เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยน้ำหนักซิกมวยชาตรี รอบ20.30-00.0น. ช่องจานดำ PSI ช่อง119 และ 174 8ก.ย56  (อ่าน 1363 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก  ซิกมวยชาตรี    รอบเย็น วันนี้ ครับ

ถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI   ช่อง TV.GOLD  119  และ 174    2 ช่อง เวลา  20.30 -00.00.น

3 ชั่วโมงกว่า)

จัดโดย  สามารถ   พยัคฆ์อรุณ

เจริญพร   ภพพีรธรรม  46 กก.   จะแพ้

น่ารอง พรเสน่ห์    ศักดิ์รังสิต  46 กก. เหนียวแน่น

2  แสงอาทิตย์     พยัคฆ์อรุณ  44 กก. มวยคนจัดถือไว้ก่อน

จะชนะ

อั้งยี่  44

3   กระดิ่งทอง     ศิษย์อาจารย์เช้า 49

จะชนะ

น่านฟ้า   เกียรติประภัย 48.7

4  ขุนพลเอก  ป.บูรพา 58  กก. การยืนระยะยาวดีกว่า      จะชนะ

ยอดเปาเปรียว 55.7  ขาด .3 กก.

5  คู่เอก   เก็บตะวัน   น.ศรีผึ้ง 49.4 กก.         จะชนะ 

ขจัดเพชร  49 กก.

6  ยอดเปาวลิต        จะแพ้ 

หมึกสด     หรั่งบางแค     กระดูกการผ่านมวยดีกว่าเป็นมวยนักเล่น

มวยเด็ด

เก็บตะวัน   น.ศรีผึ้ง

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่    คู่   1    2     3    4    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่       5    6   7      สลับ

ราคา      สีเขียวถูก    สีขาวแพง     สีแดงขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น 

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ เคารพนับถือเสมอครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ท่านอัศวินหายไปใหนมาครับ
อยากบอกว่าคิดถึงเด้อ
อย่าทิ้งบ้านหลังนี้นะครับ.

vilapon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal