เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเข่ามหาประลัย..บดไปใครยุบใครย่น คนเสียวคลิกดูคู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 33843 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          ในที่สุดก็เจอกันจนได้  มวยถูกคู่คนดูถูกใจ   ป๋าชุ้นจัดให้คุณได้ลุ้นเสียวอีกแล้ว..ผมเชื่อว่าทุกคนต้องยอมรับว่านักมวยทั้งคู่ มีสไตล์การชกเหมือนกันเด๊ะๆ....อาวุธอย่างอื่นไม่สน..ขอเดินชนเข่าให้เดี้ยง..เลี้ยงไว้เสียเวลา..คู่ชกทนได้ทนไป..แต่มวยประเภทนี้ ถ้าเจอมวยเชิงมักเจ็บหนัก   เพราะต้องฝ่าดงแข้งเข้าไปปล้ำรัดฟัดเข่า   บังเอิญมวยคู่นี้  มีลีลาการชกแบบเดียวกัน..รับประกันดวลเข่ากันมันส์หยดพะย่ะค่ะ... รถเหล็กพระเอกจากใต้..ชกกับใครได้รับการชูมือจนเบื่อ   แต่พอลุยกรุงทีไร มักรับบทผู้ร้ายไปซะยังงั้น     โดยเฉพาะชกที่นี่ 7 สี  ดูมีอาถรรพ์ยังงัยพิกล..เ้พราะชกทีไรเข้าที่ 2  ทุกกะทีซีเอ้า...ส่วนสึนามิ..ขุนเข่าถล่มโลกันต์รายนี้..ระยะนี้น่าจับตาเป็นอย่างยิ่ง..ชกดี มีฮึด มีลุ้น ปอดใหญ่ปลายแรง  ดูแล้วกระดูกมวยเป็นรองรถเหล็กอยู่ 1 กิ๊ก..ช่วงนี้ขาขึ้นซะด้วย..น่าคิด ครับ น่าคิด    รถเหล็ก..ขุนเข่าทะเลคลั่งรายนี้..น่าจะโด่งดังที่ 7 สีไปนานแล้ว  มาสะดุดตรงไฟต์ที่ชกมวยรอบปูนเสือทำคู่ชกล้มแล้วซ้ำ โดนจับแพ้ฟาล์ว..จากนั้นมา..พอได้ชก  7 สี น่าจะยังไม่เคยชนะใคร..แต่ล่าสุดที่ชกกับ สิงห์พยัคฆ์เมื่อปลายปีที่แล้ว  รถเหล็กโชว์ฟอร์มได้ประทับใจ ถ้าไม่โดนนับ วันนั้นผมว่าชนะแน่..    กับไฟต์ลดเพดานบินมาเจอ สึนามิที่สภาพร่างกายโคตรแกร่ง  จึงไม่ใช่งานง่ายของรถเหล็ก     ส่วนตัวผม..ชอบนักมวยทั้งคู่ครับ ชอบที่ชกดีมีฮึด มีลูกบู๊ที่สู้ได้ยัน 5 ยก..ตัดสินใจยากจริงๆ    ก่อนผมจะฟันธงว่า มวยคู่นี้ ใครจะได้รับการชูมือ    ขอฟังทัศนะ มุมมอง ของพี่น้องเราทั้งหลายก่อน   ใครคิดเห็นอย่างไร เชิญครับ โปรดอย่าได้เกรงใจ สบายๆลุยได้เลย       ฝากนิดนึง..กับโปสเตอร์ข้างบนนี้ คุณชอบป่ะ ถ้าชอบกรุณากด LIKE  ให้ด้วย  ขอบคุณครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ผมมองว่ารถเหล็ก แต่งตัวช้ากว่าสึนามิครับ ผิดถูกขอผู้รู้ชีแน้ดว้ยครับขอบคุณมากครับ :Onion-s-13[1]:

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

ไฟหนาว

ขอบคุณครับกับมุมมองของ คุณ เบิ้ม เผยกลาง..น่าพิจารณาจริงๆ..ขอบคุณเด็กนวนครที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้นี้..มวยเข่าเจอมวยเข่าก็วัดกันที่กำลังเป็นหลัก  ที่จะช่วยให้เกมได้เปรียบคือหลักเหลี่ยมใครดีกว่า..จากที่ผ่านตาท่านมา มวยคู่นี้ ใครมีภาษีกว่าล่ะ..เพราะต้องมีคนชนะอยู่เพียงคนเดียว..    มวยไทยเป็นศิลปะการป้องกันตัวของคนไทย..ปัจจุบันเป็นที่นิยมไปทั่วโลก  ถึงจะดูโหดไปนิดหนึ่ง แต่ก็ยังไม่ถึงครึ่งหนึ่ง..ของมวยโหดที่คุณจะได้ชมต่อไปนี้ กรุณา..ทำใจให้นิ่ง แล้วบอกผมหน่อยว่านี่คือกีฬา หรือฆาตกรบนเวที ดูจบแล้วคุณรู้สึกอย่างไร ?  เป็นอีกถามที่ผม อยากได้คำตอบจากคุณ..

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
129-131ป. ถือว่าจัดได้ถูกเวลามากสำหรับมวยคู่นี้ถึงเงินแน่นอนครับ ส่วนตัวมองว่า สึนามิ น่าจะเบียดชนะแบบคาใจเพราะใหญ่กว่าทำเห็น จัดใหม่ 130-130 แก้มือที่ใต้

ไฟหนาว

ขอบคุณนานาทัศนะครับ    คุณว่า..ที่ รถเหล็ก  จ้าวทะเลทอง..ขอแจ้งเกิดในไฟต์นี้..นายทะเบียนจะโอหรือเปล่า..คิดอย่างไร  บอกมา..

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชอบ รถเหล็ก ครับการผ่านมวยเหนือกว่า
ส่วน สึนามิ พึ่งเก่ง กระดูกยังไม่ถึงรถเหล็กหรอกครับ
ครั้งเก่าก่อน รถเหล็กแพ้ฟาวร์เพราคู่ชกอยากชนะฟาวร์
ไม่มีสปริตนักมวยเลยที่ช่อง 7สี พอมาชกอีกทีกับกรังปรีน้อย
ก็ทำน้ำหนักไม่ได้เลยยอมให้หักค่าตัวจำนวนหนึ่งให้กับคู่ชกและร่างกายอืดมาก
แต่ครั้งนี้ประทานโทษ คนละเรื่องกับครั้งก่อนใครที่ไม่รู้เรื่องราวมาแต่แรกเริ่มคิดใหม่ครับ
ขาใหญ่ชี้ไปที่ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง ดีกว่า

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สึนามิ ไม่น่าจะใช่ มวยใหม่

kingartee

• มวยคู่เอก
มวยคู่นี้ ถึงเงินครับ

ชื่อชั้นมวยไม่ต้องถามถึง ที่อื่นไม่กล้าจัดชกแน่นอน เจ้ารถเหล็ก นี้เป็นขวัญใจผมคนหนึงครับติดตามตลอด
แต่มาเจ็ดสีช่วงหลังโดนเอาเปรียบ มาให้เค้าเชือดบ่อยจนจะไม่อยากมาแล้ว ครั้งนี้จะมาไหม(ลุ้น)

คำถาม คือถ้าจะให้กันเกิดจริง น้ำหนักนี้ใครก็ได้ที่ ชื่อชั้นเป็นที่รู้จักของแฟนจอตู้มากกว่า ถ้าสู้จริงแชมป์ 130 ก็ขนลุก ตัวเล็กต่ออีก2ป. ตรงข้ามมาชั่ง กลัวจะมาทอดสะพานมากกว่าครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวผิดถูกขออภัย และขอบคุณ อ.ไฟหนาว สำหรับ กระทู้ดีๆครับ :Onion-s-97[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เข่ากับเข่า รถเหล็กเค้าชอบ มาเหอะ 6ยกยังได้ สึนามิจะไหวหรือป่าว

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
   มุมมองส่วนตัว  รถเหล็ก คงหากินลำบากแล้วละคับในเมืองกรุง ส่วน สึนามิ เป็นมวยในแผนสร้างของป๋าเขา
อยู่ที่น้ำหนักอีกละคับ  ว่าจะชงให้กันขนาดไหน  มวยเวตนี้ ต่อ 2 ปอน น่าคิดคับ
ถ้าไม่มีอะรัยในกอไผ่  ก้อยังชอบ รถเหล็กคับ อาวุธ เหลี่ยมมวย กระดูกมวย จิตใจ สู้ได้ทุกคน
    ครั้งก่อน  มีโปรแกรมขึ้นกับ  รุ่งราวี  หายไปแบบไม่มีเหตุผล  คิดเล่นๆนะคับ  ถ้าขึ้นชกกับ รุ่งราวี แล้วแพ้
       รถเหล็กคงเป็นสะพานไม้ผุๆ ให้ สึนามิ ก้าวผ่านอย่างง่ายดายแน่นอน
แต่วันนี้ รถเหล็ก คงยังเปน รถเหล็กคันเดิมรึเปล่า  รอติดตามคับ
   ถ้าเชียร์ จะเชียร์ รถเหล็กคับ
   ถ้าเล่น  จะเล่น  สึนามิ
ขอบพระคุน เจ้าของพื้นที่  ท่านไฟหนาวคับ :Onion-s-160[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-163[1]: ต่อ2ปอนท์มีผลแน่น เส็จแล้วป๊าจะให้แก้มือที่ิิิฺ......มั้ง คิดมากไปหรือเปล่าเนี่ย  :Onion-s-49[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ชอบของใหม่แรงดีกว่า

ไฟหนาว

นักสู้จากแดนใต้..คุณคิดว่าอย่างไร  เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นได้ครับ..

พยัคฆ์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
   มุมมองส่วนตัว  รถเหล็ก คงหากินลำบากแล้วละคับในเมืองกรุง ส่วน สึนามิ เป็นมวยในแผนสร้างของป๋าเขา
อยู่ที่น้ำหนักอีกละคับ  ว่าจะชงให้กันขนาดไหน  มวยเวตนี้ ต่อ 2 ปอน น่าคิดคับ
ถ้าไม่มีอะรัยในกอไผ่  ก้อยังชอบ รถเหล็กคับ อาวุธ เหลี่ยมมวย กระดูกมวย จิตใจ สู้ได้ทุกคน
    ครั้งก่อน  มีโปรแกรมขึ้นกับ  รุ่งราวี  หายไปแบบไม่มีเหตุผล  คิดเล่นๆนะคับ  ถ้าขึ้นชกกับ รุ่งราวี แล้วแพ้
       รถเหล็กคงเป็นสะพานไม้ผุๆ ให้ สึนามิ ก้าวผ่านอย่างง่ายดายแน่นอน
แต่วันนี้ รถเหล็ก คงยังเปน รถเหล็กคันเดิมรึเปล่า  รอติดตามคับ
   ถ้าเชียร์ จะเชียร์ รถเหล็กคับ
   ถ้าเล่น  จะเล่น พระคุน เจ้าของพื้นที่  ท่านไฟหนาวคับ :Onion-s-160[1]:  สึนามิมวยในแผนการสร้างครับน่าสนที่สุด

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
กระดูกอ่อนได้เปรียบ2ปอนด์...ชอบ

aekchar

• มวยคู่เอก
แรงม้ามากกว่า...ไล่เบียดไล่บดตั้งแต่ต้นยก...ปลายยกรถเหล็กหายใจทางปาก... งาบ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
รถเหล็กครับ
รายการคุณขอมา.......

:Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ไฟต์นี้เป็นการขึ้นลิฟท์ ของ..สึนามิ  ท่านคิดอย่างไรครับว่า สึนามิ จะขึ้นลิฟท์ฉลุย..หรือจะตกลิฟท์ดังตูม  ขอเสียงหน่อยครับ...

ไฟหนาว

เกิดข้อผิดพลาดทางข้อมูลเล็กน้อยครับ..สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์ เป็นคนขอนแก่น...แต่มาศึกษาอยู่ที่โคราช   เคยไปตีมวยที่บุรีรัมย์..บ่แม่นคนบุรีรัมย์เด๊อ.....ขออภัยอย่างแฮง...ฮ่วย !
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์  อายุ  17  ปี  บ้านเกิดอยู่ที่ขอนแก่น..เมืองคนดัง..ไฟต์นี้ซ้อมค่ายเกียรติเพชร..เป็นนักมวยในสังกัดของป๋าชุ้น..กำลังห้าวจัด ร่างกายเฟิร์ม จิตใจฮึกเหิม  เพราะระยะที่ผ่านมาชนะมวยดีมวยดังมาทั้งนั้น  อาทิตย์เจอ รถเหล็ก ประเภทกระดูกแข็งโป็ก..นักมวยรุ่นพี่  สดจะบดเก๋าส์อยู่ไหม การชกไฟต์ รถเหล็ก ต่อ น.น.ให้ 2 ปอนด์ คือ 129/131    คุณว่ายังงัยล่ะ..เพื่อประกอบการตัดสินใจ เชิญดูคลิปการชกระหว่าง  สึนามิ vs เรือเอก.. ดูแล้วได้อะไรบ้างครับ
http://sports.bugaboo.tv/watch/72116/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_21_

unclepong

• ชอบกด Like + 9
รถเหล็ก ยังไงก็ไม่อยากชนะ ถ้าเป็นช่อง7

ไฟหนาว

รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง..ขุนเข่าทะเลคลั่ง  จากเกาะสมุย สุราษฎร์ธานี..กระดูกแข็งโป๊ก  ชกมาโชกโชน ระดับคู่เอกทางใต้  ชกทีไรมีแฟนคลับตามเชียร์กันตรึม   เพราะชกสนุกถูกตลาด  เดินหน้าคว้าคอมาเสียบเข่า   ปอดใหญ่ปลายแรง..ถือว่าเป็นพระเอกภูธรตัวจริง   แต่ก็อย่างที่ผมบอก..ชก 7 สียังสะกดคำว่าชนะไม่เป็น..ส่วนตัวแล้วผมชอบครับ มวยใจสู้บู๊ทรหด ทะเลาะไม่เลิก  เจอ สึนามิ นักมวยรุ่นน้อง แต่มาแรงเหลือหลาย..ถ้ารถเหล็กไม่ยุบ..สึนามิลำบาก     ไฟต์นี้ขึ้นมาจากใต้ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายศิษย์สองพี่น้อง.. คู่ปล้ำ คู่ลงนวมด้วยเพียบ..เรามาคลิปไฟต์ที่ รถเหล็ก โซ้ยกับ สิงห์พยัคฆ์ กันนะครับ...ดูจบแล้วอย่าลืมบอกนะ..มวยคู่นี้คุณลุ้นใคร !
http://sports.bugaboo.tv/watch/31301/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_23

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
มวยสุราดมาทุกอาทิตย์...แพ้ทุกตัว...รถเหล็กถ้าสนิมไม่กิน...สึนามิคงจะกินลำบาก...ถ้าเดินชนทุกยกเหมือนวันที่ต่อยกับสิงห์พยัก... :Onion-s-163[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
รถเหล็ก ยิ่งชนเร็วยิ่งจบเร็วครับ (ด้วยความเคารพ) :Onion-s-90[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์ กำลัง สดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
อยู่สึนามิ สบายใจครับท่าน

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สึนามิ   2-3ไฟท์หลังดูเหมือนป๋าจะปั้นเป็นพิเศษ   อาทิตย์นี้ดูเหมือนเจ้า รถเหล็ก จะเป็นบันไดอีกขั้น  ชอบ สึนามิ  ครับ

อ๊อฟ เด็กนอก

• มวยใหม่
  • **
ความแข็งแรง ความอึด ความแกร่ง เข่าในเหนียวแน่น และความสด ต้องยกให้ สึนามิครับ :Onion-s-163[1]:

tuy. w.t.

• มวยดาวรุ่ง
ชอบสึนามิครับ

ไฟหนาว

เป้าหมาย..ท่านคิดว่า มวยคู่นี้ใครชนะครับ ?    แต่สำหรับ นักชกจากขอนแก่น เป้าหมายเขาก็คือ....

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว....

น้องหงอคง...ชอบ..สึนามิ..ครับ

..ป๋าดัน..ซ่ะ..ขนาดนี้.....ชนะไฟร์..นี้..

ไปเจอ..ระหว่าง..ซีอุย..หรือ..ฉลามทอง....

เป้าหมาย..แท้จริง....สิงห์พยัค...ครับ..

ไฟหนาว

น้องหงอคง  พี่เองบ่องตง..มวยคู่นี้รักพี่เสียดายน้อง   แต่ก็เอียงไปทางรถเหล็กนิดๆ.. เพราะเห็นใจนักมวยที่โดนเอาเปรียบมาตลอด  ที่สำคัญ..อยากเห็นเขาชนะซักครั้ง..   ท่านทั้งหลายว่าอย่างไรครับ..

ไฟหนาว

ไฟต์ที่รถเหล็กไม่เคยลืม...เพราะลดน้ำหนักจนเรี่ยวแรงเหลือน้อย..ลองคลิกดูครับ..วันอาทิตย์คุณคิดว่า พระเอกจากใต้..รถเหล็ก จะเป็นด่านสกัด หรือเป็นสะพานให้..สึนามิ..บอกหน่อยดิ้..
http://www.bugaboo.tv/result?keyword=%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B9%80%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B9%87%E0%B8%81

ไฟหนาว

ขอสุมาเต๊อะ(ขอโทษ)ครับ คลิปข้างบนไม่ใช่..ดูรูปก็แล้วกันนะครับ

ไฟหนาว

และนี่ก็เป็นอีกไฟต์ของ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง...

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ชอบพี่ไฟหนาวครับติดตามมานาน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ตื่นมาเข้าบ้านบางบอล ก่อนนอนก็ไม่ลืมเข้ามาดูมันขาดไม่ได้จิงๆ.....
[color=red][/color]

ไฟหนาว

ขอบคุุณครับน้อง..พี่วิว  ไม่รู้ว่าชอบพี่ตรงไหน บอกหน่อยดิ้..ว่าแต่ว่ามวยเข่าคู่นี้ชอบใครล่ะ...

:dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดครับท่าน
หวัดดีครับท่านไฟหนาว

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
ชอบรถเหล็กคับแต่ถ้าเล่นจะเข้าสึนามิก่อน ดีไม่ดีชี้แนะด้วยคับ.....ที่ชอบพี่ไฟหนาวเพราะพี่ให้ทัศนะชัดเจนมีความจริงใจในการโพสให้ความรู้ และภาษาเขียนงดงาม...และอีกคนพี่หงอคงฝากหวัดดีด้วยเข้ามาทุกครั้งวันละหลายรอบ...เหมือนเป็นเพื่อนพี่น้องที่สนิทกันมานาน :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

พี่วิวเนี้ยะน่ารักอ่ะ..ขอบคุณอีกครั้งที่ติดตามผลงาน..พี่คิดเสมอว่าถ้าเราอยากได้ความจริงใจจากคนอื่น  เราก็ต้องจริงใจกับเขาก่อน   พี่ไม่มีผลประโยชน์ใดๆแอบแฝง..ที่เข้ามาอยู่บ้านหลังนี้เพราะได้รับการตอบรับ ความไว้วางใจจากพี่น้อง..เป็นความสุขใจที่ได้รับจากการนำข้อมูลมวยมาฝาก..  มวยคู่นี้ทำใจลำบากจริงๆ..สึนามิสดขึ้นมา ได้แรงหนุนจากป๋า  ขณะที่ รถเหล็กเก๋าส์เหลือกำลัง..แต่ชกที่นี่ 7 สี ไม่ชนะใครซักที..ด้วยอุปสรรคมากมาย   ชกครั้งนี้ก็ต้องต่อน่ำหนักให้สึนามิ  2  ปอนด์  129/131  ตัวก็เล็กกว่า..  น้องพี่วิวบอกชอบสึนามิ..ก็ดี เพราะสึนามิกำลังฮึกเหิม..หากขึ้นลิฟท์ได้ มีโอกาสได้ชิงแชมป์    แต่มุมมองของพี่..รถเหล็ก ถ้าไม่ลดน้ำหนักมาก น่าจะเป็น รปภ.สกัดการขึ้นลิฟท์ของสึนามิได้เหมือนกัน    คุณท่านอื่นว่างัยครับ..

ไฟหนาว

ขอถามคำเดียว..คุณชอบเก๋าส์ หรือ ชอบสด..บอกมาซะดีๆ..

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
เสียงแรก  เก๋า ครับ.....
:Onion-s-23[1]:

ืnarin

• มวยใหม่
  • **
ทำไมเป็นรูปดาวอังคารครับ  งง

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
ชอบเก๋าส์คับท่านไฟหนาว... :dookdik_smile-circle_48[1]:

กระต่าย

• มวยคู่เอก
ผมเห็นด้วยกับ ท่านไฟหนาวคับที่สงสารนักมวยที่ถูกเอาเปรียบต่อยอย่างไงก็ไม่มีทางชนะ(ผมไม่ชอบและไม่อยากให้สังคมมวยเป็นแบบนี้เลยคับแต่ก็ต้องทำใจยอมรับคับ)

ในความคิดส่วนตัวผมชอบรถเหล็กคับถ้าร่างกายมาดีน้ำหนักมาเยี่ยมอากาศไม่เป็นพิษสึนามิตับแตกแน่คับ

:Onion-s-7[1]: :Onion-s-98[1]:

เชียร์รถเหล็กครับแต่ถ้าเล่นเอาตังค์ต้องคลื่นยักษ์

ไฟหนาว

ท่าน narin ครับ..ท่านสงสัยทำไมเป็นรูปดาวอังคาร ผมเอารูปเต็มลงให้ดูนะครับ..เอ้าท่านที่เข้ามาหาข้อมูลช่วยพิจารณาหน่อย   ขอบคุณท่าน narin ที่กรุณาตั้งข้อสังเกต

ไฟหนาว

มวยอิหยังหน้าคล้ายกัน...เป็นช่วงเวลานักมวยรอขึ้นชก  รูปที่หันหน้ามองกล้อง คงเป็นดาวอังคาร..(สวมสร้อยคอ) แต่บักรถเหล็ก ไม่มีสร้อย...ขอบคุณท่าน narin มั่กๆที่ตั้งข้อสงสัย  ขออภัยด้วยครับ...เดี๋ยวผมเฮ็ดโปสเตอร์ใหม่นะ...
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal