เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่7-อาทิตย์ที่8ก.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 16620 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
พร้อมแล้วลุยกันต่อได้เลยครับผม :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798

สนทะเล

เสาร์-อาทิตย์ ที่แล้ว ช้าไปเยอะครับ

สนทะเล

ส่งช่อง3 เลยละกันครับ ถ้าเปลี่ยนค่อยว่ากันใหม่
1.แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง ครบเครื่อง ได้ลอยแต่บางกว่า อาวุธออกได้รวดเร็วกว่า
2.เพชรแท้ เพชรยินดี อคาเดมี่ มวยฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบหน้าเสื่อ   ***เด็ด**
3.ปตท. เพชรรุ่งเรือง แข็งแกร่งแข็งแรง มีศอกเสริม
4.เพชรเอก อ.ยุทธนา มวยเข่าแข็งแกร่ง การยืนระยะดีกว่า
------------------------------------------------------------------------------------

สนทะเล

ปรับเปลี่ยนล่าสุด คู่สอง
หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี 115ป.
VS ฟ้าสีทอง ท.เทพสุทิน 117ป.
ถ้าอย่างนั้น ผมส่งตามนี้ครับ
1.แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง ครบเครื่อง ได้ลอยแต่บางกว่า อาวุธออกได้รวดเร็วกว่า

2.หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี มวยจังหวะฝีมือช่วงชกดี เก๋ากว่า เคยชนะมาด้วยคราวนี้ต่อให้2ป.

3.ปตท. เพชรรุ่งเรือง แข็งแกร่งแข็งแรง มีศอกเสริม

4.เพชรเอก อ.ยุทธนา มวยเข่าแข็งแกร่ง การยืนระยะดีกว่า

มวยเด็ด หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี ***เคยชนะมา
ท่านอื่นที่พร้อมแล้วเชิญส่งได้เลยครับ ช่อง3 น่าจะนิ่งแล้วครับ มีเวลาส่งได้แค่วันศุกร์ก่อน5โมงเย็นนะครับ
 :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....ขอบคุณครับ.......ท่านสนทะเล...ขอฟอร์ม  แบงค์ไทย  หน่อยครับ

สนทะเล

แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง
ชนะคะแนน เพชรราวัน กกท.ศรีสะเกษ 2 พ.ค.56 จ.พัทยา
ชนะคะแนน โชคดี ศิษย์จ่าเต๋อ 30 พ.ค.56 รดน.
ชนะคะแนน ศิลปะไทย บางกอก2007 -30 ก.ค.56 ลพน.

สนทะเล

เพิ่มเติมอีกนิดครับ จังหวะฝีมือครบเครื่อง เข้าออกรวดเร็ว นี้ได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวใหญ่กว่า ต้นๆระวังหน่อย

เป้งปากน้ำ

การบ้านช่อง3

1.ปิ่นทอง บ.จงเจริญ (ตี๋เมืองเลย)
มวยจากนครพนม รูปร่างเตี้ย ล่ำ จังหวะเตะต่อย เข่าจับตีเหนีบว แข็งแกร่งแข็งแรง ต้นๆอันตรายมาก ปลายๆๆไม่ค่อยดีเบียดตัวใหญ่เสียเปรียบ
จะแพ้
แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง (ส.สกาวรัตน์)
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวใหญ่กว่า อาศัยเข่าในที่เหนียวแน่นกว่าเบียดปลายๆ พิกัด 107 ป.

2.หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี
เป็นมวยจังหวะฝีมือ รูปร่างช่วงชกได้เปรียบ เคยชกกันมาแล้วต้นๆเสียเปรียบ แต่ปลายอาศัยลูกเตะ และหมัดคอยแย๊บ คิดว่าเป็นหนังม้วนเดิม ถึงจะต่อน้ำหนักให้คิดว่าเอาอยู่
จะชนะ
ฟ้าสีทอง ท.เทพสุทิน
ศิษย์รักของจอมโม้อมตะเป็นมวยจังหวะเตะต่อยคล่อง เข่าในรัดมัดตีดี ร่างกายความหนาน่าจะได้เปรียบ แต่ฝีมือยังห่างกันเลยต้องต่อน้ำหนักให้ พิกัด 115 ต่อ 117 ป.

3.ปตท. เพชรรุ่งเรือง
ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรรุ่งเรือง จ.ชลบุรี ฝีมือไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่อาศัยความใหญ่ และลูกฮึดที่ดีกว่า ต่อยกลางวันมากกว่า ได้เปรียบหน้าเสื่อและเวที
จะชนะ
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
ฟิตซ้อมที่ค่าย ดาษรันสารคาม จังหวัดสารคาม เป็นมวยจังหวะเตะต่อยแถวภูธรเป็นพระเอก เจอแสงสีเมืองกรุงแล้วไปไหวตาลาย ครั้งล่าสุดที่เห็นแพ้เสือสมุทรเหมือนมาไม่สู้ มองแล้วไม่เข้าตาช้ากว่ากันเยอะ

4.มหาราชเล็ก ศิษย์เจริญทรัพย์
รูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำตีดี ได้ข่าวมาว่าฟิตซ้อมดี เอารูปร่างที่ได้เปรียบบดบี้ขย่มเข่า
คิดว่าปลายๆได้เปรียบ
จะชนะ
เพชรเอก อ.ยุทธนา
มวยจังหวะฝีมือ เตะต่อย เข่าปล้ำตีดีแต่เสียเปรียบรูปร่างช่วงชกที่สั้นกว่า  พิกัด 105 ป.

เป้งปากน้ำ

ช่อง7ยังไม่แน่ใจว่าคู่ไหนสับขาหลอก แต่ที่ว่าน่าเล่นได้คือเพชรเจ็ดสีครับ

สนทะเล

ให้เด็ดตัวใหนครับ ท่านเป้ง บางบอนยิมส์ 55

สนทะเล

ช่อง-3ของท่านเป้งให้เด็ดตัวใหนครับ

เป้งปากน้ำ

ปตท. เพชรรุ่งเรือง เด็ด***

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.........แบงค์ไทย  ตัวใหญ่เล่นไว้เมียไม่ด่า  พี่สนบอกเข้าออกเร็ว  .....จัดไปเลยครับ

เป้งปากน้ำ

การบ้านช่อง7(ก่อนชั่ง)

1.เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ ***เด็ด***
มวยจากนครศรีธรรมราชแต่มาอยู่ภายใต้การควบคุมของสารวัตรอ๊อด(พ.ต.ท สุทธิชัย เทียนโพธิ์)ที่ค่าย13เหรียญ 12ไฟต์ล่าสุดชนะไป11ไฟต์ที่จำได้
ชนะคะแนน เพชรพระแท่น ครัวไพเราะระยอง
ชนะคะแนน คมกฤษ เกียรติรัชฎา
ชนะคะแนน กำแพงเพชร ส.ดำรงค์เชื้อ
ชนะน็อค เพชรรุ่ง ศิษซ้อน้อง
ชนะคะแนน นฤเดช ส.สุรเดช
ชนะน็อค ใกล้รุ่งน้อย ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
ชนะน็อค กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ
เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น น้องชายแท้ๆของมงกุฏเงิน ส.เทียนโพธิ์ อนาคตถือว่าสดใสมากจนมีคนตั้งฉายาว่า"ขุนเข่าอัญมณี"
จะชนะ
โกโก้ แป๊ะมีนบุรี
เป็นมวยถนัดซ้ายสูงยาว ซ้อมอยู่ค่ายเพชรศิริยิมส์ ฝีมือใช้ได้แต่หยุดไปนานสภาพร่างกาย น่าจะเสียเปรียบเบียดปลายๆ พิกัด 100 ป.

(ป้องกันแชมป์. 102ป.)
2.อองรี ส.เดชะพันธุ์
มวยจากตรังฟิตซ้อมที่ค่ายลูกบ้านใหญ่ เป็นมวยฝีมือเข่าในเหนียวแน่น มีฮึดตลอด ได้เปรียบรูปร่าง
จะพลิกแพ้  (แบบมีเหตุผล)
โชคพิชิต เพชรมีเพียร
มวยจาก อ.เพ็ญ อุดรธานีซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร เป็นมวยฝีมือดี มีศอกสวนที่อันตราย หลักเหลี่ยมดี ทรงมวยนิ่งไม่มีการตกใจ พิกัด 102ป.

3.ฟ้าสะท้าน ราชานนท์
มวยจากขอนแก่นของวิชัย ราชานนท์ รองแชมป์มวยรอบธกส.เป็นมวยฝีมือดี มีแข้งและหมัดสลับดี และมีลูกปัดขาที่เข้าตากรรมการ เคยเจอกันมาแล้วและเคยชนะมาแบบขาดลอยท้ายๆวันนี้ต่อน้ำหนักให้
จะพลิกแพ้
ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง
มวยจากสังขะ สุรินทร์ ซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร ตำแหน่งที่3มวยรอบธกส. เป็นมวยเข่าแถมยังได้เวตอีก2ปอนด์ มาแทนแบบรู้ตัวเพราะมีคิวต่อยกับน้องบีอาทิตย์หน้า ปลายๆเบียดได้เปรียบคิดว่าทีมงานต้องแก้เกมส์มาดี พิกัด126ป./128ป.

4.กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 131ป.
มวยจากสารคาม เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น ท่านจิตรมหาส่งเข้าประกวดความหวังคือชิงแชมป์รุ่น130ป. เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น วงนอกและต้นๆเสียเปรียบ ถ้าไม่โดนนับหรือน๊อค ยกสุดท้ายอย่าล้มพอ
จะชนะ
ยอดบัวงาม บอสวิดคาร์ออดิโอ
มวยจาก กาญจนดิษฐ์ สุราษฎร์ธานี ขวัญใจนักศึกษาฉายาจอมเตะก้านคอหรือก้านคอคลับ 3ยกแรกเป็นพระเอกตลอด แต่เบียดเสียดสีแล้วปลายมีแผ่วให้เห็นเป็นประจำ

เป้งปากน้ำ

เด็ดเพชรเจ็ดสี

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้าน3+7  ครับผม

ช่อง3  ครับ
แบงค์ไทย      ศิษย์สองพี่น้อง

ป  ต  ท           เพชรรุ่งเรือง  เด็ดครับ

ฟ้าสีทอง        ท.เทพสุทิน     

มหาราชเล็ก   ศิษย์เจริญทรัพย์

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ช่อง7ครับผม

เพชรเจ็ดสี       ส.เทียนโพธ์

อองรี                ส.เดชะพันธ์

ศรชัย               ส.ยิ่งเจริญการช่าง  เด็ดครับ

ยอดบัวงาม       ส.ตะวันรุ่ง

หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอนนะครับพร้อมจะแพ้ชนะกันได้ตลอดเวลา :Onion-s-98[1]:

กระต่าย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับพี่เป้ง

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 3 ช่อง 7
ช่อง 3
แบงค์ไทย
หงษ์ทองเล็ก    ทีเด็ด
ชูเจริญ
เพชรเอก

ช่อง 7
เพชรเจ็ดสี
โชคพิชิต       ทีเด็ด
ฟ้าสะท้าน
ยอดบัวงาม

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
เยียมมากครับทุกท่าน... :dookdik_smile-circle_58[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ส่งการบ้านคุณครู
ช่องสาม

1.แบ้งไทย เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
2.หงษ์ทองเล็ก
3.ชูเจริญ
4.มหาราชเล็ก

ช่องเจ็ด

1.เพชรเจ็ดสี
2.อองรี   เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
3.สะท้านฟ้า
4.กรังปรีน้อย

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
ช่อง 3
ปิ่นทอง...ข้อแข็ง
หงษ์ทองเล็ก...เก๋าเกมส์..เคยชนะ
ปตท...สดกว่า
มหาราชเล็ก...แทงเจ็บ
ช่อง7
เพชร7 สี...ชื่อถูกโฉลก
อองรี...ครบเครื่อง
ศรชัย...เฮตรึม...เจ้าบ้าน
ยอดบัวงาม....ซ้อมดี..ทบต้นทบดอก

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
ช่อง 3 แบงค์ไทย  หงษ์ทองเล็ก  ปตท.เด็ด                                                                                                                      ช่อง 7 เพชร 7 สี  โชคพิชิตรอง  เข้าศรชัย  เข้ายอดบัวงาม

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับ

1.เเบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง

2. หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี 

3. ปตท. เพชรรุ่งเรือง  เด็ดๆๆๆ สองขีด

4.เพชรเอก อ.ยุทธนา     

ริมหนองแก

เสพาะ14ท่านเชึยรหรอครับ....ชี้แจงด้วยครับ.
ขอบคุณ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

กระทู้นี้ทุกท่านสามารถเข้ามาเยี่ยมชมเข้ามาแสดงทรรศนะแสดงแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ได้ครับผม ไม่ได้สงวนไว้ให้เฉพาะ14เซียนจิตอาสาแต่อย่างใด แต่ท้ายสุดแล้วก้อจะนำผลการวิเคราะห์ตรงนี้นำไปลงตารางการวิเคราะห์เบื้องต้นของ14เซียนจิตอาสาเพื่อเป็นตัวช่วยในการนำไปต่อสู้บนเวที หรือหน้าตู้ครับ**ทรรศนะนี้ ได้รวบรวมก่อนมวยทำการชั่งน้ำหนักของนักมวย ซึ่งในวันที่ต่อยจริงอาจลดเยอะก้อเป็นไปได้ ดังนั้นควรดูผลการชั่งน้ำหนัก หรืออื่นๆประกอบด้วยครับ**
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ริมหนองแก

ขอบคุนครับท่านสนทะเล...เข้าใจแล้วครับ..ตารางทีท่านทำมีประโยชน์ย่างมากครับ...ใช้ประกอบการเล่นได้ดีครับ.... :dookdik_smile-circle_56[1]:

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง33333

แบ็งค์ไทย..........เด็ดๆๆๆๆ
หงษ์ทองเล็ก
ปตท.
มหาราชเล็ก

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สี

คู่ที่ 1 แบงค์ไทย     ***
คู่ที่ 2 ฟ้าสีทอง
คู่ที่ 3 ชูเจริญ
คู่ที่ 4 เพชรเอก

ช่อง 7 สี
คู่ที่ 1 เพชรเจ็ดสี ***
คู่ที่ 2 โชคพิชิต
คู่ที่ 3 ฟ้าสะท้าน
คู่ที่ 4 กรังด์ปรีซ์น้อย

***โชคดีมีเงินมีทองกันทุกคนครับ***

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณนะครับ พี่ เป้ง  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณนะครับ พี่ สนทะเล :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ติดตามผลงานของพี่ๆๆตลอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ยังขาดอยู่4ท่าน นะครับ รบกวนเร่งหน่อยครับผม(ช่อง3 ขอภายในวันนี้ครับ)

Kom

• ชอบกด Like + 543
   ช่อง 3
1 แบงค์ไทย
2 หงษ์ทอง
3 ปตท.  (เด็ด)
4 เพชรเอก
    โชคดีมีเงิน ครับท่าน

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้านช่อง 3

1. แบงค์ไทย   
 2. หงษ์ทองเล็ก
 3. ปตท.  ***
 4. เพชรเอก

ช่อง 7 สี
 1. เพชรเจ็ดสี
 2. โชคพิชิต  ***
 3. ศรชัย
 4. ยอดบัวงาม

*** โชคดีมีเงินครับ ***

คอมแบทกับทางหินแห่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ช่อง 3
1 ปิ่นทอง
2 หงส์ทอง
3 ชูเจริญ ( เด็ด )
4 เพชรเอก
ช่อง 7
1 โกโก้
2 โชคพิชิต***
3 ศรชัย
4 กรังซ์ปรีน้อย ****

Kom

• ชอบกด Like + 543
    ช่อง 7
1  เพชรเจ็ดสี
2  อองรี
3  ศรชัย    (เด็ด)
4  กรังปรีน้อย

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง77777777

เพชรเจ็ดสี....เด็ดๆๆๆ
อองรี
ฟ้าสะท้าน
กรังปรีย์น้อย

สนทะเล

ช่อง7
1.เพชรเจ็ดสี :Onion-s-113[1]:
2.โชคพิชิต ** :Onion-s-113[1]:
3.ศรชัย
4.ยอดบัวงาม

่joss

• ชอบกด Like + 71

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ส่งการบ้านช่อง 7 สี   (ท่าน Anothai 300 kla ฝากมาครับท่านสนทะเล)
 1. เพชรเจ็ดสี
 2. โชคพิชิต  ***
 3. ศรชัย
 4. ยอดบัวงาม

ท่านอโณทัย... มีปัญหาเรื่องเนต ครับ

Actmaster

• บุคคลทั่วไป
เพชรเจ็ดสี
อองรี
ศรชัย
ยอดบัวงาม ***
  :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal