เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 เด็ด..ๆ...2..ตัวแบบชอบมาก..ๆ..22/9/56...หงอคง เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 82174 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
@@@@  อยู่ดีมีสุข  @@@

&&  สุขทุกข์  อยู่ที่ใจ  มิใช่หรือ   &&

&& ถ้าใจถือ   ก็เป็นทุกข์   ไม่สุกใส   &&

&& ถ้าไม่ถือ  ก็เป็นสุข   ไม่ทุกข์ใจ   &&

&&  เราอยากได้   ความทุกข์   หรือสุขนา  &&

******  ระเบียงบุญ  ******

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
สุด ยอด ครับ แต่งเอง หรือ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:.....สบายดีนะครับ...ท่านหงอคง...

หงอคง

จาก..หนังสือธรรมะ...ระเบียงบุญ...ครับ.ท่านสหรัฐ..

น่าอ่านมาก..ครับ...

หงอคง

สบายกาย...สบายใจ..ดี..ครับ..ท่านม้าก้านกล้วย..

ท่านสบายดี...น่ะครับ...เดี๋ยวมี..เน้น.ๆ.ให้หนึ่งตัว..ครับ
 :Onion-s-160[1]:

แมงปอไฟ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
รอ ครับ สักดอกคงจะดี 555 :Onion-s-35[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
รายงานตัวครับผม :dookdik_smile-circle_48[1]:

Amphon

• บุคคลทั่วไป
เข้าเวรรอครับผม

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มารับตัวเน้นๆด้วยคนครับท่านหงอคง

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
คำว่ารอ  คำคำนี้  มีความหมาย
รอทั้งกาย  ทั้งจิต  ด้วยคิดถึง
เสาร์อาทิตย์  ยี่สิบสอง  เฝ้าคำนึง
ย้อนคิด  ถึงหงอคง  ท่านยุ่งงาน
เป็นผู้สืบ  หาข้อมูล  การต่อสู้
เพื่อสิ่งรู้  มีประโยชน์  ต่อสหาย
เช้าถึงค่ำ  ไม่พักผ่อน  ไร้ผ่อนคลาย
สิ่งที่ได้  คือความสุข   พวกหมู่เรา 

หงอคง

คำว่ารอ  คำคำนี้  มีความหมาย
รอทั้งกาย  ทั้งจิต  ด้วยคิดถึง
เสาร์อาทิตย์  ยี่สิบสอง  เฝ้าคำนึง
ย้อนคิด  ถึงหงอคง  ท่านยุ่งงาน
เป็นผู้สืบ  หาข้อมูล  การต่อสู้
เพื่อสิ่งรู้  มีประโยชน์  ต่อสหาย
เช้าถึงค่ำ  ไม่พักผ่อน  ไร้ผ่อนคลาย
สิ่งที่ได้  คือความสุข   พวกหมู่เรา

@@@@@@@

ขอบคุณ..มากครับ...แต่งกลอน..ได้อร่อย..จริง..ๆ.ครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
........จัดไปครับท่านหงอคง............หนักๆ...เน้นๆ....เหมือนเดิมครับ..... :dookdik_smile-circle_51[1]:

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
รอท่านหงอคงเช่นกันครับ ขอ เน้น ๆ 2 ตัวกลับบ้าน

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ

unclepong

ติดตามผลงาน ท่านหงอคง มาตลอดครับ

เด็กมวย ลำปาง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มารอตามเคย ขอบคุณล่วงหน้าคับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอด้วยครับท่านอาจารย์

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผม ต้อง ขอ โทษ   พีๆๆ  น้องๆๆ  บาง บอน  ด้วย  นะ  ครับ  ที ทำ ไห้ ผิด หวัง  ผม ก่อ   เจ็บ นัก  ไม้  เบา   ผม รัก เว็บ  มวย บาง บอน มาก  ครับ  เด็ก  ไต้ๆๆๆๆๆๆ

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอค้วยครับเด็ดๆเช่นเคย :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

หงอคง

รอ..อีกนิด....เผื่อคู่มวย..เปลี่ยน.

คู่เสือ..หากมึเดิมพัน..ประกบ..สักฝั่งละ..ล้าน

ผมว่า..มัน..แน่..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

@@@  เด็ด..ๆ..เน้น..ตัวแรก....หงอคง..ชอบแบบเบ่ง..ขึ้น..ไม่ชอบบีบลง @@@

@@@ น้ำหนักนี้...5..ยกไม่หมดแน่...อาวุธหนักขึ้น..คงไม่แพ้ 3 ไฟร์ติดที่ 7 สี @@

@@@ มาดูมวยตัวเล็ก..ไล่เตะตัวใหญ่..บีบลงมาปลายๆ..หมดแน่..@@@

@@@@@  เก็บทุกราคา...ขุนพันธ์  เกียรติเจริญชัย...@@@@

@@@@@  ส่วนตัวหงอคง...ชอบมาก..ขุนพันธื..@@@

@@@ ใครไม่ชอบก้อ..ปล่อยว่างไว้น่ะครับ  @@@@

&&&  โอม  นะโมพุทธายะ  ร่ำรวย..ๆ..หงอคง..@@@

unclepong

จััดตามครับท่าน

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับอาจาร์

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับ น้องหงอคง ยังงัยก้อแบ่งไว้ให้พี่2ตัวนะครับ555 :Onion-s-33[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

สวัสดี..ครับ..พี่สนทะเล...

ครับผม..น้องหงอคง..จะเหลือไว้ให้..3..ตัวเลยครับ..

พี่สนทะเล..เด็ด..ๆ..ตัวไหนครับ...

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ไม่ต้องคิดมากจัดตามท่านหงอคงคับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คอมแบทกับทางหินแห่

• มวยใหม่
  • **
ตามครับท่านหงอคง  อาทิตย์นี้พลาดยากถ้าไม่เปลี่ยน

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
รออีกครับ พี่ หงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_88[1]:   งง..ๆ..เลยตั้ว...เฮ้า..อืหยังว่ะ..

อุตสาห์..ให้เป็นมวยเด็ด...ไม่มาซ่ะ..งั้น..เป็นหยังน้อ..

....มวยมาแทน..อ่อนกว่า..ขุนพันธ์..อีก....

.....หงอคง..ก้อ.ขอถอนมวยเด็ด..ครับ..เอาใหม่..

..เด็ด..ๆ..อยู่ที่คู่ 3  ครับ...11  &  13   ไผสิชนะ..

หงอคง

ขอบคุณ..ครับ...ท่านเด็กพนัส....

ชั่งรู้ใจ..หงอคง..จริง..ๆ..ชอบครับสูง..ยาว.เรียว..

อื้อ..หื่อ.....แม่เจ่า..เอ้ย......อุ๊บ่ะ..มักหลาย..เด้...

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
ท่านหงอคงเคยบอกว่าถ้ารุ่งเพชรเจอก้องเกียรติ รุ่งเพชรจะเสียมวยแม่นบ่คับหรือว่าผมจําผิด ถ้าผมจําไม่ผิดให้ท่านหงอคงช่วยคอนเฟิร์มแหน่เดอ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

หงอคง

มื้ออื่น..สิให้คำตอบ...เด้อครับ..ท่านเกาะช้าง..

ming

• มวยใหม่
  • **

หงอคง

พี่เป้ง ปากน้ำ  พี้ไฟหนาว(คนเลย) พี่สนทะเล

คู่มวย  ช่อง 7 สี...นิ่งหรือยัง..ครับ..

ตกลงเปลี่ยน..จริงไหมครับ..คู่ 2..

.....ขอบคุณ..ครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ขุนพันธ์แจ้งถอนเพราะไม่พร้อม สปริ้นเตอร์ ลูกบ.กน่าจะมาแทน

หงอคง

11&13...

ใจพี่..ข่ม..ใจน้อง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

@@@@....รองคู่เอก....เสือ11 & เสือ13  @@@@

@@@ หงอคง...ชอบมวยเก๋า...5.ยกไม่หมด..ตั้งใจมา..@@@

@@@ เก๋ามาก..แต่ราคา..เป็นรองแน่..ๆ..@@@

@@@ รูปร่างสูสีมาก.....ใจพี่ข่มใจน้อง...@@@

@@@ แรงจูงใจ..เสือ13..มีมากแค่ไหน..@@@

@@@@ หงอคง...ขอเน้น..ๆ.เด็ด..ๆ.รองทุกราคา..เสือ11..ครับ..@@@

@@@@  ชอบส่วนตัวครับ...ไม่ชอบก็ปล่อยวาง  @@@

&&&  โอม  นะโมพุทธายะ  หงอคง  ร่ำรวย ๆ  &&&

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
ท่านหงอคงเยี่ยมจริงๆ ....... :dookdik_smile-circle_58[1]:

unclepong

ชอบเหมือนกันครับ ท่านหงอคง เยี่ยมครับ

หงอคง

เด็ด...ๆ..ตัวที่..2....หงอคง....

###  คู่ที่ 2  แสงเทียน  ศ.ศรสิงห์...###

### มวยในรายการ...อาวุธหนักกว่า..สปรินเตอร์..แน่..##

### เป็นรอง..จะรองครับ..แสงเทียน...ทุกราคา..###

****** ชอบส่วนตัวครับ..ไม่ชอบก็ปล่อยวาง ****

*** โอม นะโมพุทธายะ  หงอคง ร่ำรวย..ๆ ****

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
อันนี้เห็นด้วยครับ
ตัวยืนถูกต้อง
ตาม ไปแบบติดๆ.

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
นอ้งใหม่ครับ ผมเติมทีครับกอ้งเกืรยติ อาทิตย์นี้งดครับเดินทางลงใต้คงอีนา่น ไมรู้จักใครเลยไมรู้จีดุกะใน

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ตามด้วยคนคู่สอง...

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
เห็นด้วยครับท่านหงอคง เสือตัวที่ 11 เจอหนักๆมาเยอะกว่าครับท่านตามด้วยครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

Actmaster

• บุคคลทั่วไป
 :dookdik_smile-circle_56[1]:เห็นด้วยอย่างมากครับ  ตามสองคู่เลยครับ มีพี่หงอคงอยู่ด้วยอุ่นใจมากๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:

$$$  คู่แรกเปิดหัว....หงอคง..ชอบไปเที่ยวเกาะสมุย...$$

£££  เป็นมวยใต้..ทั้งคู่..แต่..จ้าวทะเลทอง..มา 2 ตัง..@@

€€€  ตัวที่จะเข้าวิน...ก้อคือ..เกาะสมุย...ครับ..¥¥¥

¢¢ เปิดหัว...รอง..ๆ..เกาะสมุย..ครับ..$$$

¥¥¥¥  ชอบส่วนตัวครับ..ไม่ชอบก็ปล่อยวาง..§§§§

¿¿¿  โอม  นะโมพุทธายะ  หงอคง  ร่ำรวย..ๆ.¿¿¿¿

โซดาไฟ

อีกแล้วครับท่าน
คู่เปิดหัวขอปล่อยวาง
ชอบคนเหล็กครับ....

หงอคง

ไม่เป็นไร..ครับ..ท่านโซดาไฟ..

..เพียงแต่คิดว่า..มา..2..ตัว..7สี.

จ้าวทะเลทอง...ต้องชนะ.. 1..ตัวครับ....

....

โซดาไฟ

ใช่ครับเป็นไปตามระบบ
ตัวอย่างอาทิตย์ที่แล้ว
คู่2มีผลกับคู่3.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal