เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็กๆน้อยแค่อยากเตือนคนที่ชอบ ชายน้อยคู่2 กับ สิบแสนคู่3  (อ่าน 7262 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
คู่2...ทุกสำนักแลแลแล้ว 113 น้องโดมตายแน่คงไม่ไหว แต่อย่าลืมน่ะคับท่าน ลด 2.4 ยังชนะมาได้จะด้วยกรณีใดๆก็แล้วแต่ วันนั้นใครๆก็ว่า วรวุฒิ กินแน่แต่สุดท้ายก็แพ้(ผมก็แพ้555) มาวันนี้ใครๆก็ว่าแพ้ จัดมา113คงแพ้แน่ดูจากผลการโหวดและหลายๆสำนักที่ผมศึกษามา ระวังคับ น้องโดม นี้แหละคับมวยทำเงิน     ..........................................มาต่อคับคู่3 คู่นี้หนักกว่าคู่2อีก 14เซียนโหวด 80% สิบแสนกินแน่ขาด ใจสู้แพ้แน่นอน7-8ไฟซ์หลังแพ้ตลอดแต่ทีมงานได้เงินใช้ทุกที่นี้แหละมวยทำเงิน อีกตัวที่ต้องระวัง และที่สำคัญที่สุด ถ้าใจสู้ มันมาสู้ล่ะเราจะไม่ชิบหายกันหมดรึ...........................วิธีการเล่นให้ได้เบี้ย 2 ตัวนี้ต้องมีใครสักคนหักปากกาเซียนแน่ สรุปว่า ถ้าไม่น้องโดมชนะ ใจสู้ต้องชนะ คอยดูคับ ฉะนั้นถ้า น้องโดมชนะ  ...ใจสู้จะแพ้..แต่ถ้า..น้องโดมแพ้..ใจสู้จะชนะ..คอยแลต่ะพี่น้องบางบอนทุกคน ขอบคุณคับ ผมไม่ใช้หมอดูแต่ประสพการทุกคนก็เคยเจอ โชคดีทุกคนคับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
ต่อเก็บเลยคับสู้ไม่ได้แน่นอน

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ทั้งสองคู่  ยังงัยก้อไม่มีม้วนเดี่ยวแน่  ใช้ประสพการของทุกท่านให้เปนประโยชคับ  มีให้ออก  ออกคับ
มีให้บัง  บังคับ   เหนด้วยกับ จขกท.  คับผม

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.......สถานการณ์บนเวที  พลิกผันได้เสมอ   ระวังไว้บ้างก็ดี  เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน  เข้าถูกอย่าลืมบังทุนบ้าง  ได้น้อยดีกว่าเสียครับ  ตังค์ในกระเป๋าคนอื่น  อย่าพึ่งไว้ใจนัก  ขนาด  ร้อยล่ะบาท  ยังพลิกมาแล้ว  .....มวยหมดยก 5 เป็นต่อ ก็ใช่ว่าจะชนะเสมอไปครับ.....เห็นมาบ่อยๆแล้วนะ.....มวยทุกวันนี้ต้องระวังให้มากๆครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมมากน้องม้าก้านกล้วย :Onion-s-97[1]:ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
เสมอ...ชายน้อย....ครับ...เก็บทุกราคา..

สิบแสน...น่าเอามาสร้าง..กว่า..ใจสู้...ครับ..

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
...ขอบ...เท่า...ด้าม....ใจ...ท่านใหญ่Fc.....ที่เตือน....ชอบน้องโดม....หิด...หิด...คับ... :dookdik_smile-circle_63[1]:

songsit

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
เหตุผลส่วนตัวนะครับ น้องโดมชะนะมวยเป็นโรคมายังติดตาผมรับไม่ได้วันนี้ขอใส่ตรงข้ามหัวจิตหัวใจดีชอบครับ  ใจสู้จำได้ต่อยช่อง11ผมดูยังสู้ได้นักมวยมองพี่เลี้ยงแร้วถอยซะงั้นผมโดนเต็มๆแร้วคิดในใจว่าจะตรงข้ามมันตลอด  วันนี้ขอจัดหนักสิบแสนครับ :Onion-s-1[1]:

แมงปอไฟ

• ชอบกด Like + 2
มวยไทย ไกเดือย พิษสงรอบด้าน

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับมีเหตุผล แต่ผมรักมั่นคง เหมือนท่านหงอคง

ลูกด้ามขวาน

• ชอบกด Like + 0
นี้แหละน่ากลัว นักมวยชกกันยังพอดูออกว่าใครชนะ แต่พอมีคนอยู่เบื่องหลังนี้ซิ ดูไม่ออกจริงๆ :Onion-s-48[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เป็นข้อคิดและคำเตือนที่ดีครับ  14 เซียน..ให้ทัศนะไปตามความคิดเห็นก่อนเกมเท่านั้น  ท่านใดจะเล่นตามหรือไม่  ไม่มีใครบังคับ..ชอบน้องโดมก็เล่นไป ใส่ให้เต็มแม็ก..  หมัดมวยไม่มีอะไรแน่หรอกครับ พลิกกันทุกอาทิตย์     มวยคู่นี้ที่ผมรู้..น้องโดมเป็นมวยเข่าดีตีทะลุ..แต่น้องโดมก็มีข้อเสียที่..คางนิ่มไปนิด ..โดนเฉี่ยวๆก็ลงไปนอนยิ้ม  หากบล็อกหมัดลูกของ..ชาติชายน้อย  ชาวไร่อ้อย ได้อยู่  ปลายๆน้องโดมห่มตีกระจายแน่..เป็นข้อคิดเล็กๆน้อยๆจากผม..ถือน้องโดมอันตรายหน่อย เพราะชายน้อย มีหมัด มีศอก และลูกเตะก้านคอที่หวังผลได้   ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยที่ผมเห็นต่างจากท่าน คงไม่ว่ากันนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ใจสู้ ตัวใหญ่

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หลังชั่ง 114นะครับ
ชงน้องโดมแน่นอน
แต่แว่นจะเล่น ชายน้อยครับท่าน
มีลุ้น ทุกนาทีครับผม
นับน็อกกินเต็ม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal