เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN  (อ่าน 2054 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
วันนี้ขอออฟไซด์โดดข้ามมาช่อง 11 สี ซักวัน จิตอาสาทุกท่านอย่ายกธงเป็นลูกล้ำหน้าเด้อ-นานๆมาที-มวยแพ้ชนะได้เล่นต้องระวังนะครับ
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้มักหลาย

วีระพลเล็ก-เอ็กซินดิคอลยิมฯ- 2 ฟอร์มหลัง  29 มิย 56 ชนะคะแนน ยอดขุนศึกฯ 20 กค 56ชนะคะแนน ยอดแสนชัยฯ
เป็นมวยประเภท-เตะซ้ายต่อยซ้ายเร็ว-ประกบในมีปล้ำหักตี-บินตีเข่า-ฉลาด-หลักเหลี่ยมดี-แข็งแรง-แข็งแกร่ง-เร็วกว่า-บู้ยันยก 6 ใจเกิน 100

เมืองเพชร-บ่อปลาบุญชู ฯ(FAกรุ๊ป)  2 ฟอร์มหลัง 22 มิย 56 แพ้คะแนน ยอดแสนชัยฯ  27 กค 56 แพ้คะแนน ยอดขุนศึกฯ
เป็นมวยสูงยาว-เตะต่อยหนัก  ประกบในมีปล้ำตีเข่าสู้-ไม่ค่อยฉลาดปลายๆมียุบมีแผ่วเป็นประจำ (ค่ายน่าจะยุบเหมือนคน อ่านเจอ..)

มุมมอง มวยคู่นี้เป็นมวยเข่าทั้งคู่ วีระพลฯ รูปร่างเล็กกว่า-ได้ลูกแข็งแกร่ง-หลักเหลี่ยมดี-ฉลาด-เร็วกว่า- เมืองเพชรฯ ได้ใหญ่-หนักแต่ช้า-หลักเหลี่ยมน้อย- ปลายๆมียุบมีแผ่ว
ให้เห็นเป็นประจำ

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชก- ต้นๆเกมส์การชกคงสูสี เมืองเพชรฯซึ่งได้เปรียบรูปร่างเดินหน้าทื่อๆสาดแข้งต่อยหมัดประกบในพยายามคว้าคอคีบตีเข่า วีระพลเล็กฯถอยวนใช้ความเร็วหลอกเตะฟรีคิกหลอกต่อยไปเรื่อยๆ ประกบในมีปล้ำตีเข่าสู้อาศัยหลักเหลี่ยมหักพลิกบินตี เมืองเพชรฯ เริ่มยุบเริ่มแผ่วเดินต่อยหมัดอย่างเดียว
วีระพลเล็กฯ คงใช้ความแข็งแกร่งเดินสาดแข้ง แข้งประกบรัดเอวเด้งตีเข่าเข้าวินไปในที่สุด (เมืองเพชรฯ เท่าที่เห็นฟอร์มการชกมา 3 ครั้ง ถ้าทำได้เตะต่อยคีบคอตีเข่าเป็นพระเอก-ทำไม่ได้4-5ออกทะเลไปเลย)

ชอบ วีระพลเล็กฯ ครับ-ท่านละมักไผ

ข้อควรระวัง  คู่นี้น่าจะเป็นมวยรอบ วีระพลฯ เข้ารอบแล้วหรือยังถ้าเข้าแล้วต่อยผิดทรงที่ศรีวังโพส-แนะนำให้โดดหนีไวๆๆ-เจ็บขาดีกว่าเสียเงิน 555..

วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มีและที่เคยเห็นฟอร์มการชก(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขเสริมให้ด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูลประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2013, 09:47 »
ขอบคุณมากครับ  ทัศนะมุมมองเหมือนกันครับ   ยังงัยก็ต้องจิ้ม วีระพลเล็กครับ..ผมมองว่า..ใสปิ๊ง...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 08:28 »
ได้ยินคนพากษ์บอกเข้ารอบแล้ว ปกติชกแบบตั้งรับมาเร่งปลายๆ นี่เดินตั้งแต่ยกแรกเลย ศรีวังดูว่าชกผิดทรงหมดยกแรกโดดข้ามมาเงิน ขณะที่แดงเป็นต่ออยู่ รอดตัวไปครับเพื่อนคงเหมือนศรีวังนะ วันนี้หากินกับมวยเด็กดีกว่า..555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal