เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี คู่มวย น้ำหนัก ช่อง TV.GOLD 119 และ 174 รอบ 20.30 น.วันนี้ครับ  (อ่าน 2440 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก  ซิกมวยชาตรี    รอบเย็น วันนี้ ครับ

ศึกดาวรุ่ง จิตเมืองนนท์   เวทีมวยจิตเมืองนนท์  

ถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI   ช่อง TV.GOLD  119  และ 174    2 ช่อง เวลา  20.30 -00.00.น

3 ชั่วโมงกว่า)

จัดโดย  สมจิตร    แว่นแก้ว

1  ชวลิต   ท.อินทชาติ 33.4-.4 กก. ฝีมือเบียดท้ายๆน่าจะดีกว่า           จะชนะ

เขมรแดง   ศูนย์กีฬานางรอง  33.1-.1  กก. เข่าใน

2  เพชรวันชัย     ก.อดิศักดิ์  27.7  กก.  เข่าใน        จะแพ้

สมรัก    ว.ชัยบาดาล  27.7  กก.   ฝีมือ

3   เขี้ยวเพชร    จิตเมืองนนท์  35.5 ก.  ต่อ   1    กก.  ฝีมือดีเล่ห์เหลี่ยมจัดจ้านเป็นเจ้าบ้าน

น่าเล่นเป็นทีเด็ด     จะชนะ

สิงห์หนุ่ม     ส.เจริญทรัพย์  36.2 กก.

4  คู่เอก   ดีเชลเล็ก    วีระพลยิม   37  กก.   จะชนะ                ลูกมะขามหวาน   37.9 กก.

5  จอมทอง     ศักดิ์วิเชียร  34.9 กก.         จะชนะ      เพชรน้ำหนึ่ง   34 กก.

6  เพชรสายฝน    เอราวัณ    น่าเล่นเป็นทีเด็ดอีกตัวครับ        จะชนะ         เริงศักดิ์

มวยเด็ด

เขี้ยวเพชร    จิตเมืองนนท์ 

เพชรสายฝน    เอราวัณ

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่    คู่   1    2     3    4      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่       5    6   7      สลับ

ราคา      สีเขียวถูก    สีแดงแพง     สีน้ำเงินขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีครับ

แพ๊ก บ้านเนินพยอม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคร๊าฟท่านพี่อัศวินคนใจบุญ    เอ่!!ว่าแต่เดี๋ยวนี้ทำไมพี่อัศวินไม่เห็นมาบอกซิกมวย วันเสาร์เลยอะครับ :Onion-s-26[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบพระคุณมากรับท่านพี่อัศวิน

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308

วันเสาร์หรือครับ  ก็อยากจะเปิดโอกาสให้ท่านที่อยากจะลง

ลงบ้าง   ลงเหมือนกันครับเพราะจะได้รู้ว่าการให้นี้

ดีจริงๆครับ อย่างผมแม้จะจ่ายเท่าไหร่ไม่ใช่ปัญหาของแต่ว่าสมาชิกได้ประโยชน์ก็พอแต่ผมก็ได้ทางใจ

และกำไรจากการตอบกระทู้ ลองดูครับแล้วจะรู้ ของฟรีอย่าว่าไม่มีในโลกนะครับ แต่ที่นี้มีครับ ของฟรีมีในโลก

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
เยี่ยม... ครับท่าน

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ปลื้มคำทุกคำและทุกตัวอักษรที่ท่านพี่อัศวินพูดมากครับ ท่านพี่อัศวินมีแต่ให้จริงๆ ด้วยความเคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอ นำใจอันประเสริฐของท่านพี่อัศวินมีมากครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal