เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นมวยให้ได้ตางค์วันนี้ ...มาทางนี้ มีเงินใช้แน่  (อ่าน 2685 ครั้ง)

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

1.ให้เข้า เฉียบขาด ไว้ราคาเป็นรองรีบรอง ถ้าแพ้ก็ท้าย ๆ ประสบการณ์ ความเก๋าเอาอยู่  น้ำหนักมาดีไม่มีปัญหา มีกำไรบังทุนนะครับ
2ให้เข้า ชายน้อย ฝีมือมวยไอคิว ดีกว่ากัน เยอะ อาวุธหนักแรงทุกลูกทุกดอก เตะล่างเปิดบน แต่ไม่ชอบเข่า  ถ้าจะแพ้ก็ท้ายๆ มีกำไรบังทุนไปครับ
3.เข้า สิบแสน ไว้ก่อน มวยตัวนี้บอกตง ผมตามมาตั้งแต่แพ้เสมาเพชรที่เหนือ คุยกันกับ ทีมงานและญาติตลอด ซ้อมมาดีมากครับ ให้เข้าไว้ก่อน แล้วซื้อขายนะ
4.เสมาเพชร อตีดแชมป์ปูนเสือ ตัวที่ โหล เข้าไว้ก่อนกระแสกำลังมาดี ข่าว ว่า เสือตัวที่ 11 จะต่อยกับตัวที่ 13 ไม่รู้จะออกใคร วันนี้ เราเล่นตัวที่ 12 ดีกว่าชัวร์ไม่ต้องคิดมาก ซ้ายทั้งแถบ มีหมัดตรง ศอกไว้กันเข่า จะแพ้ก็คงปลาย ๆ ขยับขยายได้
***เน้นมวยมาสู้ ดูมวยประกอบ เล่นมวยแพ้ให้ได้ตางค์***
 (หมัดมวยอะไรก็เกิดได้ ขนาดช่อง 11 เซียนน้อยใหญ่หน้าตู้ ในเวที เทเล่น ยอดแสนชัย
กันหมด อาวุธยังไม่ได้ทำอะไร ไล่ต่อน้ำเงินหน้าเดียว แดงตีแทบตายราคาไม่มา สุดท้ายกรรมการรวมคะแนนยกมือให้แดง....ด้านส่งซิกมา เงินชนะๆๆ ..กรรมการเก้ๆกัง..จับ น้ำเงินมาชูมือ อย่างนี้ก็มีให้เห็นครับ)

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
เข้าแบบนี้ เสียยากคับ  ของดีราคาถูก  ขายต่อกำไรงามนักแล  แต่มัยเราทำไม่ได้ซักที  เพราะความโลภคับ
เห็นเจ็บมาเยอะแล้วคับ.. แต่ไม่เข็ดสักที555+ :Onion-s-33[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal