เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .......สิงห์พยัฆค์ VS สึนามิ.....ได้เสียมั้ยคุณชอบใคร ถ้าชกกันจริง พิกัด 131 เท่ากัน...  (อ่าน 3487 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......ชอบใคร วิจารย์ได้ครับ  หรือไม่  ก็เอามาป้องกันแชมป์ไปเลยครับ  พิกัด 130   หรือนอกรอบ ก็ 131 หรือ 132  ได้เสียแน่
ส่วนคู่รอง  .....นวพล  VS  แปดแสนเล็ก  129-130  .......ได้เสียมั้ยครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ถ้ามาจริง   ผมขอสิิงห์พยัฆค์_แปดแสน.  ครับ สึนามิยังไมถึงลอกครับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
ชอบสิงครับ   เท่ากัน131ป ขาด(นอกรอบนะ)
อีกคู่ต้องดูว่า ปมต ไปทางไหน

......ครับผม.......ท่านอัจฉริยะ....ตาแหลมคมอยู่แล้วครับ........นับถือจริงๆ....ผมแค่มองว่าไหนๆก็ดันแล้ว........ใส่กับ...สิงห์พยัฆค์...ไปเลยครับ.......หรือไม่ก็....ต่วนเป๋.....น่าจะได้เสีย  กว่ารถเหล็กครับ  กับคู่  นวพล  ด้วย  ทางมวยน่าจะได้กันนะครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
ในของนวพล  นอกของแปดแสน ครับ

anat

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าต้องให้สึนามิอีกสักรอบใครก็ได้ถึงจะได้เสีย

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
สึนามิ กับ แปดแสนเล็กดีกว่าหาตัวชิง130ปอนด์

saharat

• ชอบกด Like + 14
ผมชอบ สึนามิ กะ นวพลครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
สึนามิ...เจอ..เด่นพนม..ครับ.

ข้ามฟาก..ช่อง 3  เลยครับ...131.ปอนด์...

saharat

จริงหรอท่านหงอคง

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ผมเสมอ..เด่นพนม..ให้เลยครับ..ท่านสหรัฐ

saharat

ต่อย กัน จริงๆ เถอะครับผมรอดู สึนามิ ได้เสียกันกะ เด่นพนม เลยครับ ท่านหงอคง มวยนักเรียนเหมือนกัน เก่งทั้งคู่ สด ทั้งคู่ โห น่าดูจังท่าน หงอคง

อัจฉริยะ

ปมต7สี   กับปมต คนเพชร
สร้างผิดกันครับ
ปมต 7สีชอบทำมวย.......
ปมตคนเพชร ปั้นมวยแบบสร้างกระดูกไปเป็นขั้นเป็นตอน
เป็นไปไม่ได้เลยเดช/สึนามิ   

saharat

ขอบคุณครับ                 ข้อมูลดีดีครับ                ท่านอัจฉริยะ**

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
สึนามิ กับ แปดแสนเล็กดีกว่าหาตัวชิง130ปอนด์
ตัวชิงขึ้นป้ายรอแล้วคับ  กรังปรีน้อย รอแค่จังหวะนิดเดียว  ส่วน สึนามิ กะ แปดแสน รอเอาไว้จัดรายการแถวทางใต้คับ  รอหมดหน้าฝนก่อนคับ ได้เห็นกันแน่ๆ น่าจะเรียกเซียนได้เยอะนะคับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

......ท่านหงอคง  ท่านอัจฉริยะครับ........ถ้าชกกันได้จริงนะ  สินามิ  กับ  เด่นพนม  ผมใส่ตัวเดียว  เด่นพนม  สูงยาว  แทงเจ็บ  ที่สึนามิ  ชนะมวยที่ผ่านมา  ไม่ค่อยของจริงเท่าไหร่ครับ  ....แต่ว่ามวยคนล่ะสายกันครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สึนามิ แก้มือ เพชรสุวรรณภูมิ ก่อนดีไหมครับ ท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ทีมงานโปรโมเตอร์วางแผนไว้มวยที่จะเจอสิงห์พยัคฆ์คือกรังปรีย์น้อย
(สึนามิเป็นทีมงานเดียวกันกับเกียรติเพชรคงต้องเลือกเอากรังปรีย์น้อยเพราะฝีมือน่าจะดีกว่าครับ

แต่ผมก็คิดเหมือนท่านหงอคงอยากเห็นต่างศึกต่างสายบ้างเคยทีมงานที่โม้อมตะจนบางคน.....เชื่อเลย...มาที่ต่อยช่อง3ประจำอย่างศักดิ์สงคราม+เพชรมงคลยังเคยเอามาช่อง7แล้วอยากให้เด่นพนมในเวต131ของอ้อมน้อยถือว่าเก่งสุดมาช่อง7บ้างอยากจะรู้ว่าเก่งจริงหรือเปล่าถ้ามาช่องอื่น

อัจฉริยะ

7สีเป็นที่ของใคร
มวยทรงชัยมาได้ เพราะ ปมต 7สีไปเอามวยทรงชัยเข้าสึกใหญ่
มวยสายเพชรยินดีมาได้  แต่ปมต7สี ต้องเอามวยสายนี้ไปชกที่เก็บเงินกี่ตัวละ
ศักดิ์สงครามมวยของใคร ...สามาร   เพชรมงคลมวยใคร...สมรัก  สมรักกับชุ้นเป็นอะไรกันละ  สมรักกับสามารถเป็นอะไรกันละ
คู่ศักดิ์สงคราม+เพชรมงคล ชกที่ไหนก็ได้ในประเทศนี้
แต่ ปมต 7สี กีบ ปมต คนเพชร เคยคุยกันบางไหม?????
คิดอะไรก็คิได้  แต่อยาลืมความจริงด้วยนะเซียนทั้งหลาย :Onion-s-65[1]:
ขอมูลคือข้อมูล....อิๆๆๆๆๆ ตัวเด็ดแค่ประกบใครก็เขียนได้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal