เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเด็ดนายหัว...ช่อง 7 อาทิตย์นี้ ไม่สนกระแส.............  (อ่าน 8301 ครั้ง)

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
มวยเด็ดนายหัว...ช่อง 7 อาทิตย์นี้ ไม่สนกระแส......2 ตัว  เน้นๆๆ
      ชายน้อย ***
       เสมาเพชร ***
   อาทิตย์นี้  เจ็ดสี  มีดีมาบอกครับ...............

.......................................................
    ถึงพี่ชาท่านจะสูญเสียบิดาอันเป็นที่เคารพยิ่ง ถือเป็นการที่สูญเสียอันยิ่งใหญ่  แต่ท่านก็ยังเป็นห่วงและคิดถึงพี่น้องบางบอนทุกๆ ท่าน
จึงฝากให้กระผมมาบอกพี่น้อง.........มวยเด็ดนายหัว เจ็ดสี  อาทิตย์นี้  ไม่สนกระแส......มาให้พี่น้องไว้พิจารณา
    กระผมขอขอบพระคุณพี่น้องบางบอนทุกๆ ท่าน แทนพี่ชา(คนสองเล)ที่ร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจที่ท่านสูญเสียบุคคลที่เคารพรักยิ่ง
กระผมขอก้มกราบแทนน้ำใจของพี่น้องทุกๆ ท่าน มา ณ โอกาศนี้  เมื่อพี่ชาเสร็จจากงานบำเพ็ญกุศพบิดาของท่านแล้ว ท่านจะมาขอบคุณพี่น้องอีกครั้งหนึ่ง......จากใจ เต่าคกมัน....

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
      จัดไปครับ 2 ตัว เน้น ๆ อาทิตย์นี้  (เนื่องจากผมมีภารกิจ ดังกล่าวข้างต้น จึงฝากมายังผู้กอง (ท่านเต่าตกมัน) ช่วยลงแทนผมด้วยครับ

ชายน้อย *****
         เสมาเพชร ***

ขอให้โชคดีทุกท่าน เป็นห่วงด้วยใจจริงครับ  ....

ณัฐ พัทลุง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ตามติดไปด้วยคนครับนายหัวชา

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ขอบคุนพี่ชามากๆคับ ที่มีน้ำใจให้ชาวบางบอนเสมอมา ขอบคุนคับ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากครับท่าน ขอแสดงความเสืยใจกับท่านชาด้วยครับผม :Onion-s-160[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ท่านคนสองเล...สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ใจสู้ สักตัวกัน  :Onion-s-1[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณนะครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับท่านอัจฉริยะ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
จัดตามไป..........ทั้ง3ตัว...
ขอขอบคุณท่านคนสองเล....
และท่านอัจฉริยะมากๆครับ...
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal