เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกแล้วครับทั่น..เหล้าเก่าในขวดใหม่ ชวนให้ติดตามคู่3..7สี !!  (อ่าน 7444 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
โฮ้ย..เหล้าขึ้นราคาอีกแหล่ว..แต่ก็ชั่งเหอะ  เอาเหล้าเก่ามาใส่ขวดใหม่ดีกว่าเนอะ..   ฟ้าสะท้านเคยชนะศรชัยมาแล้ว ในศึกมวยดีวิถีไทย..ซึ่งชกกันในมวยรอบ ธกส.  วันนั้นพลิกล็อคถล่มทลาย  ก่อนชกใครก็แย่งกันต่อศรชัย  สุดท้ายฟ้าสะท้านชนะ ทำเอาเซียนบาดเจ็บระนาว(รวมผมด้วย..โสน้าน่า) เจอกันใหม่อาทิตย์นี้ที่ 7 สี บ้านศรชัย..ศรชัยมาแทนก็จริงแต่ซ้อมรอรายการอยู่แล้ว แถมได้น้ำหนักอีก 2 ปอนด์   ฟ้าสะท้าน  124  ศรชัย  126..    ฟ้าสะท้านได้เปรียบที่เป็นมวยในรายการ ฟิตซ้อมเปรี๊ยะ  หนุ่มสดกว่าเห็นๆ เป็นรองแชมป์รอบ ธกส. และเคยชนะมาแล้ว   ศรชัยได้เปรียบหน้าเสื่อ สภาพแวดล้อม ชินสนามมากกว่า..ถึงเคยแพ้แต่วันนี้ไม่เหมือนวันนั้น..  ผมชอบ..ศรชัย..เชียร์ไปได้ลุ้นครับ ที่สำคัญได้กะตังค์ใช้..   คุณล่ะว่างัยไปกับผมป่ะ..
   ลองคลิกซ้ายดูคลิปการชกของมวยคู่นี้กันแบบใจจดใจจ่อนะจ๊ะ...ดูแล้วช่วยตอบคำถามผมหน่อยว่า  ศรชัย..แพ้ฟ้าสะท้าน..เพราะอะไร..?
http://www.freeboard4you.com/board/index.php?topic=3340.0

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ช้ากว่าปลายมีหมดหั้ยเห็นแต่หนนี้ได้ 2ป.  น่าคิดครับผมจัดไปครับศรชัย

ไฟหนาว

เอามาให้ดูง่ายๆอีกครั้ง มวยคู่นี้ชนะ-แพ้กัน เพราะอะไร    ผมคงไม่ต้องพูดอะไรอีก  ดูยูทูปแล้วคุณก็คงตอบได้   ผมย้ำอีกครั้งว่า วันนั้นจะไม่เหมือนวันอาทิตย์นี้แน่นอน..   ขอบคุณ..คุณ Anni tai ที่ร่วมแสดงความคิดเห็นครับ  ท่านอื่นดูคลิปจบ..มองเห็นตัวผู้ชนะไหมครับ ?

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณพี่แดงนักจิตวิทยาที่มอบมุมมองดีๆหลังชั่งคงมีดีมาบอกนะครับผม

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ยัง50#50อยู่ครับ
หลังชั่งว่ากันอีกที....

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
<a href="http://oZXwsirCBhM" target="_blank" class="new_win">http://oZXwsirCBhM</a>

peakmai

• มวยคู่เอก
[YouTube]oZXwsirCBhM[/YouTube]]

กระต่าย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ผมว่าเดินทื่อไปหน่อย ขาดอาวุธนำ ถ้ายังชกแบบนี้น่ากลัวคับ

ไฟหนาว

ท่าน Peakmai  ต้องการลงยูทูปใช่ป่ะ    เมื่อเราได้โค็ดมา เมื่อเข้ากระทู้เราก็วาง (paste) เสร็จแล้วให้คลุมดำที่โค็ดนั้น แล้วใช้เมาท์ไปคลิกซ้ายที่ วิธีการต่างๆด้านบน แถวล่างสุด  ท่านนับจากซ้ายสุดที่มี ตัว f สีแดง ติดกันเป็นตัวใส่รูป   ถัดมาที่เป็นรูปลูกโลกนั่นแหละ ท่านคลิกซ้าย 1  ครั้ง...ก็จบ  แล้วลองคลิกที่ช่อง แสดงตัวอย่าง(ติดกับช่องตั้งกระทู้)  หากตัวอย่างโอ  ท่านก็คลิกตั้งกระทู้ได้เลยครับ   ถ้าเข้ากระทู้คนอื่น ก่อนคลิกตั้งกระทู้ต้องไปคลิกที่ช่อง..กลับไปหัวข้อนี้ทุกครั้ง   ลองทำดูครับ   หากไม่โอ ผมจะบอกใหม่   ที่ท่านลงยูทูปไว้ยังไม่ถูกขั้นตอนครับ
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ไม่เหมือนวันนั้น..วันก่อนฟ้าสะท้าน..วันนี้ศรชัยครับ..บ่องตงผมชอบมั่กๆ

peakmai

• มวยคู่เอก

peakmai

• มวยคู่เอก

peakmai

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านไฟหนาวครับ ผมเอาคลิปซีอุย มาให้ดูนะครับ พูดถึงความสะใจต้องซีอุย บอกถึงชัยชนะ ต้องมาว่ากันอีกที

ไฟหนาว

สุดยอดครับท่านpeakmai..ที่มีสิ่งดีๆมาฝาก   ผมเตรียมตั้งกระทู้คู่ซีอุยพอดี  เป็นประโยชน์มาก  หากมีภาพนิ่งของ ซีอุย ผมรบกวนท่านด้วย  ผมจะได้ทำโปสเตอร์โฆษณา เพื่อสีสันของเว็บเราครับ   ขอขอบคุณล่วงหน้าเด๊อ....

peakmai

• มวยคู่เอก
ลองดูนะครับ ภาพนี้เป็นไง

peakmai

• มวยคู่เอก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal