เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...วันนี้ที่ช่อง...7...)))))  (อ่าน 3520 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
.....หลังการชั่งน้ำหนัก.....มวยน่าเล่นวันนี้ที่ช่อง..7....

คู่ที่  1....  วัดไปที่ เพชรเจ็ดสี...ไม่ต้องคิดมาก....มวยที่ไม่เคยมาต่อยช่อง 7 ต่อให้เก่งยังไง....ก็ไม่ผ่าน....เพราะไม่รู้เทคนิคการชก..ไม่คุ้นเคยเวที....ไม่รู้กรรมการ....สอน ส.เพลินจิต เป็นตัวอย่าง....เพชรเจ็ดสี...เวทีนี้เคยมา.....น่าเล่นกว่า.....

คู่ที่  2...  มวยคู่นี้เคยดูมา  อองรีโหดกว่า วันนี้ชิงแชมป์....ไม่รู้จะออกหน้าไหน....มวยสร้าง โชคพิชิต....แต่ต่อยแล้วไม่สมมวยสร้าง วันนี้เอามาดัน มาปั้น....คิดว่าวันนี้น่าเล่น......หลักเหลี่ยมมวยดีกว่าแน่ แต่กำลังมีน้อยกว่าเขา....50-50 เลือกเอา...ส่วนตัว ชอบ โชคพิชิต.....เจ้าบ้าน.....แชมป์หายไปหลายตัวแล้ววันนี้น่าจะได้บ้างเจ้าบ้าน...หากไม่ได้ตัวนี้...ต่อไปจะไม่มีมวยเอาไว้ทำมาหากินนะผมว่า..................วันนี้หากอองรีชกไม่ออกก็คงไม่ว่ากัน......แรงดันมันเยอะ.....

คู่ที่ 3.... 50 -50  ดูยังไง ศรชัย ก็สู้ไม่ได้วันนี้เลยต่อน้ำหนัก  ถึงจะต่อยังไงเมื่อโดนเข่าแล้ว....ก็สู้ไม่ได้เหมือนเดิม....มวยศรชัย มวยแพ้เข่า  ฟ้าสะท้านมวยเข่า.....วันนี้คงเหนื่อยสำหรับฟ้าสะท้านเพราะนี่คือบ้านศรชัย....ต้องทำให้เห็น....หากปล้ำพอแล้ว ๆ  ก็คงแล้ว ๆ  คู่นี้อันตราย.....อย่ามั่นใจให้มากนัก...ขอเตือน......ใครชนะก็ได้.....แต่ยังชอบเข่าของสะท้านฟ้า เหมือนเดิม.........หากยก 4 – 5  ออกมาเต้นก็ตัวใครตัวมัน...........เลือกเอาครับ............ส่วนผม....สะท้านฟ้า...เข่าใน....

คู่ที่ 4...... ต่อยวันนั้นเหมือนมีอะไรบังตาวันนี้มาแก้มือ.....หากชกกันเหมือนเดิมคิดว่า กรังปรีย์น้อยก็คงชนะเหมือนเดิม....เข่าชนเข่า ยอดบัวงามไม่สู้เข่า....แพ้มวยเข่า.....แต่หากขอไปทีวันนี้กรังปรีย์น้อยยอมแพ้คงไม่ว่ากัน.....วันนี้กรังปรีย์น้อยไม่ล้มบ่อย ๆ  ยืนนิ่ง ๆ แล้วประกบเข่า....ยอดบัวงามเข้าไม่ติดแน่นอน.....หากต่อยแบบเดิม เดินเข้าหาแล้วทำอ่อนแอวันนี้แพ้แน่ ๆ..........ส่วนตัวคิดว่า...กรังปรีย์น้อยเหนือกว่า....เข่าคืออาวุธหลักที่จะชนะได้....เดินชนแล้วต่อย ๆ ตี เน้น ๆ วันนี้น่าจะผ่านได้...............วันนี้คงเป็นรองอีก....ต่อยยังไง 1- 3 คงเป็นรองแน่นอน...หากจะชนะต้องยก 4-5 โน่น....เลือกเอาครับ..ส่วนตัวผมชอบ กรีงปรีย์น้อย....ขอให้มาตั้งใจต่อยรับรองชนะแน่.....อย่าเหมือน ชายเล็ก....ก็แล้วกัน มวยอยากแพ้.........

มวยน่าเล่นวันนี้..............เพชรเจ็ดสี ทุกราคา....เหตุผล...มวยมีความตั้งใจสูง...และต่อยช่อง 7 มากกว่า.....รู้เวที  รู้กรรมการ...
มวยรอง..........................รองทุกตัวที่เหลือ..........เลือกเอา....ใครต่อรอง....ออกตัวเมื่อมีโอกาส...............
มวยเจ้าบ้านมาต่อย 3  ตัว  ยังไงก็ไม่ชนะทั้ง 3  ตัวหรอก....โชคพิชิต   ศรชัย   กรังปรีย์น้อย.........มันจะกินเราคู่ไหนก็เท่านั้น........ขอให้ทุกท่านจงระวัง......โดยเฉพาะมวยเจ้าบ้าน.........(ผมคิดเองนะ)

NEW มวยหมัด

Re: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...วันนี้ที่ช่อง...7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 11:00 »

....กระแสมวยวันนี้...ไม่มีไหลไปข้างเดียวเลย.......50 - 50   ทั้งสองข้าง...

...คู่เอก  กรังปรีย์น้อยต่อ 5-4  ลึก ๆ แล้วมีแต่คนอยากรอง ไม่มีใครกล้าต่อเลย.......

....กระแสอย่างนี้เหมาะแก่การได้เสียเป็นอย่างยิ่ง.......เราผู้น้อย ควรระวัง ตัวไว้.....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...วันนี้ที่ช่อง...7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 11:14 »
.........วิเคราะห์ดีมีเหตุผล  น่าติดตาม  ..........ไม่มีนอกใน  ตรงๆ ใครไม่รู้  ชอบตัวไหน  เลือกเอาได้เลย  ดีกว่าไปจับเสือมือป่าว  แน่นอน....ขอบคุณครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 11:27 »
เยี่ยมมากครับ วันนี้มวย  50/50  อยู่ที่ตัวเราจะเข้าตัวถูกไหมเล่นซี้อขายดีที่สุดครับ  ขอบคุณครับท่าน

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 06:56 »

....โชคพิชิต...วันนี้เจ้าภาพขอ.......เอาไว้หนึ่งตัว......แชมป์ประจำค่าย.....นี่แหละเจ้าบ้าน....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 07:04 »
....งัยคับ ท่าน new  มวยหมัด  มาแต่เช้าเลยนะครับ  วันนี้.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal