เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 มีดีมาบอก(คู่2)คับ วันนี้ขอมาเร็วมีทุระคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 15764 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255

มวยช่อง7  มีดีมาบอก(คู่2)คับสำหรับท่านที่รอคอย  วันนี้มาเร็วคับต้องไปทุระ มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแวะมาบอกคับ

1 เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง  ถือว่าลดชั้นลงมานิดนึง แต่มาเจอมวยที่ไม่เคยเจอของจริงๆอย่างจ้าวอินทรี ผมดูแล้วลุกหนักเม่นกว่ามากคู่ชกบู้ดีก็จริงแต่ความเก๋าเป็นรอง ผมมองว่าคุมเรี่ยวแรงดีๆคู่ชกเกาะไม่ติด ออกทะเลไปเองยิ่งประสบการน้อยกว่าแก้ทางมวยไม่ถูกตายอย่างเดียว ส่วนเรื่องตัวเงินไม่สำคัญรู้แต่ว่าเชียดังๆล้อมกินตามเคย 

2 ชายน้อย วรวุฒิ   ถึงเวลาแล้วที่คู่ชกจะได้ชดใช้บ้าง วันก่อนที่ชนะวรวุฒนั้นทุกท่านคงจะดูออกนะคับผลที่ออกมา วันนี้ของจริงคับคงหลีกเลี่ยงไม่ได้ จัดชายน้อยตัวเดียว ขอมูลผมมีมากกว่านี้คับไม่ลงนะคับ เอาเป็นว่าไครที่ติดตามเอาไปเลย มีดีมามาบอกที่ท่านรอคอย คู่นี้แหละคับ ไม่ต้องสนกระแสให้ป่วดหัวคับ  เด็ดๆๆๆ

3 ใจสู้ ท.เทพสุทิน    มองดูความเป็นจริงวันนี้มันแปลกๆที่คู่นี้เจอกัน เมื่อวานดูสีหน้าสมรักหวานฉ่ำดีจัง เหมือนว่ามวยตัวเองจะชนะวันนี้ ไครเล่นตรงข้ามรวังให้ดีนะคับ ประวัติคู่นี้ก็รู้ๆกันอยู่ไครเป็นใง ส่วนตัวผมเข้าใจสู้คับมวยคงชนะสักที สมรักขอที ฮ่าๆๆๆๆๆ ป๋าจัดให้

4 นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ เล่นแล้วบังทุน กินสองข้างยิ่งดี อย่าเล่นเยอะคับ ผมมองว่าน่าจะชนะได้ปลายๆ

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุญมากครับผม

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับท่านอโนทัย 300 กล้า  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ลูกด้ามขวาน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
บอก2 จัด4 เลยนะคับ ขอบคุน :dookdik_smile-circle_83[1]:

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ตามครับ ขอบคุณมากมาย

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

แวะเข้ามาเยี่ยมด้วยครับ ท่านพี่ จขกท ย้ำให้ด้วยมีไรเปลี่ยนแปลง  :Onion-s-2[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คู่2เด็ดๆๆๆใช่ป่าวคับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เอแวน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

แวะมาบอก มวยดีๆมาแล้ว เด็ดๆๆๆๆ

มวยเด็ดๆๆ1   ชายน้อย  วรวุฒ     อย่าหวั่นคับ กระแสแพ้กระตังเริ่มมั่นใจเข้าไปอีกคูู๋นี้

มวยเด็ดๆๆ2  ใจสู้  ท.เทพสุทิน     ถึงจะมายังใงก็ชนะ จะสู้ไม่สู้ก็ชนะ ถามคู่ชกดีกว่าสู้หรือปล่าว ฮ่าๆๆๆ

S ห้องแซง

S ห้องแซง

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
 :dookdik_smile-circle_49[1]:จัด..จัดดดดด...ไปปปปปปป..... :dookdik_smile-circle_49[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ตามๆๆๆใจสู้หนักๆๆๆ

S ห้องแซง

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

S ห้องแซง

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

อิ่มหนำสำราญนะคับทุกท่านที่ติดตาม ส่วนคุ่ที่ผิดต้องขออภัยคับมวยคู่คี่ ส่วนตัวเด็ดๆๆตามที่บอกคับคู่2 ผมมีข้อมูลมากมายแต่ลงไม่ได้คงไม่ว่ากันคับ บางท่านอาจรู้ดีคับ  ว่ากันไหม่วันหน้าคับรักชาวบางบอนเสมอคับ ขอบคุนคับ

sukunya

• ชอบกด Like + 27
เจอกันอาทิตย์หน้าคับท่าน สุดยอดจิงๆ นับถือคับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal