เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 มีมวยดีมาบอก คู่3 แน้นๆๆๆๆ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 12919 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่องเจ็ดๆๆ   มีดีมาบอก พิเศษ คู่3 มันดีจริงๆ

1 เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์  กุมความได้เปรียนรอบด้านคับ น่าวัดคู่แรกเรียกน้ำย่อยคับ ปลายๆดีกว่ามากแฟนๆติดตาม

2 โชคพิชิต เพชรมีเพียร    ป๋าอกหักจากหาญมาคงไม่มีอะไรขวางใด้วันนี้ ไม่มีทางที่จะไม่แชมป์เพราะป๋าไม่ยอมเสียหน้าแน่นอน จะชนะยังไงคอยดูกัน มันมีดีกว่าที่คิด วัดได้เลย

3 ฟ้าสะท้าน ราชานนท์    คู่นี้ผมไม่บันยายคับมีที่มาแน่นอน ไครอยากได้เอาไปเลย ผมจัดเป็นทีเด็ดๆๆๆๆประจำวันเลย ( ไครที่รอมวยเด็ดๆๆมีดีมาบอก ผมจัดตัวนี้ตัวเดียวคับท่าน เหตุผลขอไม่ลงคอยดูเอาคับ )

4ยอดบัวงาม เอส.บี.พี.คาร์เน็ตเวิร์ค  มวยมาสู้คับวันนี้คงไม่ยอมเสียหน้ารอบสอง ต่อยยังใงไห้ชนะครั้งนี้คงจะรู้ดีคับ  ยิ่งถ้าโชคพิชิตชนะ  ใส่เลยยาวๆแน่นอนคับอย่างที่หลายท่านรู้กัน

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
........มีเหตุผลครับ     :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยเด็ดๆๆ  ประจำวันนี้จัดไปที่

ฟ้าสะท้าน  กับ  โชคพิชิต    อยากได้เงินใช้ลองเอาไปดู ไครไม่ชอบสวนหนักๆแล้วจะเสียใจหาว่าไมาเตือนกันนะคับ  ฮ่าๆๆๆๆ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

่joss

• ชอบกด Like + 71
ดีมาก

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:  :Onion-s-160[1]:

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
จัดหนักครับ  ขอบคุณครับ
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

gorn

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมชอบศรชัย สวนหนักๆๆๆ :Onion-s-98[1]:

S ห้องแซง

S ห้องแซง

ผ่านแล้ว คู่ 1 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

S ห้องแซง

คู่2ผ่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

คู่3zjko vbj, :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
 :dookdik_smile-circle_49[1]:สุดยอด :dookdik_smile-circle_49[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอมอบของขวัญสำหรับท่าน300กล้า

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
anothai สุดยอดเข้ามาสองอาทิตย์ติดๆๆแพ้ตัวเดียวนับถือ

ขอบคุนทุกท่านคับ จะหามวยดีๆให้ท่านที่ติดตามทุกๆครั้งคับ ถ้าเชื่อใจกันเราก็คบกันได้นานคับ ( สำหรับคู่เอกพลาดไป แต่คงไม่เสียหานกันนะคับ ส่วยตัวผมยังพอมีค่าเหล้าคืนนี้คับ ขอเมาก่อนนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ)

ขอบคุนท่าเจี๊ยบมากๆคับ แต่เสียดายเมียมาคับวันนี้ จบข่าวเลย ฮ่าๆๆๆๆ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณท่าน 300กล้า ครับ

S ห้องแซง

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ตามใครดี นะ ตามท่านนี้ ของท่านโน้นเข้า ท่านที่ตามจบ ตามไม่ถูกสักอาทิตย์เลย ดวงคนนะ แข่งกันไม่ได้ (บ่นอีกละ) ต้องหาที่เปิดถ้วยแทงแล้วละหนูถึงจะเล่นถูก นะท่านพี่ๆ สักวันคงจะเข้าทางถูกให้ได้ เพราะพี่ๆ ข้อมูลดีๆ ทุกคน อีกอย่างตัวชอบจะไม่เล่นอีกแล้ว โดยเฉพาะยอดบัวบก โดนศอกนิดเดียวถอดใจไปเลย คนสุราด ไม่สู้คนนะพี่ๆ ไม่เหมือนคนพัดลุงนะ 555(ขออภัยถ้าหยาบไปคะ) ขอให้คิดเสียว่า สีสันบนเวปบางบอนแล้วกัน เพราะดิฉันคือหนูปฐมาภรณ์ คนขี้บ่น 555[/color]

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]::dookdik_smile-circle_81[1]:

อย่าคิดมากครับท่านพี่ นี้ก่อสุดยอดแล้ว พลาดแค่ 1 ตว  :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
         วันนี้น้องหนึ่ง...คงอิ่มครับ ขอบคุณครับ ....อาทิตย์หน้าสู้ต่อครับ (คู่สามสุดยอดครับ) :dookdik_smile-circle_58[1]:

พี่ชาก้อสุดยอดเหมือนกัน พี่ชาสุดยอดเสมอสำหรับผมและชาวบางบอน ฮ่าๆๆๆๆ ขอบคุนคับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.............ถ้าเล่นไม่ถูก  ก็  อ่าน  คิด  วิเคราะห์  แล้วก็เล่น  เข้าถูก  บังไว้หน่อย  ได้น้อยดีกว่าเสีย  เข้าผิด  ก็หาทางเอาเอง  รับไป  คู่หน้าว่ากันใหม่  วิเคราะห์เอง  เสีย  จะได้ไม่เสียใจนะ ท่านน้ำร้อน

S ห้องแซง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal