เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบ (ส่วนตัว) ช่อง7 สี  (อ่าน 2100 ครั้ง)

คนเมืองดอกบัว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
มวยชอบ (ส่วนตัว) ช่อง7 สี
« เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 15:38 »
 :dookdik_smile-circle_94[1]:แสงเทียน ครับ มวยยืนระยะดี สปริ้นเตอร์ดูเป็นพระเอกในระยะสามยกครับ
ส่วนแสงเทียน มีระยะเวลาเตรียมตัวดีกว่า และการยืนระยะดูมั่นคงกว่า วัดกันที่พลังเข่าช่วงปลาย ส่วนตัว ชี้ไปที่ แสงเทียนครับ
   :Onion-s-1[1]:คู่เอก  รถเหล็ก มวยเข่าดี มีกระชากตี มันสมองดี แต่ไม่ถูกฉโลกกับช่องเจ็ดเท่าไหร่ ส่วนสึนามิ มวยตัวใหญ่ ใจใหญ่
ปอดใหญ่ ปลายแรง ได้น้ำหนักอีกต่างหาก คู่นี้ชี้ไปที่ สึนามิ ช่วงนี้ พายุกำลังแรงครับ

เป็นแค่ทัศนะส่วนตัว ชอบไม่ชอบไม่ว่ากันนะครับ

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
Re: มวยชอบ (ส่วนตัว) ช่อง7 สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 15:45 »
ถูก ใจ เลยครับ ตามยาว ขึ้นทางด่วนยาวๆๆๆฯฯครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal