เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรใหญ่โคตรยาว..คุณว่าใครเอาใครอยู่คู่เอก TV.3 !!  (อ่าน 9565 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
     มวยคู่นี้ขกกันในพิกัด  138  ปอนด์  ศักดิ์สงคราม..โคตรเก๋าส์  แสนสะท้าน  โคตรสด..มีหวังซดกันมันส์กระจายแน่  ผมชอบเก๋าส์ครับ..อะไรๆที่เก๋าส์มักมีดีในตัว ผมคิดเอาเองนะ..   คุณล่ะใกล้เวลาลุยหน้าตู้แล้ว ตัดสินใจหรือยังว่า..คุณเชียร์ใคร ?
    หมายเหตุ โปสเตอร์ข้างบนนี้ฝีมือผมเอง เริ่มทำครั้งแรกครับ..ไม่มีอะไรแค่เพิ่มสีสันในเว็บเราครับ ขอบคุณคำแนะนำเทคนิคจากน้อง..ม้าก้านกล้วย.. มีอะไรติชมได้เลยเด๊อ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับพี่ นี่ขนาดครั้งแรกนะครับ

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
....ยังมองไม่เห็นเลยว่า....เจ้าแสนสะท้าน....จะเอาอะไรมาสู้....มวยของสามารถ....ศักดิ์สงคราม....นอกจากเจ้าศักดิ์สงครามมันอยากแพ้..........ผมสัญาว่าจะไม่เล่น มวยสมรักษ์ กับ มวยของสามารถ  ผมก็จะไม่เล่น..........แต่เตือนไว้.........มวยศักดิ์สงคราม....หากมันสู้จริงไม่มีใครสู้มันได้หรอก ในรอบนี้.....หากมันอยากแพ้....มันก็ทำได้.........อย่าไว้ใจให้มากนัก..........ผมเจ็บมาเพราะมวยสามารถ....มาเยอะแล้ว....ครั้งนี้ขอบาย...............ระวังไว้บ้างก็ดี..........

ไฟหนาว

เป็นมุมมองที่ดีมากครับ ท่าน NEW มวยหมัด..ผมเห็นด้วยครับ..จะระวังตัวกริ๊บเลยแหละ..แต่ผมชอบความเก๋าส์ครับ..ระยะนี้ศักดิ์สงครามกลับมาฮอตฮิตอีก..น่าเชียร์ครับ..
http://sports.bugaboo.tv/watch/44978/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_20_

ไฟหนาว

ช็อตนี้เรามาดูลีลาของนักชกโคตรยาว..แสนสะท้าน  ส.สุรเดช..กระดูกเป็นรองศักดิ์สงคราม..แต่ได้เปรียบความหนุ่มแน่น  แข็งแกร่ง ฝีมือมวยครบเครื่อง..จากไฟต์ที่เจอกับ มานะศักดิ์  ศิษย์นิวัฒน์..ดูแล้วคิดยังงัยครับ..สำหรับผมชอบโคตรเก๋าส์..ศักดิ์สงคราม..เกมคู่นี้ไม่ห่างครับ  ราคาดีต้องบังทุนไว้บ้างเด๊อคับเด๊อ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
เป็นมุมมองที่ดีมากครับ ท่าน NEW มวยหมัด..ผมเห็นด้วยครับ..จะระวังตัวกริ๊บเลยแหละ..แต่ผมชอบความเก๋าส์ครับ..ระยะนี้ศักดิ์สงครามกลับมาฮอตฮิตอีก..น่าเชียร์ครับ..
http://sports.bugaboo.tv/watch/44978/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_20_

ครับเห็นด้วยครับ สวดยอดเลยลูกเพี่ย

S ห้องแซง

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ทำสวยดีแดงผมก็ทำทั้งวันไม่ได้ก็เลยไม่ทำ พี่แดงเก่งมากครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณน้อง KOM ที่ชม..  ชอบอย่าชมเฉยๆ..กด LIKE ให้ด้วยซิน้อง..ผลงานยังสู้เว็บอื่นไม่ได้ เพราะเพิ่งเริ่ม..ขอเวลาให้พี่ฝึกวิทยายุทธอีกหน่อย..เป็นงัยรู้สึกแปลกตาดีมั้ย..  เพื่อบ้านหลังนี้ที่ชื่อ..มวยไทยบางบอน..หวังว่าพี่น้องเราคงชอบนะครับ

ไฟหนาว

ขออนุญาตก็อปข่าว นำมาบอกต่อครับ

http://][/img]

"ศักดิ์สงคราม"ลั่นแชมป์
"เจ๊หญิง"วลัยทิพย์ ภพธีรธรรม ผู้จัดการค่ายมวย ภพธีรธรรม ยืนยัน พี่มาด สามารถ พยัคฆ์อรุณ ที่เดินทางไปสอนมวยที่ อิสราเอล ไม่สารมารถเดินทางกลับมาลุ้นเชียร์ ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม ขึ้นเวทีชกในรอบตัดเชือกกับ แสนสะท้าน ส.สุรเดช ในวันที่ 14 ก.ย. นี้ที่อ้อมน้อย ได้ทัน เนื่องจากมีการเลื่อนตั๋วมาถึงตอนกลางดึกวันเสาร์ แต่ไม่ต้องห่วงศักดิ์สงครามเตรียมตัวอย่างดี เพราะต้องการแชมป์เป็นเกียรติประวัติสักครั้งหลังจากที่ชิงมาหลายครั้งแต่ยังไม่ประสบความสำเร็จ

"เจ๊หญิง"วลัยทิพย์ ภพธีรธรรม ผู้จัดการค่ายมวยภพธีรธรรม กล่าวเปิดใจ เวลานี้เท่าที่ตนเองและนักมวยคุยกับพี่สามารถ คือว่าเขาไม่สารมารถเดินทางมาเชียร์ที่ขอบเวทีได้ทันเนื่องจากมีการเลื่อนตั๋ว ทำให้ต้องเดินทางมาถึงในตอนกลางดึกวันเสาร์ แต่ว่าศักดิ์สงครามขึ้นเวทีชกรอบรอง รอบตัดเชือกกับ แสนสะท้าน ส.สุรเดช ในตอนเที่ยง แต่ไม่ต้องห่วงที่ผ่านมา พี่สามารถได้โทร.มาคุยกับนักมวยทุกวันและสอบถามความพร้อมของศักดิ์สงครามด้วยความเป็นห่วงทุกวัน

"พี่มาด สามารถ"ที่เดินทางไปสอนมวยที่อิสราเอล ไม่สามารถเดินทางกลับมาลุ้นเชียร์ศักดิ์สงครามขึ้นเวทีในรอบตัดเชือกกับ แสนสะท้าน ส.สุรเดช ในวันที่ 14 ก.ย. นี้ที่อ้อมน้อย ได้ทัน เนื่องจากมีการเลื่อนตั๋วมาถึงกรุงเทพฯกลางดึกวันเสาร์แต่ว่าศักดิ์สงครามชกตอนเที่ยง แต่ไม่ต้องห่วง ศักดิ์สงครามเตรียมตัวอย่างดี เพราะต้องการแชมป์เป็นเกียรติประวัติสักครั้งหลังจากที่ชิงมาหลายครั้งแต่ยังไม่ประสบความสำเร็จ ผู้จัดการค่ายมวยภพธีรธรรม กล่าวยืนยัน

S ห้องแซง

ครับ ตามครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เขา..วันนี้..

Kom

• ชอบกด Like + 543
ถูกต้องแล้วครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.......สุดยอดเลย   ท่านไฟหนาว..........นี่แค่ครั้งแรกนะ   อีกไม่นานหรอกเดี๋ยวคงเป็น  นักออกแบบมือต้นๆของเมืองไทยแน่นอน....5555...มีอะไรให้ช่วยจัดมาเลยครับ  (ถ้าทำได้นะครับ..) :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องม้าก้านกล้วยที่ให้คำแนะนำดีๆนะ  ปัญหาพี่อยู่ที่การตัดขอบรูป..ยังละเอียดไม่พอ หากมีวิธีใด กรุณาแนะเพิ่มเติมด้วย
ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  พิกัด  139  ปอนด์  ศักดิ์สงคราม  ชั่งได้  138.6  ขาดไป  .4  ปอนด์   ทางด้านแสนสะท้าน ชั่งได้  139.8  ลดไป  .8  ปอนด์    มาดีทั้งคู่ครับ..วันนี้ตัดเชือกแย่งกันเข้ารอบสุดท้าย  ผมยังมองว่า ศักดิ์สงคราม ระยะนี้ร่างกาย  การฟิตซ้อมดีมาก  นักมวยมีความตั้งใจเอาแชมป์..วันนี้น่าเชียร์จริงๆครับ

ไฟหนาว

โต๊ะเรตเปิดแล้ว..  เสมอ ศักดิ์สงคราม..เท่านั้น..  มวยคู่นี้ฟิตมาดีทั้งคู่ เกมเบียดแน่  ยังงัย..ผมก็ชอบลูกเก๋าส์ของ..ศักดิ์สงครามครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
แสนสะท้าน ระยอง ฝนตกทุกวันๆฮิ
ศักดิ์สงคราม พี่มาดไม่มาคุมที่มุมจ้า

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆๆศักดิ์สงคราม

ไฟหนาว

กำลังใจที่เขาคนนี้ได้รับจากเพื่อนๆร่วมค่าย

ไฟหนาว

ถามหน่อยดิ้..คู่นี้รวยหรือเปล่า..

่joss

• ชอบกด Like + 71
พอได้คับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal