เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงสมาชิกทุกท่านเกี่ยวกับการตั้งกระทู้หัวข้อต่างๆ  (อ่าน 2766 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ฝากถึงสมาชิกทุกท่านเกี่ยวกับการตั้งกระทู้หัวข้อต่างๆ อยากให้ทุกท่านมีสิทธิ์และการแสดงความคิดเห็นอย่างเต็มที่ แต่บางท่านยังไม่เคยเข้าไปอ่านกฎระเบียบในการตั้งกระทู้ที่สำคัญที่สุดอยากให้ทำกันครับ
1.ก่อนตั้งกระทู้อยากให้อ่านกระทู้ต่างๆก่อนไม่อยากให้ตั้งกระทู้ซ้ำๆทั้งที่เรายังไม่ได้อ่าน
2.ไม่พาดพิงชื่อบุคคล หรือ พูดกระทบกระทู้ของบุคคลอื่น
3.ห้ามมีการลงเบอร์หรือโฆษณาใดๆทั้งสิ้น
4.พยายามให้กำลังเพื่อนๆที่ออกมาแสดงความคิดเห็น อย่าซ้ำเติมเพื่อน
5.ใช้คำพูดที่ถนอมน้ำใจกันเพราะบ้านหลังนี้อยู่กันฉันพี่น้อง(จิตอาสา)
6.หากท่านใดทีมีจิตอาสาอยู่แล้วและโดนกระทบกระทั่งผมในนามของท่านเวปมาสเตอร์ต้องขออภัยท่านมาณ ที่นี้ด้วยและขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่มีจิตอาสาจริงๆ ไม่ได้เข้ามาเพื่อปั่นกระแสหรือมาแสวงหาผลประโยชน์ จงสู้ต่อไปครับ
***จากใจเป้งปากน้ำ***

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_58[1]:   :dookdik_smile-circle_58[1]:

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
รับทราบครับผม   :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ตั้งมั่นอยู่ในความถูกต้อง
ย่อมเป็นที่สรรเสิญของคนหมู่มาก
สวัสดีครับคุณเป้ง ปากน้ำ สบายดีไหมครับ และสวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
สบายดีครับท่านสู้ต่อไปครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
เรามา..สู้เพื่อพี่น้อง..เราต่อไป..ครับ..ท่านศุภชัย..

เป็นกำลัง..ให้ครับ....

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.........รับทราบและจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดครับผม..

ป๋าหำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 สอง  แปด  ครับ

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
รับทราบและปฏิบัติตาม ครับ ท่าน Webmaster [size]

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เข้าใจคับ นายหัวเป้ง

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ว.2  ว.8   ว. 61

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอหน่อยคะ พี่ๆ หนูเคยบอกหลายครั้งว่า บ้านเรามีการเขม่นกันอยู่บ่อยๆ เพราะชิงดีชิงเด่นกัน หนูคิดว่า ใครเชื่อใคร ไม่เชื่อของใคร ก็ตามใจท่าน อย่ามาข้องแวะ จนเกิดเป็นอารมณ์ต่อกันเลยท่านพี่ จบมวยก็จบเลย หาข้อมูลวันต่อไป ไม่ต้องมาสรรเสริญเยินยอกัน เมื่อให้มวยผิดจะมาว่ากันอยู่อีก ไม่ชัดเจนนะคะ ขอให้พี่ๆ สามัคคีกันเถอะ จิตรอาสาทุกท่านทำเพื่อส่วนรวม หรือมีใครขอสิ่งตอบแทนบ้างละ บอกพี่ๆ เขาไป ซี ขอโทษที่แจมด้วย

ko_johs

น้อมรับ พร้อมปฏิบัติครับ

tuy. w.t.

รับทราบครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ครับผม :dookdik_smile-circle_83[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ถูกต้องนะคราฟ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal