เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....แจ้งเตือนภัย.....จากกรมอุตลุตนิยมบางบอนพิทยา.และข่าวฝาก อ.ชาญชัย......  (อ่าน 5752 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.....เนื่องด้วยความกดอากาศสูงกำลังค่อนข้างแรงจากประเทศจีนปกคลุมประเทศไทยตอนบน ทำให้ร่องมรสุมมีกำลังแรงขึ้นและพาดผ่านประเทศไทย โดยในภายในวันนี้  ถึงวันอาทิตย์โดยสำคัญ   จะพาดผ่านภาคเหนือและภาคตะวันออกเฉียงเหนือ   และจะทำให้ทั่วทุกภาคมีฝนตกชุกในช่วงนี้  ......เลยฝากเตือนสมาชิกทุกท่าน......ที่จะออกเดินทาง  เดินป่า  ในช่วงเสาร์  อาทิตย์  นี้....ระวังสัตว์ป่าเลื้อยคลาน  ที่จะมากับน้ำด้วยในช่วงน้ี  โดยเฉพาะ.....งูเห่า...อันตรายมาก  ถึงมากที่สุด......โดยเฉพาะ.........เห่าดง........ต้องระวังเป็นพิเศษในช่วง 2 - 3 วันที่จะถึงนี้  ฉะนั้นสมาชิกทุกท่านต้องเดินทางด้วยความระมัดระวัง.....ส่วนทางใต้จะมีโลมกระโชกแรง  มีฝนตกหนัก  ถึงหนักมาก  คลื่นสูงประมาณ 1 - 2เมตร  เรือเล็ก ควรงดออกจากฝั่ง  ชาวประมงต้องงดสักระยะในช่วงนี้........เพราะว่ากลัวท่านอาจจะได้รับอันตราย.....จากสภาวะ.....ฉลาม...ออกล่าเหยื่อและหิวกระหายในช่วงนี้ด้วย.....ฉลามวาฬไม่เท่าไหร่  แต่ว่า...ฉลามทอง...น่ากลัวและอันตรายมาก....ระวังอาจจะทำให้สมาชิกทุกท่านเสียทรัพย์สินและเงินทองได้......หลังจากผ่านอาทิตย์นี้ไป  สถานการณ์ก็คงจะกลับมาเป็นปกติเหมือนเดิมครับ......
[/size].............มีข่าวฝากมาจาก...นายพราน...วังจั่นน้อย....ครับ.........ว่าพิ้นที่ไหนที่มี....ซีอุย...อาละวาด..อยู่นะตอนนี้  ไม่ต้องกลัวแต่อย่างใดนะครับ....เพราะกระสุนเตรียมพร้อมหมดแล้ว.......ซีอุย..ไม่กล้ามารบกวนแน่นอนครับ.......สบายใจได้ครับ.......ยืนยันจาก..นายพราน....วังจั่นน้อย....ครับ.........
............มีข่าวฝากมาอีกแล้วแล้วครับ..  ........จากท่าน  อาจารย์....ชาญชัย....ฝากแนวคิดข้อคิดมาครับ.....ว่าตามสถิติแล้ว....[color=ฤ]ถ้าใครอย่างเสี่ยง....โชค....หรือยังไม่มีโชค....ให้มาเสี่ยงโชควันเสาร์ที่จะถึงนี้แหล่ะครับ.......จะมีโชค
เลยครับ....อาจรวยไม่รู้ตัว  แกบอกมา.........บางท่านบอก...โชคดี.....อาจจะเป็น....เจ้าสัวน้อย.....ย่อมๆเลยก็ว่าได้นะครับ....แกฝากบอกมา.....ขนาดว่ามีนายพล....ยังมาเสี่ยงดวงเลยครับ....อย่าพูดเสียงดังนะครับ.....ขนาด....ระดับ....พลเอก...ยังมาเสี่ยงดวงวันนี้เลยครับ.วัดใจดูครับ.....ยังงัยลองดูแล้วกันครับ พิจรณากันดูครับ  เอาพอประมาณนะครับ....
[/color][/color][/color][/color]
...........ม้าก้านกล้วย......สำนักข่าว กรมอุตลุตบางบอนวิทยา.....รายงานครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
จบการรายงานข่าว ท่านม้าก้านกล้วยไอเดียเจ๋งครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
โอ้...มาแบบเหนือเมฆจริงๆ.......เยี่ยมๆ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
[size=36pt]สมองดี กินไปแล้วครึ่งตัว
แจ่มเลยท่านพี่ ม้า ก้านกล้วย[/b][/size]

Kom

• ชอบกด Like + 543
มันไม่ใช้เห่าดง มันคืองูสิงดงธรรมดาเด้อ ก้านกล้วย มันบ่อันตราย งูสิงดงเขาเตรียมต้มยำแล้ว5555555

งูสิงห์.......ผมเตรียมเครื่องก่อนออกล่าแล้วครับมั่นใจได้กินต้มงูแน่ๆ.....แต่ใบมะขามอ่อนนี่สิหายากจัง

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
คิดว่าพยากรณ์อีหยัง ฮ่วย!มวยตัวนี่ มักหลายเด้อ

......ผมมีครับ.......ใบมะขาว.......สิต้ม  หรือว่า  สิพัด  มื้อใด๋......เอิ้นนำแหน่เด้อครับ........อ้ายคม.....อ้ายศุภชัย..........ผมออกเหล้า...ขวดนึงครับ.....ขำๆตามคอนเซปท์.....ครับ............5555

งูโตนี่เอาไก่เอาแมวมาแลกข่อยกะบ่เอาเด้อ.....บ่หว่าสิโตยั่ยปานได๋กะตาม ต้มกินแก้มเหล่ากับน้องก้านก้วยมาเด้อผู่ได๋อยากนำ มา มา มา.....ริน มา ริน มา..เอ้าชนจอกแหน่

......จัดเลยบ่ครับ   แซบหลายอ้ายเอ้ย.......ต้มคักๆ.....รินๆมาจักเป็กเบิ่ง....ส้มแข้วแฮง......

โอ้...สุดยอดจริงๆ...ทำได้ไง....เทคนิคเยี่ยมสุดๆ ท่านม้าก้านกล้วย

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เปนตาแซปนำเนอะ

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
ปาดเปนตาแซบหลาย ขอสักจอกแหน่ :dookdik_smile-circle_58[1]:

วุฒิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ติดตามท่านผู้รู้แล้วสบายใจครับคาราวะ :Onion-s-97[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ยำงูสิงห์เผ็ดบ่ออ้ายม้าก้านกล้วย

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
รายงานข่าวได้.....สวดยอด...อั้ยยะ..ซะมาเฮ็ดให่น้ำยายไหยแท้น้อ.....จั่งซี่มันต้องถอนๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
กรม "อุตลุต "วิทยาเลยเหรอครับน้องม้าก้ากล้วย55+ งั้นเสาร์-อาทิตย์นี้หวังว่าเราคงไม่ต้อง"อุตลุต" เหมือนชื่อกรมนะครับ
ไอเดีย สุดยอดมากครับขอชม ถูกใจจริงๆเลย เอาไป1Like ครับผม

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ท่านม้าก้านกล้วยมาแบบสบายๆไม่เครียดครับพี่สน แนวทางนำเสนอมวยแบบใหม่

.......ขอบคุณครับพี่สน........ฟังข่าวแล้วระวังด้วยนะครับ........น้องเป็นห่วง........ท่านเล็กด้วย..........สบายๆครับ....ไม่ซีเรียสหรอกครับ   ........รอวันชั่งจัดเต็มอีกที......น้องไปด้วยคนครับ.....มักแต่ว่า  อ้ายคม  กับอ้ายศุภชัย  เผิ่นสิเอางูสิง  ไปต้มนี่แหล่ว...มันคักหลาย...เมาแต่คืนพู้นครับ   กับอ้ายเผิ่น.....แต่ว่าระวังเด้อครับ  ผัดงูเห่า.....ผู้ได้บ่ถืก.....ออกฮ้อนเบิดโต่แท้........ :dookdik_smile-circle_56[1]:555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal