื่อนๆที่ตอบมา จำได้แล้วว่า ทวน VS จ๊อกกี้เล็ก ขื้นป้ายไว้ 122 วันต่อยจริง แสนเก่ง มาแทน จ๊อกกี้เล็ก ดันมาต่อย 126 มันชอบกล อย่างไรไม่ทราบครับ  :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

มวยขอนแก่น

ผมชอบชายเล็กเล็กครับพี่สนพี่หมอคงเเต่ผมไม่มีข้อมูลรอจากท่านทั่ง2ครับนับถือข้อมูลของท่านทั่ง2มาก :Onion-s-160[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ชอบมวยแรงดี อย่างชายเล็กเหมือนกันค่ะ
แต่...คุณชายหายกลัวศอกรึยัง อย่าเข้าหลวม
น่าจะผ่านได้ค่ะ  :dookdik_smile-circle_56[1]:

มวยขอนแก่น

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
แสนเก่งครบเครึ่อง
ถ้าไม่ลดมากได้รุ้นแน่นอนครับ....แสนเก่งสมชึอแนนอนครับ  :Onion-s-113[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ถ้าคิดว่าชายเล็กเก่งไม่จริงไปถามสามีเรียมได้นะครับ เขารู้ดี

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
อาทิตย์นี้เขยหล่ามองไปที่คุณชายรณพีร์แห่งวังจุฑาเทพ ถ้าไม่ได้ติดตามดูคงนอนไม่หลับ

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
นำ้หนักนี้แสนเก่งแทบไม่ต้องลดคับสบายใจได้ที่ต่อย126กับทวนวันนั้นเพราะมาแทนเวตดีของแสนเก่งอยู่ที่119-120คับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ถึงท่านเขยหล่า ขวัญก็โดนแสนเก่งอัดกระจุยมาแล้วครับ เมื่อเร็วๆนี้เองครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
ล่าสุดนี่ แสนเก่งชนะทักษิณเล็กมาแบบ หัวทิ่มหัวตำ ในเวต 118ใช่ป่าวคะ
ถ้าใช่ แปลว่า เวต122 แสนเก่งต้องบีบน้ำหนักอยู่รึเปล่าคะ รบกวนผู้รู้ค่ะ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
เอิ่ม อีกข้อ ท่านใดทราบบ้างว่าแสนเก่งซ้อมที่ไหนคะ รบกวนด้วยค่ะ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ถามคนนี้ดูว่าเจ็บมากไหม

ต่อศักดิ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
น่าจะเป็นคู่ดุเดือดอีกคู่
ชายเล็ก ควายทองยิม
สูงยาว เตะต่อยรุนแรง ขวางหน้าแทงเจ็บ กระดูกดีกว่า
ซ้อมค่ายเกียรติเพชร เฉียบ เกียรติเพชร เป็นเทรนเนอร์
ดูแลการฟิตซ้อม น้ำหนักนี้เป็นของชายเล็กอยู่แล้ว
122-125.ป ได้เปรียบทั้งรูปร่าง น่าเสื่อสภาพแวดล้อมดีกว่า
แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต
ฝีมือครบเครื่อง อาวุธแม่นหนักทุกลูก ศอกคม
ซ้อมค่ายกีล่าสปอร์ต แถวดอนเมือง
เสี่ยคำจันทร์ ซาวคำเขต ดูแลควบคุม
การฟิตซ้อมด้วยตัวเอง

**ชายเล็ก...ไม่ทำให้ผิดหวัง**

มวยขอนแก่น

ท่านๆๆบิ๊กตูนข้อมูลสุดยอดครับผมก็ชอบชายเล็กเด็ดๆๆๆๆ

เต๋อฟาร์ม เกษตรวิสัย

• มวยใหม่
  • **
เห็นเซียนชอบชายเล็กกันทั้งบาง งั้นผมขอสวนชอบแสนเก่งล่ะกัน เล่นแสนเก่งซัก20บาท แต่จะเชียร์เหมือนเล่น10000 เลย555

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
ชายเล็ก ครับ เด็ดสุดอาทิตย์นี้ไม่กล้าเล่นไม่ได้ตังครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
118-120 ผมไม่เล่นแสนเก่ง  แต่122ปอนด์ ผมจะเล่นแสนเก่ง มีราคารองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาว แล้วบังทุน  อิ่มครับอิ่ม เผอๆๆๆๆๆๆกินเต็ม เวตต่ำกว่า122 ปอนด์สบายๆๆๆๆๆๆครับไม่ต้องบีบมาก

ส่วนเจ้าบักชายน้อย  ชก 122 มานานแล้ว ขยับเวตไปนานแล้ว บีบลงมาคงไม่เหมือนเดิมครับ  โดนหนักๆอาวุธจุกจิกอย่างเจ้าแสนเก่ง คงจะลำบากครับ   ยกเว้นมีกำลังภานในอย่างเดียว 

ถ้ามองที่ธุรกิจ ต้องให้แสนเก่งวินวิน แล้วจัดรายการใหญ่ที่ลุมพีนี  เก็ยเงินได้เยอะกว่าเป็นแช้มป์ครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ไม่ต้องคิดมากครับ ผมให้แสนเก่ง

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
คู่นี้ใครหมดก่อนยุ่งแน่ๆ      เพราะหมดแล้วหมดเลยทั้งคู่    แต่ใจยังชอบกระดูกการผ่านมวยของชายเล็กนิดๆครับ

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ไฟท์ ล่าสุด เเสนเก่ง ชกที่ลุมพินี 117 ปอนด์ คับ ส่วนชายเล็กชกอยู๋ที่ 122-125

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
แสนเก่งครับ ชอบมาก แพ้ชนะ ไม่ว่ากัน เชียร์เอามันส์ เผลอๆ มีเรียกเลือดให้เห็น

เอาอยู่ FC

• มวยใหม่
  • **
ชายเล็ก ควายทองยิม เวตนี้ได้เปรียบชัดเจน จัดหนักครับ

มวยขอนแก่น

ชอบๆๆๆชายเล็กน้ำหนักนี้ผมสบายมากๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal