เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เส้นทางบรรจบ..หลบไม่พ้นก็ต้องรัว..เปิดหัวช่อง 3 !!  (อ่าน 7763 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
ชิงที่ 3  มวยรอบหมาแดงวันเสาร์นี้..ขอกระซิบดังๆว่า  มวยคู่นี้เคยใช้บริการกันมาแล้ว มากกว่าหนึ่งครั้งซะด้วย..ใครอยากรู้ว่าใครเดี้ยง ใครจบเห่..เร่เข้ามา..เร่เข้ามา..ขออาสาสมัครตัวจริง ที่ถูกกระทู้นี้ไปกระตุกต่อมอยากรู้อย่างจ้ง..10  ท่านครับ..  ครบโควต้าเมื่อไหร่..ผมจะ..เฉลย..และ ฟันธง กันจะจะ..ทันทีครับพี่น้อง..
                  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ลืมอดีตที่ผ่านมา จัดไปครับ *** กำพลเล็ก อบต.กำพี้ ***
 :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
จอมยุทธจิ๋วครับ เคยชนะมา2ครั้ง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รองครับคู่นี้ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
จัดไป...กำพลเล็ก... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

the whi

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-25[1]:

มะเดี่ยว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
กำพลเล็ก อบต.กำพี้

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
หนึ่งเสียงคับท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ท่านไฟหนาวคะ รออยู่คะ
ขอบคุณ[/
b]
[/color]

tuy. w.t.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
119 ปอนน่าเล่นกำพลครับ จอมยุทธจิ๋วเล็กกว่ามากครับ   :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ชอบนักมวยเสียงดีครับพี่ ความตั้งใจดี เคยชนะมาสองครั้งอย่าเพิ่งมองข้ามเขานะครับ ขออนุญาตินะครับที่เอาคลิปมาลง
http://www.facebook.com/photo.php?v=183480135165136&set=vb.100005094524341&type=3&theater

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
กำพลเล็กครับ จัดไปท่านพี่ไฟหนาว อดีตก้อคืออดีตครับ......ไฟท์นี้เตรียมมาแก้มือโดยเฉพาะ ได้ที่3 ก้อเงินนะครับ 55

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_90[1]:จัดไป 123 สด บัง45 เก๋า

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ..ขออภัยที่ปล่อยให้รอ   แต่รอแล้วไม่ผิดหวังครับ     มวยคู่นี้เคยชกกันมาแล้ว 2 ครั้ง     เมื่อต้นปี 2555    ครั้งแรก ชกกันที่จังหวัดสุโขทัย   ผล กำพลเล็กแพ้คะแนน     ครั้งที่ 2  ชกกันในศึกวันทรงชัย  เวทีมวยราชดำเนิน   เมื่อวันที่  3  เมษายน  2555   ผลเป็นอย่างไร..ผมไม่บอกครับ  แต่ให้ท่านดูคลิปเลยดีกว่า..      เกมการชกผมมองว่า เรตเปิด กำพลเล็ก เป็นต่อแน่นอน    เพราะในการชกมวยรอบหมาแดง  กำพลเล็กโชว์ฟอร์มเข้าตาเซียนมั่กๆ   ได้รับการคาดหมายว่าเต็งแชมป์  โดย  ชนะแตกยก 4  ธนูเพชร  ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  ต่อมาชนะน็อคยก 3  กึกก้อง  พยัคฆ์เมืองชล   มาพลาดในนัดตัดเชือกเพื่อเข้าไปชกในรอบชิง  โดยแพ้คะแนน แสนวังชัย  เจ.เอส.ที แบบพลิคล็อคระเนระนาด    เสาร์นี้ชกชิงที่ 3  กับ จอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวี  อดีตดาวดังจากศึกวันทรงชัย     ในมวยรอบ จอมยุทธจิ๋วโชว์ฟอร์มฝืด ตกรอบแบบสบายๆ...แต่ไฟต์ที่พลิกชนะ แสนวังชัย ก็ติดตาเซียนเหมือนกัน  จากนั้นไปชกที่  รดน. ก็ไปชนะ ราวี  กรนครศรี    แต่ล่าสุดเก็งมากไปหน่อยโดน พิชิตชัย  อบต.กำพี้สอยหลับกลางอากาศ แค่อัน 2 ที่อ้อมน้อย       ไฟต์นี้ ตามข่าวว่าซ้อมที่เดิม คือ ค่ายมวยเอกบางไทร ชลบุรี  ขยันตั้งใจซ้อมเป็นพิเศษ หวังกลับมาดังอีกครั้ง   เจอคู่เก่า..กำพลเล็ก   ซึ่งอาจจะเก่งเมื่อชกกับนักมวยคนอื่น  แต่ไม่ง่ายเลยเมื่อเจอกับจอมยุทธจิ๋วตัวนี้    จะเข้าตำรา งูเหลือมกับเชือกกล้วยหรือเปล่า เราๆท่านๆ  ต้องพิสูจน์กัน..  ขออนุญาตฟันธงไม่เหมือนเกจิอื่นที่ หลายสำนัก ให้กำพลเล็กเป็นมวยเด็ด....แต่ผมมองว่าผู้ชนะคือ...จอมยุทธจิ๋ว..ชนะที่หัวใจข่มกำพลเล็กอยู่ 1 กิ๊ก..    เป็นทั่นรองครับ..ใครจะไปกับผมรีบสมัครเป็นทั่นรองก่อน...รองไว้สบายใจกว่ากันเยอะเลย   เอ้าทั่นรองยกมือ..ทั่นต่อก็ยกมือถ้าไม่เห็นด้วย  อย่าลืมครับ ช่อง 3  มวยที่ว่าเด็ดเสร็จมาแล้วทุกเสาร์ นะจ๊ะ..ขอบอก..ขอบอก..คลิกดูของดีกันดีกว่า เชิญครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:น่ารองจริง ๆ ออกตัวได้

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆๆมากครับจอมยุทธิ์จิ๋วๆๆๆ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมอยากบอกว่าทีมสระคาม เล่นทางไหนผมก็กลัวเพื่อนว่า

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ชอบ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:กำพลเล็ก

Kom

• ชอบกด Like + 543
รองไปครับเจ้า เท่

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
เหลือง"อ.คุณธร โบกมือบ๊ายบายแล้วครับ
ไฟร์นี้ไม่มีน่าเสื่อคุม คงจะลำบากหน่อย
แล้วล่ะ ทีมเอกบางไทรถอดใจ ให้ไปซ้อมเอง เออเอง
แล้วล่ะ "จอมยุทธจแจ๋ว"
"กำพลเล็ก"อีกตัวที่ น้าทรงจ้องอยู่เพื่อต่อยอดดดครับ

ไฟหนาว

ทั่นรองครับ...ผมขอเป็นทั่นรองอีกครั้ง..รองจอมยุทธจิ๋ว ลงทุนน้อย..ยังงัยซะเคยชนะมา 2 ครั้ง หัวใจข่มอยู่..

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่าน kom ครับ เจ้าเท่ คือ ใครครับ นับถือครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal