เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่ติดตามเดือนนี้คอยเล่นมวยของชนิดล้าน%ณ วิก7สี  (อ่าน 13790 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ขอให้เฝ้าติดตามความเคลื่อนไหวตลอดนะครับ รองคู่เอกหรือไม่ก็คู่เอกช่อง7มีแน่ๆภายในเดือนนี้ เก็บกระสุนไว้ครับสำหรับผู้ที่ติดตาม ของชัวร์ๆของเห็นๆ...........
ขยันโทรหน่อย ถ้ามาช่วงมวยกำลังชกผมอาจจะโพสท์ไม่ทันแต่ก็จะพยายามครับ ...............
มวยที่ผมได้มาขอปิดเป็นความลับ แต่จะโพสท์สั้นๆได้ใจความเอาเป็นว่ารู้เรื่องเข้าใจแบบง่ายๆนะครับ
ไม่ได้โม้แต่ของจริงล้าน%
[/size]

เมื่อคืนมีโทรศ้พท์ถึงผม ขู่ว่ามึงเป็นใครไอ้สัตว์ แปลกจริงไม่เคยไปทำอะไรใครแต่ก็มีศัตรู ท่านใดคุ้นตาเบอร์นี้
บ้างครับ xxxxxxxxxx

หนุ ปาระศักดิ์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ติดตาม ครับท่าน

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
รอครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

tuy. w.t.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
รอท่านครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ท่านต้องระวังตัวแล้วละ......วิธีแก้ต้องให้แม่นๆมากว่าหนี่งคู่แล้วท่านฮ่าๆๆๆๆ เพื่อที่มันจะได้อกแตกตายไง :dookdik_smile-circle_49[1]:

ting_zz

รอๆ พี่

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ไม่สนใจหรอกท่านพวกนี้โรคจิต เราทำดีหน่อย ให้มวยแม่นหน่อยเป็นไม่ได้ อกจะแตกตาย เบอร์มวยเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ไม่ซ้ำหรอกครับ  พวกนี้มีแต่เห่าทำอะไรไม่เป็นหรอกครับนอกจากก่อกวนไปวันๆ  ขอให้ท่านให้มวยแม่นๆ ต่อไป ครับ ไม่ต้องสนใจคนพวกนี้ให้มวยแม่นๆ ต่อไปเพื่อสมาชิกบางบอนครับ

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
พวกโรคจิตพี่อย่าไปสนใจ.......กำลังใจ1เสียงคับ... :Onion-s-163[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
อย่าไปสนใจมันเลยครับท่านพี่ศุภชัยคนมันไม่มีจรรญาบันชอบเที่ยวละลานชาวบ้าน อย่าไปสนใจมันเลยครับท่านพี่ ผม1กำลังใจคอยให้กำลังใจนะครับสู้ต่อไปครับพี่เพื่อพี่น้องชาวเวปบางบอน (ป.ล. ท่านพี่ศุภชัยรับแอดผมด้วยนะครับsompron)

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
พี่ ศุภชัย  รับแอดผมด้วยครับ 

่joss

• ชอบกด Like + 71

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ  :dookdik_smile-circle_58[1]:  :dookdik_smile-circle_49[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
เป็นอย่างนี้ทุกทีเห็นคนอื่นดีกว่าตัวเองเป็นไม่ได้สู้ๆๆๆครับผมรอข้อมูลจากท่านครับนับถือในข้อมูลของท่านครับ

คนบ้านสี่มุม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
สู้ๆๆๆๆ

ขอบคุณทุกๆท่านครับผม

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
คนดีผีคุ้มครับท่าน

ณิชาภัทร์

อย่าไปสนใจพวกควายคับสู้ๆๆๆๆๆๆ

runing2530

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
พี่ศุภชัยขอเบอร์หน่อยครับ
nong_jok@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

niksamit

• ชอบกด Like + 15
เป็นกำลังใจและติดตามผลงานตลอด ขอเบอร์และ f..ท่านด้วย nik_samit@hotmail.com

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

ขอเบอร์ด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

awin

• ชอบกด Like + 30
พวกที่โทรไป ผมรับประกันได้ว่า ไม่ใช่พวกขาใหญ่เล่นหนัก หรือ พวกโต๊ะเรต แน่นอน เพราะกระเเสการเล่นส่วนใหญ่ คู่ที่ท่านให้ ( สินามิ )  เค้าจะแดรกกันทั้งนั้น คนที่โทรไปน่าจะพวกกระจอก ขี้อิจฉา เห็นคนอื่นดีกว่าเด่นกว่า ก็แค่นั้น

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
ขอเบอร์ด้วยคนครับท่านศุภชัย

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอต้นผ้าป่าสักต้นเถิด ขอบคุณครับท่าน

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
คุณ ศุภชัย ทำดีแล้วครับจงทำต่อไปมีคนรอข้อมูลจากคุณ เป็นหลายร้อยคน จะไปสนใจทำไมกับคน คนเดียว จงทำต่อไปครับเป็นกำลังใจไห้ครับ

sunter111

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]:พี่ศุภชัย....ขอเบอร์และขอมูลเด็ดๆๆๆๆๆๆ.......a-sun1@windowslive.com   ด้วยคน

Nureko_chom

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผมเด็กใหม่ครับ แต่ติดตามท่านมาได้หลายอาทิตย์แล้ว !ขอบอกคำเดียวสุดยอดครับเจ้านาย
ขอติดตามท่านอีกต่อไปนะครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อท่านหน่อยนะครับ paepangyakuza@hotmail ขอบคุณท่านมากครับ ท่านผู้รู้ ___ขอติดตามท่านต่อนะครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ไม่ต้องสนใจมันหรอกครับท่าน

Anni tai

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-34[1]:สู้ต่อไปอีกหนึ่งกำลังใจครับผม

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เอาใจช่วยครับท่านสู้ๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ครับรอครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ไม่รู้จะบอกว่าไรครับ แต่ก็เป็นกำลังใจให้อีกคนนะครับ สู้สู้ครับพี่ศุภชัย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

vip07อุบล

• มวยใหม่
  • **
ท่านศุภชัย มีจิตอาสาน่าชื่นชม   อย่าไปสนใจเลยครับท่าน พวกเหลือบ    ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ท่านครับ

กระต่าย

• มวยคู่เอก
ขอเด็ดเน้นๆให้น้องใหม่หน่อยนะคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal