เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ......ยิงตรงเป้า เด็ด 7 สี .....ไม่ชอบสวนได้หนักๆ....เล่นจริง เจ็บจริง ไม่ใช้ตัวแสดงแทน..  (อ่าน 6402 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
****ก้องเกียรติ***มาเต็มสูบ  ศักดิ์ศรีมันค้ำคอ  เกาะติดคิดตังค์ น็อคได้ให้รู้ไปสิ  หมดยกเป็นรอง  อาจมีสวน ****ชอบมาก****
****รถเหล็ก****ไฟต์นี้ซ้อมดีเป็นพิเศษ  ซ้อมค่ายศิษย์สองพี่น้อง  5ยก  ไม่มีหมด ไฟต็นี้ต้องสู้อย่างเดียว  รูปร่างเป็นรอง    อย่างอื่นไม่เป็นรอง****ขอสวนอีกตัว***

******ไม่ว่าจะเข้าตัวไหนเข้าถูกบังทุนไว้บ้างครับ******ได้น้อยดีกว่าเสีย  ไม่ต้องไปหวังผล  แพ้  ชนะ[/size][/color][/size][/size]

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ตามก้องเกียรติครับ  รถเหล็กไม่กล้า สูสีกลัวแพ้ครับ

....ชอบตัวไหนก็สวนได้ครับ  เข้าถูกตัวไหน  มีจังหวะก็บังไว้เลยครับ  ได้น้อยดีกว่าเสีย  ..........นอกจากเราเข้าไปแล้ว  ไม่มีจังหวะบัง......อีกตัว..*****เหล็กไหล****แสงเทียน****ครับ.....เล่นไม่เยอะเท่าไหร่คู่นี้......

..... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:........บวก  ลบ  คูณ  หาร  แล้ว  อิ่ม  ........วัดใจคู่เอกนิดหน่อย  ถ้าชกแบบนี้อย่ามาสู้เลย......

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
บอกได้คำเดียวว่าล้มครับ ไม่มีราคาเล่นเลย

......ผมก็ว่างั้นแหล่ะ  ที่ตู้ผมเค้าเล่นไล่ไม่ไล่ครับ  ได้คืนมานิดหน่อย

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
สุดยอดครับท่านม้า ก้านกล้วย   :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมมากๆครับน้องอุ๊ วันนี้คงรวยนะครับ เอ้าชนแก้ว!!
 :Onion-s-90[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มันไม่สู้เลย เจ้ารถเหล็ก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal