เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีอุยลุยฉลามทองอีกหน..คุณว่าใครจะโดนกินตับครับ คู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 33070 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          ดูซิแอ๊คท่ากวนๆยียวนเหมือนๆกันซะด้วย..อยากบอกว่าฉากหลังน่ะ..เค้าว่าเป็นภาพจริงเมื่อเกือบร้อยปีมาแล้ว  วันที่ นายซีอุย(ตัวจริง) โดนหมาต๋า..ก็คือตำรวจ..เห็นเครื่องแบบตำรวจก็อย่างงล่ะ  ก็ตำรวจไทยสมัยนู้นงัย..พอโดนจับเขาก็เลยถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน.. เล่ากันว่า..นายซีอุยนั้นก่อนถูกจับยัดเข้าคุก  หมอก่อคดีฆ่าคนตายหลายศพ  ฆ่าแล้วก็ควักเครื่องในออกมาหม่ำซะยังงั้น..โดยเฉพาะตับสดๆดูจะโปรดปรานเป็นที่สุด..เลยเป็นที่มาของ นักชกโหดและดุจากเหนือ ที่ชื่อ..  ซีอุย  ส.สุนันทชัย..ดูหน้าดูตาก็คล้ายๆซีอุยตัวจริงเหมือนกันนะ..เราก็เคยเห็นสไตล์การชกมาแล้ว  ประเภทใจสู้บู๊แหลก  อาวุธมวยก็มีแค่เข่าอย่างเดียว อาศัยกำลังเป็นที่พึ่ง   ชกกับใครก็จะเดินหน้างุดๆมุดเข้าเสียบเข่า..คู่ชกอ่อนกำลังเมื่อไหร่เสร็จซีอุยทุกคน   ซีอุยกรำศึกมานาน..เดี๋ยวนี้ ร่างกายไม่ทนเหมือนเดิม  ชกกับใครมียุบมีย่นให้เห็นประจำ..แต่หัวใจโคตรแกร่งเมื่อก่อนยังงัยเดี๋ยวนี้ยังงั้น.. แต่ ซีอุยก็มีแฟนคลับตามลุ้นตามเชียร์คับคั่ง  เพราะชกสนุกถูกตลาดทุกครั้ง..    หลังจากออกตู้ 7 สี แพ้น็อค รุ่งราวี  ศศิประภายิม..หมอก็พักร่างกายไปพักหนึ่ง       จากนั้นเริ่มลุยใหม่  เดินสายชกภูธรบ้าง  ลูกพี่พาไปต่อยกะฝรั่งในต่างประเทศบ้าง..ได้เข็มขัดแชมป์มาคาดเอวโก้ไปเลย..  ล่าสุดชกกับ  ฉลามทอง  ศิษย์ป๋านนท์  ที่เชียงราย..  คนที่ไปดูคืนนั้นเล่าว่า  ชกกันสนุกดุเดือด  คู่คี่พลิกไปพลิกมาทุกยก..ทั้งคู่แลกเข่ากันชนิดลืมตาย..ครบ 5 ยก เซียนในสนามให้ฉลามทองเป็นต่อหลายหนึ่ง   แต่กรรมการรวมคะแนนแล้วชูมือให้ซีอุยชนะ.....วันอาทิตย์นี้มาล้างตากันใหม่ ที่เวที 7 สี..ฟัดกันใหม่ให้รู้ดำรู้แดงกันไปเลย.. ตานี้ก็มาถึงเคราะห์กรรมของพวกเราแล้วหละว่า..จะเชียร์ใครดี ถึงจะมีกะตังค์เต็มเป๋า.. ในมุมมองของผม บ่องตง..ชอบฉลามทองครับ..ชอบที่สภาพร่างกายดีกว่า  ถึงแม้ว่า ซีอุยจะฟิตซ้อมดีเยี่ยมขนาดไหน ที่ค่ายเกียรติเพชรของป๋าชุ้นก็เหอะ..แต่ร่างกายคงไม่เฟิร์มอยู่ดี..เชียร์ฉลามทอง..เงินทองไหลมาเข้ากระเป๋าเราแนๆ..ผมมักคั่กๆ พ่อหนุ่มรูปงามนาม..ฉลามทอง..ท่านทั้งหลายเล่าครับ  มองมวยคู่นี้ยังงัย กรุณาเข้ามาวิจารณ์ด้วย..เพื่อช่วยในการตัดสินใจของพี่น้อง..เชิญครับ..

ไฟหนาว

หนังบู๊ที่ไม่ดูไม่ได้  ท่านว่ายังงัยกันบ้างครับ  ?

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ซีอุยเป็นมวยบู้เดินลุย แต่.  เข้าลวมไปหนอ่ย ผมว่าถูกฉลลามงาบแน่ๆ ครับผม

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_88[1]:รองไอ้ลาม
มีราคาบังทุนให้เร็ว
2/1 3/1

ของโก...........ง
เอาไปแดกหมด...

ไฟหนาว

ขอบคุณหนุ่มบ้านนอก ..โซดาไฟ..วิจารณ์แบบไม่สนว่าจะโดนบักอุยกินตับเลยเนอะเพ่...ตับสดๆของบักหลามเนี้ยะบักอุยมักหลายๆเด๊อ..แซ้บ..แซ่บ... เออแต่ผมว่า..อีคราวนี้บักหลามคงไม่ให้กินตับเล่นง่ายๆ..ก็ดูบักหลามเบ่งกล้ามดิ้  ผู้หญิงเห็นเชื่อดี้..กรี๊ดซีหลบ...  ท่านทั้งหลายว่างัย มักไผหล่า..

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
ภาพพื้นหลังเป็นละครคับท่านไฟหนาว น่าจะเกือบ30ปีแล้วคับ ชลปคัล จันทร์เรือง แสดงเป็นซีอุยสมัยเด็กๆผมเคยดูคับ มันเป็นตาย่าน

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
ชอบหลามระวังละครคับบังงง. :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านเกาะช้าง..ที่คอนเฟิร์มว่าฉากหลังเป็นแผ่นโฆษณาหนัง เมื่อ 30 กว่าปีมาแล้ว   แถมบอกชื่อผู้แสดงเป็นซีอุยมาอีกด้วย..ก็จริงอย่างที่ท่านว่า  เรื่องซีอุยกินตับคนเนี้ยะ มันโด่งดังไปทั่วประเทศมาอย่างยาวนาน..  แม้แต่แม่ก็มักจะขู่ลูกที่ร้องไห้งอแงว่า..หยุดนะ เดี๋ยวโดนซีอุยมากินตับ..แล้วก็ได้ผลซะด้วย ลูกๆจะมองซ้ายมองขวาผวาเข้ากอดแม่ หยุดร้องไห้เป็นปลิดทิ้ง..  ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ..  วันอาทิตย์นี้ดู ซีอุย..จะล้วงตับฉลามทองมากินสดๆอีกครั้งได้หรือไม่...ต้องติดตาม  ยังงัยกระทู้นี้ ผมจะนำข้อมูลมวยทั้งคู่มาอัพเดททุกวัน..สนใจก็เชิญคลิกเข้ามาอ่านนะครับ  และก็อ่านมุมมองของคนที่เข้าร่วมแจมด้วย   รับรองว่าก่อนดูมวยคู่นี้ ท่านจะรู้รายละเอียดที่คุณอยากรู้ทุกแง่ทุกมุมครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ผมสอบถาม...พรรคพวก...และทีมงานที่พามวยไปชกคืนนั้น...
เขาบอกว่า.....เขาเป็นคนนวดและได้คุยกับซีิอุยเอง....ซีอุยบอกว่าซ้อมน้อย....เที่ยว...ดื่ม....
ส่วนของ...ฉลามทองซ้อมดีมากๆๆ..ครับ
ทั้งหมดนี้เป็นข้อมูล..จากทีมงาน..ที่พามวยไปชกคืนนั้นด้วย...ครับ
......ส่วนตัวผม..Shark gold
                  Thanks.

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ..ชัดเจนจัง..unclepong..นี่แหละเขาว่ารักกันจริง    เออ..ผมรู้ว่าบักหลามทองยังโสดนะ..พอดีมีผู้หญิงคนหนึ่งโดนผู้ชายทิ้ง...อยากได้คนจีบ ผมเลยอยากแนะนำอ่ะ..
จีบได้แฟนตายแล้ว ยิ้ม อาร์ สยาม

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
     ซีอุย  ทุกอย่าง เปนของนายแล้ว เหลือแค่ยกดื่ม ถ้ายังจะทำหกอีกก้อไม่รู้จะพูดยังงัยแล้ว
ชงให้หวานเจี้ยบขนาดนี้ 
    มีอย่างเดียวคับ กินกันให้เนียน นะจ๊ะ  ปะป๊า ทั้งหลาย

7 สี ทีวีเพื่อความบันเทิงนะคับ ย้ำๆกันทุกอาทิต   คัยเรตติ่ง ดีกว่ากัน  คงรู้กันหมดแล้วนะคร้าบบบ :Onion-s-26[1]:

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
ให้เจ้าหลามนิ่ง ๆ...ค่อย ๆเน้นออกอาวุธ......อย่าแลก..จะเข้าเกมส์ตรงข้าม..มวยใช้แต่แรง...เราต้องใช้หม๋อง

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
คู่นี้ต่อยกันจริงครับ เพราะขอป๋าให้มวยแก้มือกัน แต่คงจะมีผมคนเดียวละมั้งที่ชอบซีอุย ยอมรับครับว่าหลามทองต่อย7สีแพ้ยาก แต่ซีอุยก้อใช่ย่อยนะครับ ส่วนตัวชอบซีอุยมาก 29 รู้กันครับ อ้อ ถ้าซีอุยชนะคงไม่ใช่ละครนะครับ แต่หลามทองชนะก้อคงต้องยอมรับตามสภาพ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านเพชรน้ำหนึ่ง ที่ร่วมแสดงความคิดเห็น  ความน่าจะเป็น ก่อนเกมระเบิด..มวยคู่นี้ อยู่ที่สภาพซีอุย...ถ้าไม่ยุบ ดุเดือดแน่  เพราะไฟต์นี้ฉลามทองพกความแค้นมาเต็มที่  อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดล่ะครับ   เรามาดูเรื่องราวที่ ซีอุย..คว้าแชมป์มาครองกันดีไหมพี่น้อง   ดูจบก็ช่วยกันวิจารณ์ต่อเลย..เชิญครับ..

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆๆฉลามทองครับฝือมือดี+น่าเสื่อไมาเชื่อไปถามยอดบัวงามดู

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
ต่อยกะซีอุย ขอแค่คุมรูปเกมส์อยู่ไม่ตกใจ ก็น่าจะผ่านได้แล้วค่ะ
ฝรั่งกับไทยไม่เหมือนกัน ฉลามทองชกสุขุม ใช้สมองมากกว่า
และดักจังหวะสองได้ดี ซีอุยเดินมาโดนอยู่แล้ว คนนะ ไม่ใช่เหล็ก
โดนแล้วจะไม่ยุบ ฉลามทองถ้ามาสู้ ไม่มีตรงไหนที่จะแพ้
(ถ้าแพ้ก็จ่าย แค่นั้นเองค่ะ 55+)

ไฟหนาว

เมื่อซีอุยเจอคู่กัด..แรงขนาดไหนดูเอาครับ  แต่สภาพทุกวันนี้ น่าคิด...

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
อยูที่สภาพร่างกายจริงๆค่ะ พี่ไฟหนาว ถ้าตอนนี้ซีอุยชกได้อย่างคลิปด้านบน
ฉลามทองโดนน็อคแน่ค่ะ คลิปมันส์มากๆ แต่หนูชอบสุดตอนเค้ากอดคอกัน
ชูกำปั้น สุดยอดทั้งสองคนจริงๆค่ะ

ไฟหนาว

อยากให้น้อง จะ รอง ดู...ฉลามทองบ้าง วันที่ฟัดกับยอดบัวงาม..ดูแล้วว่างัยบอกหน่อยนะ..

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
น้ำหนัก130.ป  ผมกลัวอุย  อิ่มแข้งก่อนจะได้กินตับสิครับ  ท่านไฟหนาว  เดินมั่วๆก็มีโอกาสหงายหลังได้เหมือนกันครับผม    หรือว่าผมเสียเงินจนคิดมากไปเนี้ย55+

ไฟหนาว

ดูให้ดีๆนะครับ   ซีอุย vs ฉลามทอง ..มันอยู่ที่จังหวะทำเกม..

ไฟหนาว

ใครที่มองซีอุยไว้...ครับ มองได้ แต่อย่า....

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-163[1]: ต้องฉลามทองครับท่านไฟหนาว อาวุธพอกันแต่สมองดีกว่ามีนาทีทองครับ  :Onion-s-163[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
ท่านไฟหนาวเอียงให้มากแล้วคราบบกระผมมมมมมมมมม คนเรามันมีความแค้นครับกระผมมมมมมม ตับแข็งกินไม่ลงแน่นอนครับท่าน

คนเก็บเห็ด

Re: ซีอุยลุยฉลามทอง เกมส์การชกของมวยคู่นี้
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 25, 2013, 21:06 »
ยกที่หนึ่ง  กรรมการสับมือชก  นักมวยแรกแข้งกันประปราย ต่างคนต่างคุมหมดยกแรก

ยกที่สองเริ่ม ซีอุยเริ่มเดินเข้าหา   ส่วนฉลามทองก็โต่ด้วยแข้งหนักๆเป็นระยะ  พอเข้าประกบในแล้วยังตีกันไม่ได้  กรรมการแยก หมดยกสองลามต่อ ห้าสี่

ยกที่สามเริ่ม  เกมส์เริ่มเดือดเมื่อ ซีอุยรู้ว่าตัวเองเป็นลอง  บี้ติดๆราคาเริ่มปั่นป่วนหมดยกราคาอยู่ซีอุย

ยกสี่เริ่ม   ต้นเกมส์ซีอุยไล่ขว้าคอ ฉลามทอง   เจ้าลามลัดใต้ปีกดันเข้าเชือกแล้วซอยเข่ายิกๆๆๆๆ  ซีอุยมองพี่เลี้ยง    พี่เลี้งโบกมือให้เดินเร็ว    แต่ดันเดินไปเจอศอกแตก  หมดยกสี่ ลามต่อ สามหนึ่ง

ยกห้าเริ่ม  ซีอุยไม่มีอะไรจะเสีย  ควงศอกไล่ฟันดะ  กรรมการมองดูแผลแตกแต่ไม่เบรกเกมส์หมดยกที่ห้าราคาลามต่อ สิบหนึ่ง   ลามชนะตามราคา

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
ท่าน ยศ ยังกะตาเห็นแบบนี้ผู้ใด๋สิเล่นนำน้ออออออออออ

หลี่หมิง

พี่หลามเรา กระแส แรงดีจริงๆ คับ 
 แต่ขอสวนกระแสได้มัยครับคู่นี้  ไม่ว่ากันนะคับ 
 คาวมคิดไม่ตรงกัน  การพนันจึงเกิดขึ้น
ถ้าสู้กัน ด้วยรูปมวย อาวุธมวย  ยังมองไม่เหนเลยคับ ว่าซีอุย จะชนะพี่หลามได้ยังงัย
แต่ ชอบลูกบ้านิละคับ  ขอแค่มาให้เต็มถังพอ  เพราะกรรมการที่นี่ ยกห้า เสียงเชียร์คัยดังชนะ 555+ขำๆนะคับ :dookdik_smile-circle_67[1]:

daxpaun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
แหล่มฮะ

ไฟหนาว

ความหลังยังจำได้ดีที่เชียงรายคืนนั้น..

คุยกับ ซีอุย ว่าผลการชกที่ เชียงราย เป็นอย่างไร  เเละต่อยน้ำหนักเท่าไร ได้ความว่า
       " วันนั้นชกกันที่ 130 ปอนด์ครับ  มวยก็สูสี ยก 1-4  ราคาไม่ห่างมาก   เเต่จุดเปลี่ยนมาตรงยก 5 ฉลามทอง  ทำได้เเค่ 2-3 ดอก ก็ถอยออกมาคุมรูปมวย   เซียนมวยเเถวนั้น นึกว่าฉลามทอง ชนะ ก็เลยเเย่งกันต่อจนราคาไปไกล 15- ต่อ 20 รอง  ทั้งๆที่ มวยสู้กันไม่ได้ห่างกันมาก ออกได้ 3 หน้า   เเต่กรรมการ ให้ซีอุย ชนะ ก็ไม่เสียหาย เพราะ ชกในบ้านครับเขาขอเเก้มือมา  เราก็จัดให้  ไม่มีอะไร เสียหาย  พี่เดียร์ มีเดิมพันให้ด้วยน่ะครับ จะได้สนุก ดุเดือด จบข่าว !

ไฟหนาว

http://]   [/img]
  ซีอุย..คุยต้องย้ำแค้น..

ยอดมวยพันธุ์โหดชื่อดังขวัญใจ 7 สี ซีอุย ส.สุนันท์ชัย ประกาศเสียงดังลั่นค่าย พร้อมแล้วที่จะย้ำแค้น ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ อีกครั้งในการชกเป็นคู่เอกศึกมวยไทย 7 สี ประจำวันอาทิตย์ที่ 29 ก.ย. นี้ โดยมั่นใจครั้งล่าสุดชกกันมาที่เชียงราย เบียดกันไปเบียดกันมาฉลามทองออกอาการยุบ จึงชนะสบายไฟต์นี้จึงน่าจะย้ำแค้นได้ไม่ยาก
"ผมขอฝากไปถึงแฟนมวยเลยนะว่า ผมพร้อมที่จะย้ำแค้นฉลามทองให้ได้อีกครั้งอย่างแน่นอน เพราะครั้งก่อนชกกันที่ภาคเหนือเชียราย เบียดกันไปเบียดกันมาตลอด แต่พอฉลามทองโดนเข่าของผมแรงๆหนักๆเห็นออกอาการทันที ฉะนั้นวันอาทิตย์นี้ ผมจึงมั่นใจมากว่าน่าจะย้ำแค้นไปได้อีกหน เพราะเคยชกกันมาแล้ว รู้ดีว่าเขาเป็นมวยแบบไหน ตอนนี้สตาร์ฟเทรนเนอร์ทั้ง บังแขก เหนือปฐพี เฉียบ เกียรติเพชร และ ทูล หนองกี่ ต่างเตรียมแก้ทางมวยเอาไว้อย่างดีชนะแน่ครับ"ซีอุย ประกาศพร้อมย้ำแค้นฉลามทองอีกครั้งหนึ่ง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

srivang

• ชอบกด Like + 61
ชกเวทีภูธรบางครั้งก็หยวนๆกันไป เอามาเป็นตัวชี้วัดไม่ได้-ปกติซีอุยจะชกในเวทไม่น่าจะเกิน 125-126 ถ้าชก 130 ต้องกินขึ้นไปชั่ง ซึ่งเป็นเวทธรรมชาติของฉลามทอง สภาพช่วงหลังๆก็แย่มากๆ โดนตรงไหนก็ยุบ-ซีอุยเสียเปรียบครบวงจร-ถ้าไม่มีอะไรในกอไผ่-เผลอๆ ม้วนเดียวจบครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:
คู่นี้..มีตัวเล่นแล้ว..ครับ..พี่ไฟหนาว..

น้องหงอคง...ขอเก็บไว้..เช้าวันอาทิตย์.น่ะครับ..

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องหงอคงมั่กๆ..คู่นี้ชักมีปัญหาซะแล้ว   เพราะที่นักข่าวไปถามซีอุยไปทางหนึ่ง...  พี่สงสัยจึงสายตรงคุยกับเพื่อนที่พานักมวยไปชกรายการเดียวกัน ที่เชียงรายคืนนั้น    เขารู้เรื่องนี้ดี เพราะ ตอนซีอุยชกกับฉลามทอง เพื่อนนั่งดูติดขอบเวที    มวยคู่นี้ ฝ่ายซีอุย มีซ้อแดง(เมียป๋า) และลูกชายคือ น้องเดียร์ พาไปชก  ส่วนฉลามทอง มีป๋านนท์และทีมงานจากชลบุรีพาไป    เช้าวันชกมีการชั่งน้ำหนักกันด้วย  ซึ่งก็ชั่งได้ 130 ปอนด์ทั้งคู่   เมื่อเทียบรูปร่างแล้ว ซีอุยได้เปรียบชัดเจนคือสูงยาวกว่า    เกมการชกตั้งแต่ยกแรกยันยก 4  เกมเบียด คู่คี่สูสีมาก  ชิงดำกันยก 5 ..ซีอุยเดินบดเข่า ฉลามทองตีโต้ และดักเตะซ้ายเน้นๆ แต่ซีอุยก็เดินต่อ ขยันออกอาวุธ  พอหมดยกสุดท้าย ซีอุยเป็นต่อ 2-1 แล้วราคาเริ่มไหลระหว่างกรรมการเดินเก็บใบคะแนน เป็น ซีอุยต่อ 4-1,5-1   กรรมการชูมือซีอุยชนะ     ป๋านนท์ขึ้นเวทีประท้วงแต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก่อนเกมเพื่อนเล่าว่าทีมป๋านนท์มีเดิมพันไปด้วย แต่ฝ่ายซีอุยไม่สู้...หลังเหตุการณ์วันนั้น ฝ่ายป๋านนท์ขอแก้มือที่ชลบุรี แต่ฝ่ายซีอุยอ้างไม่พร้อมเลยไม่ได้ชกกัน.... ชก 7 สีวันอาทิตย์นี้ เพื่อนบอกไม่ทราบว่าจะมีเดิมพันหรือเปล่า   ในสายตาของเพื่อนบอกว่า..ซีอุยชนะจริงๆ เพราะขยันออกอาวุธ  ส่วนฉลามทองอาศัยแต่หลักเหลี่ยมไม่ค่อยออกอาวุธเลย.. อย่างนี้เอางัยดีครับ น้องหงอคง และพี่น้องทั้งหลาย.....ได้โปรดพิจารณา 

ไฟหนาว

เกี่ยวกับ ซีอุย..ท่านคิดเห็นยังงัยกันบ้างครับ

gorn

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมชอบฉลามทองคับ แพ้ หรือ ชนะไได้ ลุ่น ตลอด 

แต่ซีอุ้ยเป็นรองแล้วไม่ค่อยได้ลุ่นอารายเลย ขาดท่อน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

gorn

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ผมชอบฉลามทองคับ แพ้ หรือ ชนะไได้ ลุ่น ตลอด   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

แต่ซีอุ้ยเป็นรองแล้วไม่ค่อยได้ลุ่นอารายเลย ขาดท่อน เก่งแต่ภาพเหนือคับ เข้ากรุงไม่มีสภาพเด๋วจะเป็นเหมือนรถเหล็ก แล้วอย่าโวยวายนะ5555 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
เอาเข้าจริง....แบบไม่มีอะไ...โก......
ซีอุย...สู้....ไม่ได้ด้วย...ประการทั้งปวง....ครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ซีอุยโดนกินตับครับ ไอ้หลามไตร่ไปชิง130ครับผม

ไฟหนาว

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

เตรียม..กระสุน..ได้เลยครับ..

พี่ไฟหนาว....ครับ..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ท่านยศ สวดยวด

srivang

• ชอบกด Like + 61
บังเอิญอ่านเจอ เป็นข้อคิดและอาจเป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนสมาชิกบางบอน(ข้อความของเต้ เยาวราช)
ซีอุย มวยบ้าบู๊ระห่ำ เดินหน้าฆ่ามันตามสไตล์ แต่สภาพช่วงหลังย่ำแย่ โดนอะไรก็เจ็บ โดนตรงไหนก็ยุบ ไม่น่าจะมาชกมวยอีกแล้วน่าจะไปเป็นเทรนเนอร์ดีกว่า ชนะมาเสมอตัว แพ้มาโดนด่าเละเทะโดนไล่เลิกมวยแน่ จะแพ้ ฉลามทอง มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหนักแรง เข่าในมัดตีเหนียว วันนี้ผมพามวยไปชกที่เวทีเวทีเทพประสิทธิ์ พัทยาใต้มา ทีมงานศิษย์ป๋านนท์กระซิบมาบอกให้เล่นเป็นทีเด็ดได้เลย ทีมงานผู้ประกบวางโปรแกรมล่วงหน้า
เอาไว้แล้ว ชนะไฟท์นี้ได้เจอสึนามิแน่ ใครชนะได้ชิงแชมป์ ไม่เชื่อข้อมูลนี้ไม่ว่าอะไรนะครับ แต่สายข่าวเราแจ้งมาเราจึงนำมาบอกต่อ ขอให้กล้าๆเล่น เด็ด !!! +++

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ระหว่างรุ่งราวี  กับ  ฉลามทอง ใครแน่กว่ากันครับ

หลี่หมิง

เอาเข้าจริง....แบบไม่มีอะไ...โก......
ซีอุย...สู้....ไม่ได้ด้วย...ประการทั้งปวง....ครับ
น่าจะสู้กันด้วยความแข็งแรงนะคับ  พี่หลามอย่ายุบให้เห็นละกัน ซีอุย เตรียมตัวดีมาก น่าจะมีของดีให้เหนนะ  ชอบพี่หลาม  เล่นเอามัน พี่หลาม  เล่นเอาตัง ต้องซีอุย คับ

คนเก็บเห็ด

และที่สำคัญบักแม็กทำได้ไม่ม่เสียงเชียร์  แต่บักอุยตีเข่าพอถากๆก็เฮตึม   ถึงวันชกขอให้เจ้าอุยต่อห้าสี่เด้อผมสิได่พาแขกไปเก็บดอกที่เจ็ดสี ครับ

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
มักไผมักมันครับ ! วันนี้ไม่เหมือนเมื่อวาน ตอนที่ชกกับรุ่งราวี ผมนั่งอยู่ในวิก แถบเอียงหูหาเสียงเชียร์
เหมือน รถเหล็กแล้ว อย่าบ่นน้ะครับ ว่าละคร

ไฟหนาว

ไอ้อุยบอกว่ามันชอบกินตับ..คุณจะไปกินกับมันหรือเปล่าล่ะ บอกมาซะดีๆ..

ไฟหนาว

อย่าโม้ไอ้อุย  ไฟต์นี้ข้าไม่ยอมให้เอ็งกินตับง่ายๆหรอกว้อย..ว่าแต่เอ็งจงเดินมารับตรีนข้าซะดีๆ...

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
แพ้ที่ลุมพินีวันนั้นแบบมีเสียงโห่ยังติดตาตรึงใจไฟส์นี้ส่งผลกับไอ้หลามแน่..ซีอุยไปเถอะครับ..ไม่ได้โม้...

โมเม

• ชอบกด Like + 33
20/1รองมวยคู่นี้เสมอ รอง2000
ราคามวย ฉลามทอง ต่อ 10/9
55555555
ซีอุ๋ยบอกวันนี้มาเพื่อเน้นดุดือด..เพื่อเปนขวัญใจ7สี....คิดไปเองคับท่านพี่ไฟหนาว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal