เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูแผนการเล่น ของสโมสร บางบอนกันบ้างครับพี่น้อง  (อ่าน 19845 ครั้ง)

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
 หากแผนการเล่นแบบ 3 -5- 2  ผู้รักษาประตูมือกาวนี่ก้อต้อง ท่านอัศวิน (ปัจจุบันไม่ทราบว่าอยู่ไหนอะคราบ)

หน้า 2 ท่าน ผมให้ ท่าน นพ (NEW) กับ ท่านหงอคง  (เข้าไม่เข้าไม่สนแต่ยิงกระจาย5555555)
กลาง 5 ท่าน ท่านเอ่ย ท่านจิตร ท่านศุภชัย ท่านอัจริยะ ท่านคม
หลัง 3 ท่าน ท่านเป้ง ท่านไฟหนาว ท่านคนสองเล 

อีก 3-4 ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม  (เพราะฟุตบอลเค้า 11)

หากข้อมุลของทุกท่านตรงกับท่านเหล่านี้ยิ่งมากเท่าใด กำไรเห็นๆๆครับท่าน
บางบอน ยูไนเต็ด  บางช่วง บางท่านอาจหลุดเป็นตัวสำรองนะครับ ในกรณีที่ยิงไม่เข้าติดๆๆกันจนกินมาม่าาาาาาาา5555555
หรือว่ามีแผนการเล่นที่ฝุดๆๆอีกมั้ยครับ ผมจะรอออออ

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
เยี่ยมคับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม..

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอท่านไฟหนาวกับท่านเป้งเป็นผู้จัดการทีมคู่ได้ป่าว

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ส่วนwebmaster เป็นเจ้าของสโมสร

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
ปีกตัวจี๊ดหนึ่ง300Kla... :Onion-s-23[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
กองเชียร์ต้องสาวหน้าใสนะคอรับ........

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
DREAM  TEAM..  ชัดๆ..เป็นไอเดียที่มองทะลุครับ  แมทช์หน้าท้าชน  บุรีวัมย์ FC.ไปเลย...ดีป่ะเพ่..

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ท่านพูดได้ใจผมแบบเต็มๆ  เลยครับท่านธนรัฐ :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมขอเป็นตัวสำรองนะครับท่าน

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
กองหน้า หลากหลาย มีลูกขยัน
กลาง ประสานงานกันดีมาก
กองหลัง แน่นปึก
  สโมสร บางบอน เจอคัย  ผมไล่ต่อขาดเลยคับ

เคลียดกันมาทั้งอาทิต  เข้าจัยทำให้ผ่อนคลายดีจัง
  :Onion-s-65[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
:Onion-s-90[1]ขอเป็นแฟนคลับ...ไอเดียเจ๋งคับ...

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
น่าจะเล่นระบบ 443 กองหน้ายังมีคมเข้าฝักอีกคน เอ่ย กันตัง วันเสาร์อาทิตย์ยิงเข้า8ประตู(ช่องสามกับเจ็ด)ที่เหลือก้อตามที่กล่าว และสำรอง

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ผมให้ท่าน สนทะเลครับประตูมือ 1

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
[ท่านkomเป็นตัวสำ/color]รองแต่ก็น่าจะได้ค่าเหนื่อยเยอะที่สุด...

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ท่านสันสุราดคับ ผมวิ่งไม่รอดแล้วคับ ผมขอเป็นเด็กเก็บบอลนะคับท่าน รอเฮ อย่างเดียวไม่ต้องวิ่ง ฮ่าๆๆๆๆๆ ขำๆไม่ว่ากันคับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ผมขอเป็น แฟนคลับ พันธ์แท้ละกันครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
จากแผนทำทีมของท่านธนรัฐ  DREAM TEAM WEB BANGBON.. 2-5-3
ตำแหน่งกองหน้า  2 คน ได้แก่
 http://] [/img]http://][/img]
 ผู้เล่นตำแหน่งกองกลาง 5 คน ประกอบด้วย
 http://] [/img]http://] [/img]http://] [/img]
ท่านอัจฉริยะ

http://][/img]
   ผู้เล่นตำแหน่งกองหลัง  3 คน  ประกอบด้วย
 http://] [/img]http://] [/img]http://][/img]
             ขออภัยครับ..   ทีมของเรายังมีผู้เล่นสำรองระดับคุณภาพอีกมากมาย..  ทุกแมทข์การแข่งขัน พวกเราจะเล่น และทำหน้าที่ให้ดีที่สุด..ทุกวันนี้ทีมเราแข็งปึ้ก รับประกันไม่ทำให้พี่น้องกองเชียร์ผิดหวัง อย่าลืมกำลังใจกด LIKE ให้พวกเราด้วย ขอบคุณครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ได้อย่างนี้ แมตซ์หน้าเจอ ลิเวอร์พลูเลยดีไหมคับ 55555

่joss

• ชอบกด Like + 71
ให้ท่านศุภชัย ไปเล่นหน้า ( ของร้อน )
เป้ง ปากน้ำ เป็น โค้ช ( ได้ข้อมูล )
เอ่ย เล่นหลังแทน เป้ง ( ตัวใหญ่ )
อโนทัย เล่นกลาง แทนเอ่ย ( จ่ายบอลคม )
ท่านรอง ตัวสำรอง ( เพราะชอบหันหลังเล่น )
นอกนั้นเหมือนเดิม

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอเป็นกองเชียร์ครับ
บางบอน สู้ๆ บางบอนสู้ๆ
ถ้าพี่ๆได้แชมป์หนูจะถอด....ทีละชิ้นค่ะ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-2[1]:

มุก..แต่ล่ะคน...หงอคง..เป็นลิง..ยัง..ขำกลิ้ง...ๆ..เลยครับ

.....มีความสุข..ครับ..เห็นพี่..ๆ.เพื่อน..ๆ..

.....จัด..ทีมบางบอน...มาร่วมพูดคุยกัน..สนุกสนาน...

.....แล้ว..ใคร..จะเป็นสปอนเซอร์......ละครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.........สโมสร  มวยไทยบางบอน  เอฟซี.......ในทรรศนะคติของผม
.........เจ้าของสโมสร........เปรียบเสมือน   ท่านเวปมาสเตอร์
.........ผู้จัดการทีม  และสตาร์ฟโค๊ซ......ท่านเป้งปากน้ำ...ผู้ชี้ตัวเล่นสั่งการ...   ท่านไฟหนาว....หาข้อมูลมองเกมระยะยาว    ท่านสนทะเล    หาข้อมูลและสรุปวิเคราะห์เกม.....
.........ศูนย์หน้า....เริ่มจาก...ท่านหงอคง คมรวดเร็วแม่นยำ...หาจังหวะจบสกอร์ได้ทุกเมื่อ.....
.......................ท่านนพ  เสกัก  ......ได้บอลเป็นยิง  จังหวะน้อยแต่คมทีเดียว  กองหลังต้องปวดหัว..... 

.........กองกลาง....เริ่มจาก...ปีกซ้ายจรวด.....ลากเลี้ยยร้อนๆมาเร็ว.....สถานการณ์คับขัน  พลิกเกมได้....ไม่ใช่ใครที่ไหน...ท่านศุภชัย...
.......................ปีกขวา...เปิดเกม  วางแม่น  ดุดัน  เจ็บเป็นเจ็บ  ฮาร์ดคอร์  มีจังหวะใส่ไม่ยั้ง.....ทุ่มเท  สุดตัว....ท่านจิตร  มหา

.....................มิดฟิลด์ห้องเครื่องตัวทำเกมตัวรุกเห็น  คอยบัญชาเกม  แถวสอง  ไม่พลาด จังหวะน้อย แต่คม  เขาเลย ......ท่านอัจฉริยะ
....................มิดฟิลด์ตัวรับ....แข็งแกร่ง  แข็งแรง  ตัดเกม  มีจังหวะบุก  ไม่พลาด  เห็นหมูๆอย่างนี้ๆ.....ไม่ธรรมดา.....ท่านเอ่ย  กันตัง

...................แบ๊กซ้ายตัวจิ๊ด....เกมรุกเล่นได้  รับดี  ฟิตเมื่อไหร่  คู้ต่อสู้เป็นเรื่อง.........ท่านอโณทัย 300 กล้า
...................แบ็กขวาตัวเก๋า....ถ้าไม่พลิ้ว  ไม่คมจริง  อย่าหวังว่า  จะผ่านท่านนี้ไปได้เลย  รุกก็ได้  รองก็ดี...พลาดยาก...ท่านคม
..................คู่เซ็นเตอร์.....เก๋าเกม  ตัดเกมนี้  ขึ้นโหม่ง  พลาดยาก  อ่านเกมขาด  ไม่หลงทางง่ายๆ .....ก้องหน้าต้องปวดหัว...เมื่อเจอสองท่านนี้....ท่านคนสองเล....ท่านเด็กเมืองลุง.....

.................ส่วนผู้รักษาประตูจอมหนึบ.....ท่านนี้ผมมองว่า....การอ่านเกมที่เฉียบขาด  ไม่ว่าจะเป็นจังหวะตัดบอล  เซฟจังหวะสำคัญ  ฟิตดี  พลาดยากทุกสถานการณ์เชื่อใจได้......ท่าน  NEW  มวยหมัด.....
..........ส่วนตัวสำรองที่เจ็บอยู่   ....ท่านส.วีรกูล...เจ็บโคนขาหนีบ.......ท่านยศ  สี่แยก...เจ็บข้อเท้า......ท่านคนชายแดน  เจ็บต้นขา.....แต่มีดาวรุ่งในทีมเยอะ   ท่านรอง  ท่ารุจกำแพง  ท่านริมหนองแก  ท่านเจี๊ยบ  ท่านเต่าตกมัน  ท่านเขยหล่า  เทพเมืองน้ำดำ  และอีกหลายท่านคงเอ่ยไม่หมด.....ส่วนนักเตะที่ไม่ขยันฟิตซ้อม  แล้วยังมาก่อกวนอีก  ทางสโมสรเราจะทำการขายนักเตะหล่านี้ออกจากสโมสร  เปิดตลาดเดือนมกราคม...ครับ...  ระบบทีมเราจะมีอัดฉีดที่ไม่เหมือนทีมอื่นคือ.....น้ำบำรุงเราจะไม่ใช้เครื่องดื่มเกลือแร่เหมือนทีมอื่นเค้า  มีก็แค่นิดหน่อย....เราจะเน้นไปทาง  ขอเป็นรีเจ่นซี่ เป็นอย่างต่ำ กับโซดาน้ำบางๆ....หรือใครต้องการเผาหัว  ก็มี เหล้าขาว  ต้องเป็น 40 ดีกรี  เท่านั้น..ย้ำ  ใช้เป็นเครื่องดื่มในการชูกำลังในการแข่งขัน........สำหรับคนที่ทำหน้าที่ตรงนี้  คือเด็กเสริฟน้ำข้างสนาม....คือ....ผมเอง***ม้าก้านกล้วย***........มีโบนัสสำหรับท่านที่ทำฟอร์มดี   หลังจากทุกไฟต์  ทุกแมทซ์  มีน้องหนู น่ารักๆ  ไว้คอยเสริฟของอร่อย  หลังจากแข่งเสร็จครับ......กฎเราคือ....7  วัน  เราซ้อม  แค่ 2  วัน  นอกนั้นฉลองอย่างเดียว  สุรา  นารี  เราจัดมาให้เต็ม..... แข่งเสร็จทุกครั้งเราจะมีทีมนักกายภาพบำบัดที่ผ่านการอบรมมาเป็นอย่างดี......เป็นน้องหนูเอาะๆทั้งนั้น.....ย้ำ....ผู้หญิงน่ารักอย่างเดียวเท่านั้น.....ก่อนแข่งเราจะเที่ยวทะเลที่พังงา  สุราษ  แช่น้ำแร่  ที่เหนือ  ล่องลงมาหาปลากิน ที่ลุ่มแม่น้ำโขง  ก่อนจะเข้าเก็บตัว  ที่กรุงเทพ.....
  ..........ระบบทีมเราจะใช้ระบบ  โรเทชั่น.....นั่นคือระบบหมุนเวียนนักเตะ   บางที  ผู้จัดการทีม  และสตาฟโค๊ช  ก็มาหมุนเวียนลงเล่น...555......
...............ขำๆครับทุกท่าน  โชคดีมีความสุขทุกคนครับ.............

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
บางบอนต่อลูกครึ่ง

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ซ้อม2มื่อ นอกนั้นเมา มักหลายครับท่าน แต่ถ้าให้ผมเลี้ยงลูกไม่ต้องเป้นห่วงครับ เมียผมยังบอกเลยว่าผมเลี้ยงลูกเก่งมาก เวลาเอาลูกนอนพ่อหลับก่อนประจำ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

@@ สุดยอด..ครับ..ท่านม้าก้านกล้วย..@

®®».ทุ่มเท..กับ..งานนี้จริง..ๆ..กดไลน์..ครับ..₩₩

......

........ขอบคุณครับ.....ท่านหงอคง.....สบายๆขำๆครับ.........สบายดีนะ.....อย่าหักโหมมากนะครับ......อิๆๆ

สนทะเล

น้ำท่วมลดยังครับ น้องอุ๊ พี่ยุ่งครับช่วงนี้ขอโทษจริงๆ ไม่ได้โทรหาเลย

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ถ้ารวมตัวกันไค้คงหนุกเนาะบางบอน fcผมจะไปเชียร์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
สมาชิกทุกท่านครับ  หากท่านอ่าน ที่ท่านม้าก้านกล้วยคอมเมนต์มา จบแล้ว หวังว่าสโมสรบางบอน คงเห้นแนวทางกันแล้วนะครับ ขอบคุณมากมายครับ สำหรับการให้แนวทางในการเล่นบอลลลลลลลลลนะเออ
เป็นประโยชน์ต่อมวลสมาชิกทั้งนั้นนะครับ  โดยเฉพาะสมาชิกใหม่ๆๆอย่างผมครับ

คนเก็บเห็ด

.........สโมสร  มวยไทยบางบอน  เอฟซี.......ในทรรศนะคติของผม
.........เจ้าของสโมสร........เปรียบเสมือน   ท่านเวปมาสเตอร์
.........ผู้จัดการทีม  และสตาร์ฟโค๊ซ......ท่านเป้งปากน้ำ...ผู้ชี้ตัวเล่นสั่งการ...   ท่านไฟหนาว....หาข้อมูลมองเกมระยะยาว    ท่านสนทะเล    หาข้อมูลและสรุปวิเคราะห์เกม.....
.........ศูนย์หน้า....เริ่มจาก...ท่านหงอคง คมรวดเร็วแม่นยำ...หาจังหวะจบสกอร์ได้ทุกเมื่อ.....
.......................ท่านนพ  เสกัก  ......ได้บอลเป็นยิง  จังหวะน้อยแต่คมทีเดียว  กองหลังต้องปวดหัว..... 

.........กองกลาง....เริ่มจาก...ปีกซ้ายจรวด.....ลากเลี้ยยร้อนๆมาเร็ว.....สถานการณ์คับขัน  พลิกเกมได้....ไม่ใช่ใครที่ไหน...ท่านศุภชัย...
.......................ปีกขวา...เปิดเกม  วางแม่น  ดุดัน  เจ็บเป็นเจ็บ  ฮาร์ดคอร์  มีจังหวะใส่ไม่ยั้ง.....ทุ่มเท  สุดตัว....ท่านจิตร  มหา

.....................มิดฟิลด์ห้องเครื่องตัวทำเกมตัวรุกเห็น  คอยบัญชาเกม  แถวสอง  ไม่พลาด จังหวะน้อย แต่คม  เขาเลย ......ท่านอัจฉริยะ
....................มิดฟิลด์ตัวรับ....แข็งแกร่ง  แข็งแรง  ตัดเกม  มีจังหวะบุก  ไม่พลาด  เห็นหมูๆอย่างนี้ๆ.....ไม่ธรรมดา.....ท่านเอ่ย  กันตัง

...................แบ๊กซ้ายตัวจิ๊ด....เกมรุกเล่นได้  รับดี  ฟิตเมื่อไหร่  คู้ต่อสู้เป็นเรื่อง.........ท่านอโณทัย 300 กล้า
...................แบ็กขวาตัวเก๋า....ถ้าไม่พลิ้ว  ไม่คมจริง  อย่าหวังว่า  จะผ่านท่านนี้ไปได้เลย  รุกก็ได้  รองก็ดี...พลาดยาก...ท่านคม
..................คู่เซ็นเตอร์.....เก๋าเกม  ตัดเกมนี้  ขึ้นโหม่ง  พลาดยาก  อ่านเกมขาด  ไม่หลงทางง่ายๆ .....ก้องหน้าต้องปวดหัว...เมื่อเจอสองท่านนี้....ท่านคนสองเล....ท่านเด็กเมืองลุง.....

.................ส่วนผู้รักษาประตูจอมหนึบ.....ท่านนี้ผมมองว่า....การอ่านเกมที่เฉียบขาด  ไม่ว่าจะเป็นจังหวะตัดบอล  เซฟจังหวะสำคัญ  ฟิตดี  พลาดยากทุกสถานการณ์เชื่อใจได้......ท่าน  NEW  มวยหมัด.....
..........ส่วนตัวสำรองที่เจ็บอยู่   ....ท่านส.วีรกูล...เจ็บโคนขาหนีบ.......ท่านยศ  สี่แยก...เจ็บข้อเท้า......ท่านคนชายแดน  เจ็บต้นขา.....แต่มีดาวรุ่งในทีมเยอะ   ท่านรอง  ท่ารุจกำแพง  ท่านริมหนองแก  ท่านเจี๊ยบ  ท่านเต่าตกมัน  ท่านเขยหล่า  เทพเมืองน้ำดำ  และอีกหลายท่านคงเอ่ยไม่หมด.....ส่วนนักเตะที่ไม่ขยันฟิตซ้อม  แล้วยังมาก่อกวนอีก  ทางสโมสรเราจะทำการขายนักเตะหล่านี้ออกจากสโมสร  เปิดตลาดเดือนมกราคม...ครับ...  ระบบทีมเราจะมีอัดฉีดที่ไม่เหมือนทีมอื่นคือ.....น้ำบำรุงเราจะไม่ใช้เครื่องดื่มเกลือแร่เหมือนทีมอื่นเค้า  มีก็แค่นิดหน่อย....เราจะเน้นไปทาง  ขอเป็นรีเจ่นซี่ เป็นอย่างต่ำ กับโซดาน้ำบางๆ....หรือใครต้องการเผาหัว  ก็มี เหล้าขาว  ต้องเป็น 40 ดีกรี  เท่านั้น..ย้ำ  ใช้เป็นเครื่องดื่มในการชูกำลังในการแข่งขัน........สำหรับคนที่ทำหน้าที่ตรงนี้  คือเด็กเสริฟน้ำข้างสนาม....คือ....ผมเอง***ม้าก้านกล้วย***........มีโบนัสสำหรับท่านที่ทำฟอร์มดี   หลังจากทุกไฟต์  ทุกแมทซ์  มีน้องหนู น่ารักๆ  ไว้คอยเสริฟของอร่อย  หลังจากแข่งเสร็จครับ......กฎเราคือ....7  วัน  เราซ้อม  แค่ 2  วัน  นอกนั้นฉลองอย่างเดียว  สุรา  นารี  เราจัดมาให้เต็ม..... แข่งเสร็จทุกครั้งเราจะมีทีมนักกายภาพบำบัดที่ผ่านการอบรมมาเป็นอย่างดี......เป็นน้องหนูเอาะๆทั้งนั้น.....ย้ำ....ผู้หญิงน่ารักอย่างเดียวเท่านั้น.....ก่อนแข่งเราจะเที่ยวทะเลที่พังงา  สุราษ  แช่น้ำแร่  ที่เหนือ  ล่องลงมาหาปลากิน ที่ลุ่มแม่น้ำโขง  ก่อนจะเข้าเก็บตัว  ที่กรุงเทพ.....
  ..........ระบบทีมเราจะใช้ระบบ  โรเทชั่น.....นั่นคือระบบหมุนเวียนนักเตะ   บางที  ผู้จัดการทีม  และสตาฟโค๊ช  ก็มาหมุนเวียนลงเล่น...555......
...............ขำๆครับทุกท่าน  โชคดีมีความสุขทุกคนครับ.............
           .......ฮ่าๆๆๆๆๆเข้าใจคิดนะท่านม้าก้านกล้วย ฮาดีครับ

......ลืมไปอีกท่าน.......จะช่วยให้เราไม่เจ็บหนัก  สู้ได้  ปะทะได้ครับ..........ไม่เป็นสองรองใคร......เปรียบเสมือนทีม...แพทย์บำบัดครับ.......ท่านอัศวิน......ผู้ให้ซิก...มาสู้นี่เองครับ...5555 :Onion-s-2[1]:..แต่ไม่รู้ท่านอยู่ไหนครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ก้านกล้วย จอมวางแผนไอคิว 180 จริงนะท่านไม่ธรรมดา ใส่ไข่หรือใช้กล้วยครับท่าน

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_49[1]:บางบอนสู้ๆ บางบอนสู้ตาย บางบอนไว้ลาย บางบอนสู้ๆเฮๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ในกรณีที่ แข่งเสร็จผลออกมาเสมอ ช่วยหาคนยิงจุดโทษให้ด้วยคับ ท่านม้าก้านกล้วย 5 คนคับเอาแบบแน่นอนน่ะคับ ...

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
ทุกอย่างล้วนเกิดจากความสามัครคี...มีความสุขคับ

.......บ้านหลังนี้จะมีแต่  ความสามัคคี  รักใคร่  ปรองดองกันครับ........

.......ท่าน  บ้านใหญ่  FC  ฝากมาถามว่า  ....ถ้าแข่งเสร็จผลออกมาเสมอ  ช่วยหาคนมาช่วยยิงจุดโทษ..(หาตัวแพ้  ชนะ  แบบเด็ดขาด  ว่างั้นนะ)..เอาแบบแน่นอนเลย  ท่าน  บ้านใหญ่ FC  บอก.....เอาล่ะซิ  เราก็ไม่ใช่ผู้จัดการทีมซะด้วย  เด็กเก็บบอลนะเรา.......

.......คือ....ถ้าทีมบางบอนเราเล่นกับใคร  แพ้ยากนะครับ  เสมอแทบน้อยมาก.....คมทุกคนจริงๆ  ถ้าฟิตจริงใส่เลยใครก็ได้....รับรองไม่มีเจ็บตัว  5  ท่าน  คงเลือกยากมากๆ  เพราะคมทุกคนจริงๆ  ยอมรับเลย  .....มันก็เหมือนกับฝาแฝดนั่นแหล่ะ  ไม่รู้ว่าใครพี่  ใครน้อง....เพราะทุกคน  ประเภท  ซ้ายนับ  ขวาน็อค  เข่าแรง  แทงเจ็บ  ก้านคอ  ศอกลับเข่าลอย  ครบสูตรเลยครับ..........เอาเป็นว่าคมทุกคนครับ  รับประกันเลย....

*****ใกล้วันแล้วครับ   ทำการบ้านกันต่อได้แล้วครับ****อาทิตย์นี้มีทีเด็ด  เหมือนเดิมครับ***ไม่รู้ว่าเด็ดเรา  หรือเด็ดเขานะ***5555

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
สุดยอดไอเดียเลยครับท่านม้าก้านกล้วย.....ขอบคุณคับผม

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
อะแหล่ม เลย เจ้านาย

สนทะเล

เชียร์ลีดเดอร์ ให้น้องถ้ำน้ำร้อนหรือเปล่าครับน้องม้าก้านกล้วย :Onion-s-65[1]: :Onion-s-33[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
สุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

.........เชียร์ลีดเดอร์.........น้องถ้ำน้ำร้อน........หัวหน้าทีม........สร้างสีสัน......พร้อมกับทีมงานครับ พี่สน...จัดไป

คนเก็บเห็ด

ท่านม้าก้านกล้วยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
พ่อก้านสุดยอด

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ลองออกแบบ โลโก้ดูครับ ผิดถูกยังไงขออภัยครับ  :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal