เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่21-อาทิตย์ที่22ก.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 23107 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ถ้าพร้อมแล้วก้อลุยกัน  ต่อได้เลยครับเพื่อนๆทุกท่าน :Onion-s-113[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
พี่สน คะ ฟอร์มหลัง ลงได้แล้วหนูจะเอาไปอ่านท่องจำคะ 555
ขอบคุณคะ[/b]

สนทะเล

ฟอร์มหลัง ต้องรอ อ.กอบ หทัยราษฎร์ คุยกันในเฟสแล้วเมื่อช่วงก่อนเที่ยง เดียวคืนนี้้ อ.กอบ จะนำมาลงให้ครับ
**ต้องขอขอบคุณ อ. มา ณ ที่นี้ด้วยครับ**

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
พี่สนทะเล  ครับตอนนี้ทีเด็ดหมดแล้วครับ    เหลือแต่ทีเข็ดครับตอนนี้อย่างที่เห็นนี่แหละครับช :Onion-s-14[1]:

สนทะเล

เอาใหม่ท่านยศ...หมัดมวยกล้วยไข่ เฮ้ยกล้วยปิ้ง..
ผมเชื่อว่าเสาร์-อาทิตย์นี้ท่านยศน่าจะมีอะไรดีๆมาฝากพี่น้องเรากันนะครับ
อ้อ!ฝากบอกพี่แดงด้วย ตู้เซฟไม่พอเอามาฝากผมได้นะ55 :Onion-s-97[1]:
ช่อง3คงนิ่งแล้ว(มั้ง)การบ้านช่อง3ผมลงพรุ่งนี้นะครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.......แบ่งทีเด็ดมาให้ผมด้วยครับ.....ท่านสนทะเล...1 ตัว  ครับ

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
พี่สนครับ อาทิตย์ที่แล้วไม่พร้อม ขออภัยมณีด้วยครับ

สนทะเล

น้อง ส.วีรกูล กลับมาแล้ว พี่ว่าจะไปประกาศคนหายที่ร้าน"เพ้อ"อยู่พอดีครับ :Onion-s-33[1]:

คนเก็บเห็ด

เอาใหม่ท่านยศ...หมัดมวยกล้วยไข่ เฮ้ยกล้วยปิ้ง..
ผมเชื่อว่าเสาร์-อาทิตย์นี้ท่านยศน่าจะมีอะไรดีๆมาฝากพี่น้องเรากันนะครับ
อ้อ!ฝากบอกพี่แดงด้วย ตู้เซฟไม่พอเอามาฝากผมได้นะ55 :Onion-s-97[1]:
ช่อง3คงนิ่งแล้ว(มั้ง)การบ้านช่อง3ผมลงพรุ่งนี้นะครับ
     ถ้าตู้พี่แดงเต็ม   ตู้ผมยังว่างนะครับ คริคริ  เริ่มเอาออกมาใช้บ้างแล้วครับ คริคริ

คนเก็บเห็ด

กำพลเล็ก   อ.บ.ต  กำพี้  โอกาสนับน๊อคสูงครับ

หาญศึกเล็ก  ศิษย์จ่ากุ้ง  เด็ดครับ แก้มือได้ชัวร์*****

เพชรมงคล  ท.เทพสุทิน  ถึงผมไม่ชอบแต่ต้องเล่น

กุมารเงิน    เกียรติสมบูรณ์เหลี่ยมเชิงเหนือกว่า

"..........ช่องเจ็ดจะส่งวันเสาร์นะครับพี่สนทะเล......กลัวมีถอนครับ  แว่วๆมาว่าอาจจะถอนครับรอดูอีกทีครับผม

สนทะเล

การบ้านช่อง3ก่อนชั่ง......
1.กำพลเล็ก อบต.กำพี้ จะชนะ จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี
กำพลเล็ก  มวยจังหวะเตะต่อย เตะขา ดักแทง แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า
จอมยุทธจิ๋ว ทรงมวยคล้ายกันเตะขา เจาะยาง แต่ดูแล้วความแกร่งยังเป็นรอง

2.หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง จะแพ้ แสนวังชัย เจ.เอส.ที
หาญศึกเล็ก  มวยจังหวะเตะต่อย หลักเหลี่ยมดี เข่าในปล้ำตีดี ฟอร์มกำลังสดจากขั้ว
แสนวังชัย มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง เข่าในดักแทง เคยชนะมา (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะปีที่แล้ว)

3.เพชรมงคล ท.เทพสุทิน จะชนะ ฉมวกเพชร เพชรเกษม
เพชรมงคล ลูกศิษย์ของ สมรักษ์ ฉายา โม้อมตะ มวยขอนแก่น ชื่อเดิมคือ นิลมงคล แก่นนรสิงห์ เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง  เตะต่อยคม แต่รูปร่างเตี้ยกว่า
ฉมวกเพชร   มวยเข่ารูปร่างสูงยาว แต่หลักเหลี่ยมฝีมือเป็นรอง

4.กุมารเงิน เกียรติสมบูรณ์ จะชนะ เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม
กุมารเงิน มวยจังหวะฝีมือ กระดูกดีกว่ากัน
เพชรชุมพล มวยเข่ารูปร่างสูงยาว มวยสไตล์เดินหน้าท้าชน จับไม่ได้ไล่ไม่จน ปลายๆเสร็จตามระเบียบ

มวยเด็ด *** เพชรมงคล ท.เทพสุทิน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

อ้างถึง
2.หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง จะแพ้ แสนวังชัย เจ.เอส.ที
หาญศึกเล็ก  มวยจังหวะเตะต่อย หลักเหลี่ยมดี เข่าในปล้ำตีดี ฟอร์มกำลังสดจากขั้ว
แสนวังชัย  มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง เข่าในดักแทง เคยชนะมา (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะปีที่แล้ว)
จำผิดจริงด้วย แสนวังชัย เคยชนะมา เมื่อ 13 เมษายน 2556 ครับ
**ขอบคุณน้องเขยหล่าด้วยครับ**

สนทะเล

อย่าลืมส่งการบ้านนะครับ ช่อง3 ภายในพรุ่งนี้ก่อน5โมงเย็นครับผม(กลัวจะลืม)

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
อย่าเอาตัวนี้เด็ดเลยครับเพชรมงคล ท.เทพสุทิน
แดงคู่1เด็ดกว่า.....แค่ความคิดเห็น 
ไม่ว่ากันนะครับที่มาเขียนในกระทู้นี้

สนทะเล

ครับผมท่าน อ.อัจฉริยะ ขอบคุณมากครับ....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
การบ้านช่อง3
1.กำพลเล็ก อบต.กำพี้ มวยจากสารคามท่านจิตรส่งเข้าประกวดเคยเจอกันมาแล้วครั้งหนึ่งโดนเตะเจาะยางแพ้มาแต่วันนี้หัวใจแกร่งขึ้นมาเยอะ มีหมัดและศอกที่อันตราย ไม่แน่อาจถึงน๊อค
จะชนะ
จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี มวยจากฉะเชิงเทรา ทรงมวยคล้ายกันเตะขา เจาะยาง มีหมัดมีศอก แต่สภาพร่างกายแลกต่อแลกเป็นรอง  พิกัด 119 ป.

2.หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง
มวยสามพราน นครปฐมไปซ้อมที่ค่ายศิษย์จ่ากุ้ง กระทุ่มแบน สมุทรสาคร จังหวะเตะต่อย หลักเหลี่ยมดี เข่าในปล้ำตีดี มีลูกหักเหลี่ยมดี แต่ท้ายๆเบียดมากๆสภาพเป็นรอง
จะแพ้
แสนวังชัย อ.จิรวรรณ มวยจากสระแก้วซ้อมที่ค่ายศักดิ์รังสิต เป็นมวยเตี้ยล่ำ มีลูกเตะหนักแข็งแรง เข่าในดักแทง ความแข็งแรงมีมากกว่าล่าสุดพลิกชนะกำพลเล็ก อบต.กำพี้มา เบียดปลายๆได้เปรียบ (แถมมีทนายเคล๊อค3คอยคุมหน้าเสื่ออีก)พิกัด 119 ป.

3.เพชรมงคล ท.เทพสุทิน
มวยจากขอนแก่น ศิษย์รักของโม้อมตะ สมรักษ์ คำสิงห์  มีลูกเตะ และหลักเหลี่ยมที่แข็งแรง กว่า เบียดปลายๆดีกว่า
จะชนะ
ฉมวกเพชร เพชรเกษม   มวยจากร้อยเอ็ด รูปร่างสูงยาว เข่าในดี ถ้าฮึดสู้จริงร้ายมาก ส่วนใหญ่ใจไม่ไม่ค่อยสู้ พิกัด 139 ป.สูสี

4.กุมารเงิน เกียรติสมบูรณ์ 
 มวยจากร้อยเอ็ด เมื่อก่อนอยู่กับเบี้ยวลูกมะขามจังหวะฝีมือดี เคยเห็นต่อยครั้งหนึ่งกับบักโจ้ โต๊ะจีนแม่ประยูรแล้วก็หายไป ฝีมือใช้ได้
จะชนะ
เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม
มวยของดาบรัน จากสารคามรูปร่างสูงยาว เป็นมวยเข่าบู๊ แต่หลักเหลี่ยมยังน้อยกว่า

กำพลเล็ก อ.บ.ต กำพี้***เด็ด***แค้นนี้ต้องชำระ

เป้งปากน้ำ

(แก้ไข)แสนวังชัย อ.จิรวรรณ พี่ศักดิ์ค่ายรังสิตแจ้งมาว่าตอนนี้แสนวังชัยไปซ้อมที่ขอนแก่นแน่นกว่าเดิมครับ

เป้งปากน้ำ

1. เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์    น่าจะได้เปรียบรูปร่างที่ใหญ่กว่า
จะชนะ
 เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง มวยฝีมือดีแต่น่าจะเสียเปรียบรูปร่างเบียดปลายๆหมด

2. สปิ๊นเตอร์ ลูก บก.  เป็นมวยมาจากศึกอัศวินดำ วันนนี้มาเข้าเวรแทนฝีมือดีแต่การเตรียมตัวน้อยกว่าเสีย  เปรียบ
จะแพ้
แสงเทียน ศ.ศรสิงห์   มวยฝีมือดีฟอร์มกำลังสดขึ้นมา ถ้าเอาขุนพันธ์มาใส่ตายแน่ๆ

3. รุ่งเพชร เพชรเจริญ  แชมป์ปูนเสือตัวล่าสุดทางค่ายแจ้งยืนยันมาพร้อมทุกอย่างคู่ปล้ำอย่างคนองศึก ศ.ศรีทอง   เพชรชินราช มังกรหยก ส.สมหมาย มาเป็นคู่ปล้ำ  สมมารต คำมารตเจ้าของค่ายบอกมาความสดเกินร้อย ชนะไฟต์นี้มีโอกาสเจอตลาดแขก
จะชนะ
ก้องเกียรติ ท.พราน49 มวยกระดูกการผ่านมวยมาดีกว่า ไฟต์ล่าสุดแพ้ตลาดแขกมาแบบติดตาแฟนเพราะสูสีที่เข่าใน

4. รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง   129 ป.กระดูกการผ่านมวยดีกว่า มีฮึดตลอด มีเข่าในที่รุนแรงหนักแน่น แต่ถ้าวันนี้ต่อให้จริงๆ2ปอนด์
จะแพ้
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ 131 ป. มวยสร้างของทีมงานคนจัดขณะนี้ขึ้นซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร เป็นมวยเข่าเหมือนกัน ได้เวต2 ปอนด์พอถึงตอนชั่งห้ามขออีกนะต้องลดจริงๆ

รุ่งเพชร เพชรเจริญ***เด็ด***ไม่แน่ถึงน๊อค

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9

สนทะเล

ช่อง3 ไปด้วยกันทุกตัวครับท่านเป้ง ...............ส่วนช่อง7 ผมขอสวน2ตัวคงไม่ว่ากันนะครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วัน เสาร์ที่ 21 กันยายน 2556
1. กำพลเล็ก อบต.กำพี้ (ซ้ายนับ ขวาน็ฮค)
2. หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง (รปร่างได้เปรียบ เตะคม)
3. ***ฉมวกเพชร เพชรเกษม***    (เข่าในโหดเหี้ยม อำมหิต ตีได้ยัน 6 ยก)
4.เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม  (เข่าใน ปอดใหญ่ปลายแรง)
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 22 กันยายน 2556 
1. เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์ ( เด็กข้างบ้านไม่เชียร์ได้ไง)
2. แสงเทียน ศ.ศรสิงห์   (มวยในรายการ ฟิตซ้อมดีกว่เยอะ)
3. ก้องเกียรติ ท.พราน49  (กันหมัดได้ จับตีไส้ไหล)
4. ***สึนามิ จ.ชัยวัฒน์***(มวยในแผมการสร้าง ของโปรโมเตอร์)

คนเก็บเห็ด

Re: ส่งการบ้านเจ็ดสีครับผม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 17:29 »
เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์

แสงเทียน ศ.ศรสิงห์  เด็ดครับ

รุ่งเพชร เพชรเจริญ

สึนามิ จ.ชัยวัฒน์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 จอมยุทรจิ๋ว (ไม่กล้าให้ตัวนี้เด็ดนะตรงข้ามตัวนี้มวยบ้านผมเกรงใจ 5555)
2 แสนวังชัย ***
3 เพชรมงคล
4 กุมารเงิน
ช่อง 7..
1 เหล็กไหล
2 แสงเทียน
3 รุ่งเพชร
4 สึนามึ  ***

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ช่อง3333333

1.กำพลเล็ก อบต.กำพี้.....เด็ดๆๆๆๆๆ
2.แสนวังชัย อ.จิรวรรณ
3.ฉมวกเพชร เพชรเกษม
4.กุมารเงิน เกียรติสมบูรณ์
.........................................

ช่อง77777777
1.เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์
2.สปรินเตอร์ ลูก บ.ก
3.ก้องเกียรติ ท.พราน 49......เด็ดๆๆๆ
4.สึนามิ จ.ชัยวัฒน์

สนทะเล

ก่อนชั่ง ช่อง7ครับ
1.เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์  จะชนะ เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง
               เหล็กไหล มวยเข่ารูปร่างสูงยาว หลักเหลี่ยมไม่เท่าไร แต่แรงปลายดีมาก
               เกาะสมุย มวยเข่าเหมือนกัน แต่เสียเปรียบรูปร่าง ปลายๆคงสู้แรงเสียดทานไม่ใหวต้านไม่อยู่
2.สปริ้นเตอร์ ลูก บ.ก จะแพ้ แสงเทียน ศ.ศรสิงห์
                สปริ้นเตอร์ เป็นมวยจังหวะฝีมือดี แข้งซ้ายออกได้แม่นยำรุนแรง แต่วันนี้มาแทน แถม3ไฟท์หลังยังสะกดคำว่าชนะยังไม่เจอ
               แสงเทียน มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี วงในมองว่าดีกว่า ฟอร์มสดจากขั้ว แถมเป็นมวยตัวยืน ปลายๆมองว่าแกร่งกว่า
3.รุ่งเพชร เพชรเจริญ จะแพ้ ก้องเกียรติ ท.พราน 49       
               รุ่งเพชร คงไม่ต้องบรรยายมากตัวนี้ มวยฝีมือชกไปคิดไป มีลูกถีบที่ใช้ทำลายจังหวะคู่ต่อสู้ได้ดี วงในและกระดูกยังมองว่าเป็นรอง
                ก้องเกียรติ มวยเข่าพันธ์แกร่งแชมป์ตัวที่11 ไม่มีดีจริง ไม่กล้าท้ารบแน่นอน
4.รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง จะชนะ สึนามิ จ.ชัยวัฒน์       
               รถเหล็ก มวยเข่าพันธ์ดุ กระดูกมวยดีกว่า วงในไม่มีกลัว ขอให้มาสู้จริง แค่นั้นมาช่อง7ทีไรมักมีอาถรรพ์ แจ้งเกิดได้สักทีได้แล้ว(มั้ง)
               สึนามิ ขุนเข่าคีมล็อค เป็นมวยปั้น มวยดัน ของ ปมต.ตัวจริงเสียงจริง คู่ชกจะชนะได้ต้องทำให้ขาดเท่านั้น สูสีกินยาก
มวยเด็ด เสือตัวที่11 ***ก้องเกียรติ ท.พราน 49  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เอา น้ำเงินทุกตัวคับ 1. ไปเที่ยวเกาะสมุยกัน แรงปลายดีหลักเหลี่ยมใช้ได้ (ถ้าชนะรถเหล็กแพ้ ..แต่ถ้าแพ้รถเหล็กชนะ) 2.แสงเทียน น่าจะได้เปรียบกว่ามวยมาแทนคับ 3.เสือน้อยทั้งใจทั้งตัว คือเสือตัวที่ 11 4.เรือก็จมมาแล้ว เสือก็จมมาแล้ว มาวันนี้จมรถเหล็ก ชกทีไรได้เปรียบน้ำหนักทุกที่ ตั้งใจมาให้ผ่านรถเหล็กโดยเฉพาะ แผนที่แท้จริงคือแชมป์ 130 คับผม

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ชอบๆตามครับ ก้องเกียรติเสือตัวที่11....

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 3 ครับ

กำพลเล็ก
หาญศึกเล็ก
ฉมวกเพชร   ทีเด็ด
เพชรชุมพล

Kom

• ชอบกด Like + 543
     ช่อง 3
1 จอมยุทธจิ๋ว
2 แสนวังชัย
3  เพชรมงคล ทีเด็ด
4 เพชรชุมพล
     โชคดี มีเงิน ครับพี่น้อง

เป้งปากน้ำ

ท่านนพให้ฉมวกเพชรเป็นทีเด็ดแสดงว่าฉมวกเพชรจะได้ไปชิงกับศักดิ์สงครามหรือท่าน

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ฉมวกเพชร  เป็นมวยคนจัด นักเล่นไม่เล่นตัวนี้ แล้วจะไปเล่นตัวไหน(ไม่ขาดจริง หน้าดู)
เพชรมงคล    ตัวนี้ถ้าไม่ได้ใช้..ท.เทพ  คงไปทำนาแล้ว 

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สี

คู่ที่ 1 กำพลเล็ก ***
คู่ที่ 2 หาญศึกเล็ก
คู่ที่ 3 เพชรมงคล
คู่ที่ 4 เพชรชุมพล

การบ้านช่อง 7 สี

คู่ที่ 1 เหล็กไหล
คู่ที่ 2 แสงเทียน ***
คู่ที่ 3 รุ่งเพชร
คู่ที่ 4 สึนามิ

โชคดีกันทุกคนครับ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน...ช่อง 7...

เกาะสมุย
สปรินเตอร์
รุ่งเพชร
สึนามิ       ทีเด็ด

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
จัดไป รุ่งเพชร รถเหลก

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
จัดไป จอมยุทธจิ๋ว หาญศึกเล็ก

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับ
1 จอมยุทธจิ๋ว
2 แสนวังชัย  เด็ดๆๆๆๆสองขีด
3 ฉมวกเพชร
4 เพชรชุมพล

เป้งปากน้ำ

คนสารคามไปเล่นมวยสระแก้วน่าคิดนะท่านจิตร

เป้งปากน้ำ

พูดผิดไปเล่นมวยฉะเชิงเทราแสดงว่าต้องรู้ดีว่ามาไม่ดีแน่ๆ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ผมเคยคุยกับท่านเป้งในเฟสไปครั้งนึงแล้วครับจำไม่ได้เหรอ...

Kom

คนส่งมวยมาชกแล้วไปเล่นอีกตัวไม่ต้องคิดมากท่านเป้งทีม สว่างแดนดิน ยัง เล่นสุโขทัย อิ อิ อิ

สนทะเล

น้องอร เกาสง ฝากส่งการบ้านครับ
1.เหล็กไหล
2.แสงเทียน
3.ก้องเกียรติ**
4.รถเหล็ก
ตามนี้ครับ :Onion-s-65[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
วันนี้ ศึกมุมน้ำเงินคับ   1. เกาะสมุย เงิน 2.แสงเทียน เงิน 3.ก้องเกียรติ เงิน 4.สึนามิ เงิน

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
....ช่วงนี้หน้ามืด  ตามพี่สน  4  ตัว  เลยครับ..555

saharat

• ชอบกด Like + 14
@@เหล็กไหล เล่นใหญ่ไว้ก่อนแม่ไม่ว่า@@แสงเทียน ช่อง7เด็ดทันที@@ก้องเกียรติ ฝันดีแน่นอน@@สึนามิ ชนะคนนี้ได้คือพระเอกหนังช่องเจ็ด@@@@@@@@@

สนทะเล

ท่านคนสองเล(พี่ชา)ฝากมาครับ
1.เหล็กไหล
2.แสงเทียน
3.ก้องเกียรติ***
4.รถเหล็ก

สนทะเล

ยังคงเหลือ3ท่านนะครับ ใกล้คลอดแล้ว สำหรับช่อง7 พรุ่งนี้ ยังงัยรบกวนขอเร่งนิดนะครับ

Kom

ช่อง 7
1 เหล็กไหล
2 เเสงเทียนน้อย
3 ก้องเกียรติ  (เด็ด)
4 สึนามิ
   โชคดีครับท่าน

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ส่งการบ้านครับ
1. เหล็กไหล
2. แสงเทียน
3. รุ่งเพชร เด็ดๆๆๆๆๆๆๆครับ
4.สึนามิ

เพิ่งจะเข้ากทม. ครับ    หลังชั่งเจอกันครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ผมมาช้าไปหน่อยคับ พี่สนทะเล ขอโทษด้วยคับ

เกาะสมุย 

แสงเทียน

ก้องเกียรติ  เด้ดๆๆๆสองขีด

สึนามิ

สนทะเล

พี่แดง(ท่านไฟหนาวฝากมาครับ)
1.เหล็กไหล
2.แสงเทียน
3.ก้องเกียรติ***
4.รถเหล็ก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal