เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เชื่อตัวเราเองดีที่สุด  (อ่าน 1487 ครั้ง)

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
เชื่อตัวเราเองดีที่สุด
« เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 13:34 »
ข้อมูลมีไว้ประกอบการเล่น เป็นทัศนะในการตัดสินใจครับ
แต่! ทางที่ดี เห็นตัวชนะค่อยเล่น มากยกหน่อยยิ่งชัวร์!
ต่อแพงหน่อยต้อง ต่อ เพราะออกตัวได้อยู่แล้ว ราคาไหลไปเรื่อยๆ
"เชื่อตัวเองดีที่สุด"เห็นตัวชนะค่อยเข้า ค่อยเล่น ไม่ได้เล่นไม่เป็นไร
คู่อื่นๆก็มี ! :dookdik_smile-circle_94[1]:เสียมาจะได้ไม่ต่อว่าคนอื่น

กระต่าย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
Re: เชื่อตัวเราเองดีที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 13:48 »
จริงๆแล้วก็คิดแบบท่าน นกกระจอก แหละคับ  แต่เพราะเดี๋ยวนี้ มวยเหมื่อนมวยแต่มวยไม่เหมื่อนเดิมอะคับ  เลยต้องพยายามหาข้อมูล
ที่ใกล้เคียงความจริงมากที่สุด(พิจารนาถึงความน่าจะเป็นด้วยตัวเราจากข้อมูลที่ได้)แล้วนำมาประกอบกับการเล่นคับ
ผิดถูก อยู่ที่ตัวเราไม่เคยคิดจะโทษใครคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal