เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ VS ชายน้อย วรวุฒิ  113ป. ใครจะชนะ

น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  
40 (39.2%)
ชายน้อย วรวุฒิ  
62 (60.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 99

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่2 ช่อง7สี)น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ VS ชายน้อย วรวุฒิ ใครจะชนะ  (อ่าน 20252 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ vs วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  28 ก.ค.56  ช่อง7สี
http://s.bugaboo.tv/t9e4

โบวี่ สก.สุไหงยิม vs ชายน้อย วรวุฒิ 4 ส.ค.56 ช่อง 7สี
http://s.bugaboo.tv/w/74248

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชายน้อย ชนะครับ

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-163[1]:ชายน้อยมีนับน็อค

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
น้องโดม แก้ผ้าเพราะชุดนักศึกษา ช่วงนี้ มาแน่

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ชายน้อยลุ้นนับน็อคได้เลยเจอแต่มวยตัวเล็กๆดูก็รู้ชงใค(ส่วนตัว)

S ห้องแซง

:dookdik_smile-circle_94[1]:ชายน้อยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
น้องโดมๆๆ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_81[1]:         ยังไง 123 เข้าไม่ถึงชายน้อยแน่ รับประกันระดับสายตา มีลูกถีบนำหน้าอันตรายกันยากด้วย เข่า ศอก หมัด ผมไม่กลัวนะตอนหนุ่มกูทีมึงที ผมกลัวคือมวยถีบกันยาก เดี๋ยวนี้ 51 ยังแจ๋ว ฮะฮ่า

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เดี๋ยวก่อนอย่ารีบไป  กรุณาคลิกโหวตก่อนได้ป่ะ....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
น้องโดม ได้กระดูกมวยผ่านมวยมาดีกว่าแต่ไม่ชอบมวยหมัดรู้สึกจะโดนพิชิตชัย อบต.กำพี้น๊อคมาด้วย
ชายน้อย หลักเหลี่ยมสายตาดีเป็นมวยฝีมือแถมหมัดยังใช้ได้อีก ใกล้วันเฉลยครับ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
แล้วถ้า น้องโดม  ล็อคคอ เกาะในได้  คุณคิดว่าจะเกิดอะไรขึ้น  อ่วมเข่าแน่   ขอให้น้องโดมมาแบบฟิตๆหน่อย  ไม่ลดมาก จัดหนักแน่นอน

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ชายน้อย ชกไม่หล่น โดนเข่าอ่วมอรทัย

เป้งปากน้ำ

คู่นี้ชกกันที่113 ปอนด์ครับ

S ห้องแซง

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
1-3 ไม่นับไม่น๊อค.......4-5 อิ่มเข่า.......น้องโดม

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
รัดล่าง แล้วเททิ้ง ล็อคคอพาทัวร์รอบเวที ชอบน้องโดมครับ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ชายน้อยครับถีบนำ้หน้าแตะต่อยสายตาเยี่ยมมาก ถ้ามาดีมวยคู่นี้ขาดท้าย

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ชายน้อย ฮุบซ้ายร่วงแน่ๆ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

ไฟต์ล่าสุดที่น้องโดมต่อยกับวรวุฒิ อย่าเอาเทียบนะครับเพราะวรวุฒิ.....เลยสู้ไม่ได้เอาไฟต์ที่ต่อยกับปภัฎทองดีกว่า

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
น้องโดม......สู้...ชายน้อย...ไม่ได้....ครับ..

......ผมเสมอ...ชายน้อย....ให่......

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
คู่นี้ผมคิดว่า ปมต.ประกบได้ดีมากครับ
 **น้องโดมเป็นมวยเข่า มวยปอดใหญ่ปลายแรงปล้ำตีเหนียวแต่มีจุดอ่อนคือโดนหมัดไม่ได้ คางกระจกโดนมีสิทธิ์ร่วง เจอมวยเข่าด้วยกันไม่มีกลัว แต่เจอมวยหมัดนี่น่าคิด
 **ส่วนชายน้อย ลูกชายของชายชายน้อย ชาวไร่อ้อย เป็นมวยจังหวะเตะต่อยรุนแรง ทรงตั้งรับ คอยดักจังหวะสอง สายตาดี จุดอ่อนคือเจอมวยบี้ติดๆมักจะแผ่วปลายเพราะเป็นมวยปอดเล็ก
คู่นี้ ถ้าน้องโดมเดินให้ไวคลุกวงในให้ได้โอกาสชนะมีสูง แต่ถ้าเล่นวงนอกเสียเปรียบชายน้อยแน่นอน ดีไม่ดีอาจมีนับครับคู่นี้่.....
ตัวชอบ ยังไม่บอกครับ ขอตัดสินใจเบื้องต้นวันเสาร์ และหลังชั่งอีกครั้งก้อแล้วกันนะครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: มวยต่อยกัน 5 ยก ขอแค่หมัดเดียวผมว่าไม่น่ารอดครับ ชายน้อยยาวๆ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ชายน้อย

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
 น้องโดมช่วงที่ต่อย 40-45 k.g.s  จะแพ้ทาง มวยซ้ายประจำครับ วันนั้นกับวันนี้แตกต่างไหม ต้องถามชายน้อยดูว่า..... ซ้ายอันตพาร
พร้อมจะสับไกรหรือเปล่า.....

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
จะเก็บไว้กินนานๆ หรือ จะกินให้หมดน่าคิดครับท่าน

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
...น้องโดม...คับ...ไม่นับ...ไม่น็อก...อิ่มเขาแน่... :dookdik_smile-circle_63[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ฟันธงไปเลย.........
....ดูที่ธาตุทรหด ความแข็งแกร่งอาวุธมวยไทยครบเครื่องกว่าการผ่านมวยเพดานบินสูงกว่ากันอีกด้วย...น่าเล่นสุดๆครับ

กระต่าย

• มวยคู่เอก
มวยคนละทรงคับ ขึ้นอยู่กับใครจะชอบแบบไหน
ส่วนผมขอดูเรตและน้ำหนักก่อนตัดสินใจดีกว่าคับ :Onion-s-113[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
น้องโดมใส ปิ๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
น้องโดม ใสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ชายน้อย - น้องโดม ดูกระแสก่อนชกให้ดีๆ กระแสการเล่นได้-เสีย คงแรงกว่าคู่อื่น
คู่นี้กระแสตัวไหนมาแรงหรือแห่แทงเรต ให้เล่นตรงข้ามไว้ได้เงินแน่...ฝั่งน้องโดม ทีมงานนี้เขี้ยวลากดิน

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอเปลียบเทียบนิดนื่งครับ ไฟต์ล่าสุดที่ 7 สี น้องโดม ต่อย 115 ป แต่ยังลดตั้ง 2.3 ป ( ลดจริงเปล่า ? )   :dookdik_smile-circle_81[1]:
แต่ครานี้ต่อย 113 ป นะครับพี่น้อง :Onion-s-2[1]:

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
ชายน้อย  ไฟท์ล่าสุดที่ต่อยกับ โบวี่ ไฟท์นั้น ได้เปรียบที่ความหนุ่มความสด แถมตัวใหญ่กว่าบาน และโบวี่เริ่มหมดสภาพ ต่อยกับใครก้อแพ้   ไฟท์นี้จะได้พิสูจน์ว่า เก่งจริงรึป่าว เจอมวยหนุ่มมวยสดด้วยกัน จะต้านความแข็งแกร่งของน้องโดมได้รึป่าว
     ปล.ยังงัยก้อยังชอบ น้องโดม แข็งแรงแข็งแกร่ง มวยต่อยกัน 5 ยก ยังงัยก้อต้องมีปล้ำวงใน

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
น้องโดม ชก วรวุฒิ วันนั้น
วรวุฒิโดน "วิตามิน"ครับ ชัวร์!
แล้วค่ายนั้นได้เปลี่ยน สตาฟเทรนเนอร์ใหม่ทั้งชุดเรียบร้อยแล้ว

หงอคง

ท่านรุจ กำแพง....

ผมว่า..ให้..น้องโดม...ไปชก..กับ..โบวี่..ก่อนดี..ไหมครับ..

....น้องโดม...เจอ...โบวี่....ผมเสมอโบวี่..ให้ครับ.

...ผมหงอคง...เสมอ..ชายน้อย..ทุกราคา..ครับ..

มวยวัด

• มวยคู่เอก
ชายน้อยเคยต่อย 116ป.      หมัดหนักแต่ถ้าต่อยไม่โดนก็งั้นๆ แต่เข่าหนีไม่ออกแน่ไงก็ต้องโดน 123แข้งต่อแข้งคุณมาผมไปไม่มียอม น้องโดมเป็นรองให้เยอะๆนะพี่จะรอ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
ถ้าจะดูคู่โบวี่ ให้ดูช่วงยก4ตอนโบวี่จับตีเข่า ดูว่าชายน้อยมี :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:อาการเป็นไง นั่นขนาดไม่ใช่มวยเข่านะ

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
ถ้างั้นก้อคอยดู  ว่า ใครจะดีกว่ากัน  พลังเข่า วัด พลังหมัด ขอให้ต่อยเยอะๆ จะได้หมดแรงเร็วๆ ผมขอลุ้น น้องโดม ยก4-5 แล้วกัน
123 กันหมัดให้ดี 4-5 นิ่มแน่

หงอคง

ผมว่า..น้องโดม...จะอิ่มแข้ง..ซ้าย..ยาว..ๆ...ครับ

ท่านรุจ กำแพง.....ชายน้อย..ไม่ใช่..มวยหมัด..ครับ

....เพียงแต่..หมัดหนัก..แล้ว..ชกแม่น..ครับ..

เตะ...ซ้าย..ยาว..ๆ....ครับ..

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ท่านหงอคงการันตีซะขนาดนี้ขอไปด้วยคนนะครับท่านพี่หงอคง :Onion-s-163[1]:
ซ้ายยาววว

ไฟหนาว

กระทู้นี้  ตั้งขึ้นไว้  ให้ท่านโหวต
  ขอได้โปรด  คลิกกันด้วย  ช่วยได้ไหม
  จะได้รู้  มวยคู่นี้  ท่านชี้ใคร
  กระแสไหล..แดงน้ำเงิน..เชิญโหวตเลย.. !

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   น้องหงอคง...คู่นี้เราไปด้วยกันครับ....รับรองไม่มีแพ้...

ไฟหนาว

หวัดดียามเช้าน้องชา

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
      สวัสดีครับพี่แดง ...ลืมตาขึ้นมาก้อคิดถึงพี่น้องเราชาวบางบอนครับ  :Onion-s-34[1]:

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
...ผมคนนึ่งกัน...หัวเช้า...เช้า.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ต่อศักดิ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
สวัสดี..ตอนเช้า..ครับ

พี่ไฟหนาว..พี่คนสองเล....

....ไปด้วยกัน..พร้อมกับ...ชายน้อย  วรวุฒิ...ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal