เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเข่ามหาประลัย..บดไปใครยุบใครย่น คนเสียวคลิกดูคู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 33842 ครั้ง)

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ชอบสึนามิครับท่าน เข่ากระซวกๆ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มักบักหยังล่ะ..บักเก๋าส์ ..หรือ บักสดส์ ..ข้อยมักบักเก๋าส์นิดๆเด๊อ...ยังมีมักหลาย..ขอบอก...

ไฟหนาว

"รถเหล็ก"โหมฟิตพร้อมรบ
          รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง โหมทำการฟิตซ้อมเก็บตัวที่ค่ายมวยศิษย์สองพี่น้องอย่างหนัก สภาพร่างกายสมบูรณ์เต็มที่ มั่นใจความแกร่งต้องเอาชนะ กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง ได้อย่างสนุกแน่ ในการชกเป็นคู่เอกศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 ต.ค. นี้ ณ เวทีมวยช่อง 7 สี แฟนมวยไปวางเป็นทีเด็ดกันได้
ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 ต.ค. นี้ ณ เวทีมวยช่อง 7 สี คู่เอกนำรายการเป็นการชกกันระหว่าง กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง ขึ้นดวลกับ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง โดยทาง รถเหล็ก นั้นได้มีการเตรียมตัวฟิตซ้อมอย่างหนักทุกวันที่ค่ายมวยศิษย์สองพี่น้อง จนสภาพร่างกายมีความสมบูรณ์แข็งแกร่งเต็มที่พร้อมที่จะขึ้นชกแน่นอนแล้วและมั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกในไฟต์นี้ต้องใช้ความแข็งแกร่งเดินเบียดสาดแข้งปล้ำในตีเข่าเอาชนะ กรังด์ปรีซ์น้อย ได้อย่างสนุกประทับใจแฟนมวยแน่ขอให้แฟนมวยที่สนใจไปติดตามวางเป็นทีเด็ดได้เลยรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
"การเตรียมตัวฟิตซ้อมของผมในไฟต์นี้ดีมากครับ ซ้อมมาอย่างต่อเนื่อง สภาพร่างกายสมบูรณ์เข้าที่เข้าทางดีแล้วครับ ผมมั่นใจเป็นอย่างมากว่าการชกกับ กรังด์ปรีซ์น้อย ในไฟต์นี้ผมต้องเป็นฝ่ายเอาชนะได้แน่ ขอให้แฟนมวยไปติดตามกันได้ ผมรับรองว่าการชกในไฟต์นี้ผมจะไม่สร้างความผิดหวังให้กับแฟนมวยแน่นอนครับ" รถเหล็ก กล่าว
ขอบคุณข้อมูลมวยสยามครับ

ไฟหนาว

การชกไฟต์วันอาทิตย์นี้ ที่จะดวลเข่ากับ สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์     รถเหล็ก..ได้ขึ้นมาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวยศิษย์สองพี่น้อง  ย่านสวนหลวง...โดยมี คณิต  คุณพร้อม  หน.คณะคอยดูแล ส่งน้ำ ส่งอาหารบำรุงเต็มที่..ครับต้องติดตามผลงานของ รถเหล็ก ว่า ไฟต์นี้จะล้างอาถรรพ์ได้หรือไม่  เพราะชก 7 สี ยังไม่เคยชนะใคร..รถเหล็กจะเป็นด่านหินสกัดทางดังของ สึนามิ ได้หรือไม่  หรือจะเป็นแค่บันไดผุๆ..ให้สึนามิก้าวข้ามผ่านไป...ท่านคิดกันยังงัยครับ

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
สำหรับ -ผมนะครับถ้ารถเหล็กต่อยจิงเก่งมากชอบรถเหล็ก ครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมแสดงความคิดเห็นครับ..นานาจิตตัง.. ชอบใครก็เชียร์ไปครับ  ผมนำคลิปการชกของสึนามิ มาฝาก    เป็นการชกในไฟต์ล่าสุด   สึนามิ  vs  เสือสมุทร   คลิกซ้ายดูได้เลยครับ...สไตล์แบบนี้ ท่านว่ารถเหล็กไหวป่ะ..
http://www.xn--o3cea3afbwl1da3wf0i.com/%E0%B8%84%E0%B8%A5%E0%B8%B4%E0%B8%9B%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2/297-1-8-56-

ไฟหนาว

ผมขอเป็นทั่นรอง..รองรถเหล็กครับ

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
น้ำหนักเท่ากัน.....คงถึงเวลา...รถเหล็กแล้วครับ...
ตามครับ ท่านไฟหนาว

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
คู่นี้ไม่รู้ใครชนะแต่ขึ้นมาร้องห้าสี่รองแน่่..แต่ส่วนตัวชอบสึนามิมากกว่า...สดบดเก๋านะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

ได้โปรดพิจารณาผมด้วยครับ..ลุยวันนี้ถ้าเข้าที่ 2 อีก..คงไม่ได้เห็นหน้าผมอีกนาน....

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
เสียใจด้วย
อำเภอไม่เปิด
ฝนตกหนัก
น้ำท่วม...

Hong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมเล่นมวยมา30ปีได้เห็นมามากหมดมามาก จนปัจจุบันก็ต้องพึ่งข้อมูลในเวปนำมาวิเคราะห์เพื่อเข้ามวยให้ถูก อย่างที่สมาชิกบางท่านแสดงความคิดเห็นไว้ครับ เขาชงใคร เป้าหมายต่อไปคือใครและที่สำคัญคือมวยที่แพ้ก็ได้  ชนะก็เท่านั้น ตรงนี้แหละสำคัญ แบบเมื่อวานนี้ เพชรมงคลแพ้แต่อาจได้เงินแล้วได้เยอะด้วย จชนะทำไมครับเพราะตอนนี้เป็นธุระกิจไปแล้ว แต่มวยที่อายุน้อยต้องสร้างชื่อเสียงก่อน พออายุมากค่อยว่ากันครับ ความชอบตอนนี้ต้องพึ่งข้อมูลให้มากที่สุดครับ

Hong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมมวยใหม่ในเวป แต่กระดูกภูธรก็โคตรเก๋าครับแต่อยู่บ้านผมไม่มีค่ายมวยที่ส่งมวยต่อยเมืองกรุง หลังหมดยุคเพชรดำ ลูกบ่อไร่ ยุคหลังก็ค่ายศิษย์ตราษตระการ ผมขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่นำข้อมูลมาให้ครับ

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ความสดของสึนามินี่แหละที่จะใช้ต่อสู้กับความเก๋าของรถเหล็ก เข่าต่อเข่าวัดกันปลายๆ สรุปว่าสึึนามิคงเบียดเข้าป้ายท้ายๆในที่สุด

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
คู่นี้อย่าคิดมากเลยครับ ...ดูกันที่ฝีมือ ความสด ความอึด มวยเข่า คือมวยกำลังล้วนๆ ครับ วัดกันกำลังใครมากกว่าชนะ คู่การเล่นสังเกตุ ถ้าเจ้า สินามิชวนทะเลาะ วงในตั้งแต่ยกต้นๆ และทะเลาะไม่เลิกแสดงว่า ซิตซ้อม เก็บขุมกำลังมากดี แต่ถ้า หลบๆ หนีๆ จะตียก 4 แพ้ความเก๋าอย่าง รถเหล็ก แน่ แต่ถ้าสินามิไม่หมด เก๋าแค่ืไหนก็เอาไม่อยู่ ใหญ่กว่า ได้น้ำหนัก...จับไว้ก่อนไม่ขาดทุนครับพี่น้อง...

ไฟหนาว

นี้แหละครับที่เขาเรียกว่ายาวเป็น.....

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
+55555เข้าใจทำนะครับเกือบจะมองไม่เห็น..

นนธวัช สงสุวรรณ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
สึอนามิดีกว่าแน่ๆไม่ต้องคิดมากคร๊าฟ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal