เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เบิกบาน จะเบิกบาน อีกครั้งหรือ?  (อ่าน 2573 ครั้ง)

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เบิกบาน จะเบิกบาน อีกครั้งหรือ?
« เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 08:26 »
ที่เคยเห็น หนแรก ออกจอกับ โนเนม เล็กกว่า เคยชนะ ได้ครบวงจร มองว่าเกือบตาย หนหลัง วิ่งชนแข้งเด็กดอย ชนะได้เพราะเป็นช่อง3 เป็ที่อื่น ไม่มีราคา ที่สำคัญรูปร่างใหญ่กว่าด้วย วันนี้ มองว่าได้รูปร่างอีกแน่ๆ แต่มาขาด แม้ว่าตรงข้ามต่อยมวยรอบจะไม่มีอะไร แต่ได้กระดูกชื่อเสียงการผ่านมวยแน่ๆ นน ก็มาดี แต่ไม่รู้คุมมาหรือเปล่านะ ตรงนี้คือตัวแปรเลย ถ้าหากตรงนี้สบายผมว่าน่าคิดครับ สำคัญเลย ไปผ่านเพชรเชียงยืน มาได้อีก ตัวนี้ไม่ธรรมดาเลย แล้วมาวันนี้ราคามาเป็นรอง ต่อให้ผมไม่รู้ว่า นน นี้ เป็นยังงัย น่ารองสุดๆครับแพงด้วย ที่สำคัญ ชนะมาแล้ว 2 หน หนนี้จะง่ายๆ คู2 ช่องนี้ เขาทำมาเล่นกันครับ สรุป เบิกบาน ผ่านยากครับ น่ารองครับ 32

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
Re: เบิกบาน จะเบิกบาน อีกครั้งหรือ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 08:59 »
ขอบคุุณครับ ข้อมูลและทรรศนะที่น่าคิด
หากวันนี้เบิกบานไม่ชนะ ผมว่าตายกันเกือบยกเวปนะครับ มวยเด็ดจะเสร็จตลอดอีกแล้วหรือท่าน

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
Re: เบิกบาน จะเบิกบาน อีกครั้งหรือ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 09:20 »
นำ้หนักคือตัวแปรครับ ท่านsrivang รายงานแล้วว่าน้ำหนักบีบครับท่านเต่า ใครที่มีข้อมูลสภาพหลังชั่ง กรุณาชี้แนะด้วยครับ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 09:38 »
ไม่ต้องคิดมากครับท่าน
ส.กิจรุ่งโรจน์ ทำมวยชอบแผ่วปลายทุกตัวครับ
และแฟนๆไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่
ต่างกันกับ เบิกบาน ที่กำลังปั้น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal